ผู้เขียน หัวข้อ: งานครบ จบที่ลูกชุบ  (อ่าน 6227 ครั้ง)

ก.ไก่

• V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
งานครบ จบที่ลูกชุบ
« เมื่อ: 05 มกราคม 2020, 09:37:12 »

กราบ สวัสดีปีใหม่ 2020 นะครับ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุก ๆ ท่าน ๆ ขอให้ ร่ำรวย เงินทอง มีเงิน ไปนวด นะครับ...โปรดอย่าถามว่างานน้องลูกชุบเป็นยังไง นอกจากสวยน่ารัก รูปร่างอวบกำลังดี เซอร์วิสมายด์คือจุดขาย งานน้องครบ นวดน้ำมันดี อาบน้ำสะอาด การนัวสไตล์นวดกะปู๋ทุกอย่างที่คิดว่าอยากให้เกิด...มันก็เกิดขึ้นหมด ไม่มีคำว่าไม่ได้หรือบ่ายเบี่ยง ไม่รู้จะบรรยายยังไง มันเกินคาด ให้นึกถึงตอน...กับแฟนครั้งแรก มันฟีลนั้นอารมณ์แบบนั้นเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิถุนายน 2020, 20:18:11 โดย สิงห์ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • *
Re: งานครบ จบที่ลูกชุบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มกราคม 2020, 09:38:37 »

ออกตัวก่อนเลย "หนูนมเล็กนะคะ"
“ไม่มีปัญหาพี่ไม่มีสเปคนม”
ถ้าถูกใจ...ใหญ่เล็กได้หมดคร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มกราคม 2020, 20:06:45 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มกราคม 2020, 09:40:57 »

พูดคุยสร้างความคุ้นเคยสักพัก
น้องคุยเก่งคุยสนุกกันเอง
คุยแปบเดียว เหมือนสนิทมานาน
บอก”ชอบพี่ใจดี หนูเลยหายเกร็ง”
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มกราคม 2020, 20:07:05 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 มกราคม 2020, 10:49:13 »

”พี่คะ..พี่หวงตัวมั้ย“ น้องลูกชุบถามตอนใช้น้ำทำความสะอาดฟองสบู่กับหนอนน้อยของพี่ ก.ไก่ ถามอะไรกันแบบนี้จ้ะ พี่จะหวงตัวได้ยังไงกันอยู่สองต่อสองกับน้องคนสวยในห้องแบบนี้ ขอบคุณคะที่ไว้ใจหนู พูดไม่ทันขาดคำ หนอนน้อยของพี่ ก.ไก่ หายเข้าไปในปากน้องลูกชุบอย่างไว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มกราคม 2020, 20:07:23 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มกราคม 2020, 09:11:30 »

คลอเคลียริมฝีปากนุ่มละมุนน่าจูบแต่ยังไม่จูบแกล้งเล็มเลาะไปเรื่อยข้างล่างเจ้าน้องชายก็ทำหน้าที่ของมันถูไปไถมาตามร่อง..เสียวพรวดจังน้องเริ่มหายใจหอบถี่กอดแน่นหลับตาพริ้มปากชนปากลิ้นชนลิ้นน้องชายกับน้องสาวก็ชนกันแนบแน่นหวาดเสียวกลัวผลุบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มกราคม 2020, 20:07:42 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 มกราคม 2020, 09:18:04 »

และแล้วปากของพี่ ก.ไก่ กับน้องลูกชุบก็ได้ทำความรุ้จักกับน้องชายน้องสาวของกันและกัน
สดแน่นอน....แฉะอร่อยหอมหวานไร้กลิ่น…พัฒนาสู่69ก่อนเข้าโหมดที่รอคอย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มกราคม 2020, 20:08:05 โดย ก.ไก่ »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มกราคม 2020, 09:27:16 »

สรุปที่พี่ ก.ไก่ เจอน้อง ลูกชุบ มาได้ใจความว่า
- สวยน่ารัก อวบนิดหน่อยอร่อยกำลังเหมาะ(ดูทรงบอดี้เอาละกัน จะได้ไม่ต้องพูดเยอะ  เนื้อตัวตาม
  ปากรอบแบบไม่ต้องมีใครบอกแต่ต้องบอกใคร)
- งานแนวหวาน คุยสนุก เซอร์วิสมายด์เต็มเปี่ยม (ระวังจะหลงน้องแบบพี่ ก.ไก่ นะครับ)
- เนื้องาน อาบน้ำดีสะอาด มือนุ่มๆเวลาลูบ ทุกนาทีเวลาสัมผัสมันเสียวจะเสร็จกิจให้ได้
  รีเควสขอสเปย์สดน้องจัดให้ เกือบแตกคาปากตั้งแต่ในห้องน้ำ
- งานบนฟูก(ร้านนี้ไม่มีเตียง)ไม่ขี้เหร่เลย หน้าตาปลุกอารมณ์ บิ๊วก็ดีมาก แบบสดๆน้องสมัยนี้ใจมัน
  ได้.... ชอบตรงไม่หวงตัวนี่ละคุ้มสุดนัวบนนัวล่างนัวได้ทั้งตัวเสียงดีอีกต่างหาก กระตุ้นเลยก็ว่าได้
  จากนั้นก็ปล่อยไปตามธรรมชาติ
- สรุปง่ายๆน้อง ”ลูกชุบ”
หน้าสวย 9/10
นมสวยพอดีมือพอดีหุ่นจุกสวยอมชมพูธรรมชาติ 9/10
งานดีไม่หวงตัว  งานครบตำหรับ นวดกะปู๋แท้ อาบน้ำสะอาดมาก นวดน้ำมัน ให้ทั้งตัว (ร้านนี้พี่ ก.ไก่ ชอบที่ร้านใช้น้ำมันมะพร้าวนวดให้ครับ) นัวแบบบอดี้ทูบอดี้ แถมมีสปาลิ้นอันนี้ชอบสุดๆ สปาแล้วต้องสเปย์ถ้าพี่ท่านใดสอาดนี่น้องจัดแบบไร้ถุงสดๆให้ได้ครับ10/10
อารมณ์ร่วมสูงสติหลุดกระตุกตลอด อิๆอันนี้คือจุดขาย 10/10
รวมๆแล้วน้องลูกชุบคนนี้ เกิน100 คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม ฟินตัวเบากลับบ้าน งานนี้มีซ้ำเเน่นอน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มกราคม 2020, 06:48:40 โดย ก.ไก่ »

