ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องพิชชี่ น้างฟ้าสาวสวย นางแบบสายเพ้น.....+++เซ็กจัดม๊ากกกก  (อ่าน 2935 ครั้ง)

Michael dorsun

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ส่งการบ้านน้องพิชชี่ครับ บ้าน Ocean-Club บางแสน
ก็เลยเข้าไปดูรูปน้องๆ และอ่านโปรไฟล์ ไปสะดุดตาน้องคนนึงน้องใหม่แต่ใจถึง แรงสุดถึงใจสุด มันส์สุด  จะรอช้าอยู่ใย ผมรีบบึ่งรถไปร้านทันที ระหว่างทางที่ผมขับรถไป ผมโทรไปหาที่ร้านแจ้ง PR ว่าจองน้องพิชชี่ PR ตอบโอเคค่ะ เราล๊อคคิวน้องไว้ให้ลูกค้านะค่ะ พอไปถึง ผมก็ชำระค่าสินสอดเสร็จ น้องพิชชี่ ก็ออก มารับ ลักษณะน้องเซ็กซี่คุยสนุก เหมือนประเภทแอบร้อนแรงส์ แต่หน้าตาเอ็กซ์ แค่ได้เห็นหน้า เห็นหุ่นก็ของขึ้นแล้วครับ

ตัดมาที่ห้อง น้องก็ไปเอาน้ำมาให้ดื่ม และให้เราถอดเสื้อผ้ารอ จากนั้นน้องก็ตามมาอาบน้ำด้วยกัน ก็อย่างในรูปครับ
อก35มาเต็ม งานอาบน้ำนี่บอกเลยว่าอาบดีที่สุด(ที่ผมเคยเจอ) จากนั้นก็ตัดมาบนเตียง น้องก็บอกว่า "ชอบแบบไหนบอกได้นะคะ" ผมก็เลยขอตามสเต็ปน้องละกัน.

++++เพื่อไม่ให้เสียเวลา ผมก็จัดการน้องมั่งสิครับ ค่อยบรรจง เปลื้องผ้าน้องออก โอ้วโฮ้ จังหวะนี้ สะท้านสิครับ แข็งปั๋งเลย พิชชี่ของพี่ ขอสับเป็นชิ้นๆเลยได้มั้ย ผมอุ้มน้องเข้าหาตัวทันที น้องเขาตอบรับดีมากรู้จังหวะทุกอย่าง ขออุ้มสักทีนะ จัดนัวส์เลยครับตอนนี้ น้องก็นัวส์ผม ด้วยความเสียวเลยครับตอนนี้ น้องมีจังหวะดีมาก เนื้อแนบเนื้อ สั่นสู้เลยครับตอนนี้ ลืมเมียที่บ้านเลย ยอมตายคาอกน้องพิชชี่เลยครับ ตอนนี้อารมณ์เสียวสุดๆ ครับ จังหวะนี้น้องค่อยขยับขึ้นมาบนตัวผมครับ ลีลาน้องโยกสุดขั้วหัวใจ เสียวยันไข่เลย โยกไปโยกมาสุดๆครับ ลองนึกภาพตามครับ คุณจะทนไหวไหม โอ้วน้องเอ๊ย พิชชี่เสียวสุดๆ น้องเสียงเร้าๆออกมาเรื่อยๆ งานน้องสุดยอดครับแรงได้ใจผมจริงๆ พอก่อนผมจับน้องกอดบ้างครับตอนนี้ จัดกระบวนท่าครับตอนนี้เปลี่ยนแนวบ้าง ได้อารมณ์สุด น้องตามใจมาก ขนลุกไปหมดแล้ว น้องร้องสิครับตอนนี้จัดหนักเลยครับ............
อยากรู้ว่าเด็ดแค่ไหรต้องมาลองเลยนะครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กันยายน 2020, 18:10:41 โดย valentine2018 »

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1