Lekza

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มกราคม 2020, 21:44:57 »

สุดยอดครับพี่ ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆนะครับ mbvc mbvc mbvc

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 มกราคม 2020, 16:20:27 »

งานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับพี่ กอ ไก่..  pongz pongz  การันตีอีกหนึ่งเสียงครับ  รักสงบ จบที่ลูกชุบ   สาวตัวแม่แห่งมายมิ้นท์ สาย เซอร์วิทมายต์เกินร้อย บริการด้วยใจ แถมน้องยังคงคอนเซ๊บการนวดและกลิ่นอายบีทูบี สมัยแรกๆ แบบครบถ้วน ที่หาน้องที่ทำงานแบบนี้ยากยิ่งในปัจจุบัน  น้องสุภาพ ตามใจพี่ๆได้ทุกแนว ถือว่าครบเครื่องเรื่อง นกป คนหนึ่งของเชียงใหม่ เรื่องหน้าตาสเปคใครสเปคมัน แต่ถ้าเรื่องงาน  Drjj ขอเอาไอดี พี่ กอ ไก่ เป็นประกัน ใครขื้นแล้วหล่น ยึดเอาไอดีพี่ กอไก่ ไปได้เล้ยยยย  jljhl jljhl jljhl แต่ระวังถ้าใครไม่ฟิต ขื้นงานไปแพ้น้อง อันนี้ drjj ก้อไม่รู้ละเน้อ..... jljhl jljhl 

ก.ไก่

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 มกราคม 2020, 20:56:58 »

งานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับพี่ กอ ไก่..  pongz pongz  การันตีอีกหนึ่งเสียงครับ  รักสงบ จบที่ลูกชุบ   สาวตัวแม่แห่งมายมิ้นท์ สาย เซอร์วิทมายต์เกินร้อย บริการด้วยใจ แถมน้องยังคงคอนเซ๊บการนวดและกลิ่นอายบีทูบี สมัยแรกๆ แบบครบถ้วน ที่หาน้องที่ทำงานแบบนี้ยากยิ่งในปัจจุบัน  น้องสุภาพ ตามใจพี่ๆได้ทุกแนว ถือว่าครบเครื่องเรื่อง นกป คนหนึ่งของเชียงใหม่ เรื่องหน้าตาสเปคใครสเปคมัน แต่ถ้าเรื่องงาน  Drjj ขอเอาไอดี พี่ กอ ไก่ เป็นประกัน ใครขื้นแล้วหล่น ยึดเอาไอดีพี่ กอไก่ ไปได้เล้ยยยย  jljhl jljhl jljhl แต่ระวังถ้าใครไม่ฟิต ขื้นงานไปแพ้น้อง อันนี้ drjj ก้อไม่รู้ละเน้อ..... jljhl jljhl 
รักสงบ จบที่ลูกชุบกันนะคร้าบ mbvc jljhl eta04
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มกราคม 2020, 21:12:41 โดย ก.ไก่ »

Mr.Tony

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 มกราคม 2020, 20:43:42 »

หวงตัวมั้ยคะ​ เจอมาเหมือนกัน​ สุดยอดไปดลย

dgnblood

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2020, 22:47:27 »

สุดยอดงานดีมากเลยครับพี่​ ก.ไก่​   ยังไม่เคยมาร้านนี้้ลยต้องตามรอยพี่แล้ว

C-Silencer

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2020, 16:01:18 »

ต้องมาให้ได้แล้วร้านนี้  eta04

พรเทพ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 มีนาคม 2020, 23:04:15 »

ขึ้นกับน้องสามครั้งแล้วครับทอนทุกครั้งเน้อ

hackerman

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 มีนาคม 2020, 11:12:33 »

scary
จบนี้ ราคาเท่าไรครับ

สิงห์

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 มีนาคม 2020, 22:50:41 »

scary
จบนี้ ราคาเท่าไรครับ

มาที่ร้านได้เลยนะคะ จะสะดวกกว่า mbvc mbvc