ผู้เขียน หัวข้อ: Harley​ เครื่องใหญ่ ไฟแรง  (อ่าน 1109 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
Harley​ เครื่องใหญ่ ไฟแรง
« เมื่อ: 17 มกราคม 2020, 13:05:20 »

้ข้าสู่หน้าร้อนแทบจะเต็มตัวละครับ ประเทศเชียงใหม่เรานี่ละ หนาวแป๊บๆร้อนยาวๆ เมื่อมันร้อนขนาดนี้ ก็ต้องหาที่เย็นๆ บรรยากาศดีๆ นอนแช่น้ำ  สบายๆ ดับร้อน จะมีที่ไหนละครับ ผมนี้นึกถึง Pink Spa เป็นชื่อแรกทันที เพราะห้องใหม่มากๆ แถมมีอ่างให้แช่ สบายๆ เหมือนจะมีโปรอ่างฟรี ด้วยนะช่วงเปิดร้านใหม่ คุ้มเลยงานนี้

ช่วงนี้ทำงานหนัก ปวดเหมื่อยตามตัว ได้ยินข่าวมาว่า มีน้องนางนึง ได้ทั้งบู้ ทั่งบุ๋น ผิวขาว ผมยาว หุ่นอวบอิ่ม มีน้ำมีนวล แถมนวดดีอีก เหมาะมากครับ ผมนี้กะมานอนชิลๆเลยฃานนี้ jljhl เหนื่อยมาเยอะ ขอนอนสบายๆบ้าง

ก็อย่างที่เกริ่นไว้แต่แรกวันนี้ผมตั้งใจมานอนชิล แต่... พอเจอ น้องฮาเล่ย์​ก็มีแอบคิดเหมือนกัน จะทนนอนชิลๆไหวไหมนะ แว๊ปแรกที่เจอ น้องดูธรรมดาๆมากๆนะครับ แต่พอเข้าห้องไปเท่านั้นละ มือปลาหมึกดีๆนี่เอง มีไล่เช็กของเช็กด้วงน้อย scary นานๆทีจะเจอน้องสายรุกจ๋าๆแบบนี้สักที ตั้งตัวไม่ทันเหมือนกันครับ ปลอกเปลือก ขอตเกร็ด มานี้ จัดว่ามีดีทั้งบน ทั้งล่าง ส่วนตัวผมชอบ ด้านล่างของน้อง ฮาเล่ย์​นะครับ มันดูสวย ดูสะอาดตา มากๆ เห็นละมันร้อน คอแห้งเลย dgd

เนิ้องานอยากให้ไปโดนกันเอง น้องฮาเล่ย์​จัดว่า ครบเครื่องเรื่องต้มยำคนนึงเลยละครับ นอนนิ่งๆ น้องจัดให้ สบายๆ ส่วนตัวผมนั้น วันนี้นอนให้น้องนวดชิลๆ สบายๆ แต่แค่ช่วงแรกเท่านั้นละ หลังจากนวดไปสักพัก มันชักจะ ชิลๆอยู่ไม่ได้แทนละครับ jljhl เจอบด เจอบี้เจอรุกเร้า เจอส้มโอโห่ด้วง เข้าไป นี่มันเป็นความฟิน และเป็นฉากในฝันของใคร หลายๆคนเลยนะครับเจอท่านี้ เข้าไป fdgdfdf ยังๆ ยังไม่พอ... แลกหมัด69 ดวลกันไปแบบนิดที่ว่า มีร้องกันมั่งละ ช่วงล่างใสๆขาวๆ กับสนามหญ้าบางๆ แจ่มจริง ทาเพลินเลยละครับงานนี้ ช่างสีได้งานกันแน่นอน

สรุปสุดท้ายให้เลยละกันครับ น้อวฮาเล่ย์​จัดว่าเป็นสายนม(ใหญ่ๆแต่ก็ย่อนตามความใหญ่)​
สายจิมิสวย(ขวัญใจช่างทาสี)​
งานนวดจัดว่ามีดีพอตัว(อดีตหมอนวด)​
งานนัว งานบิ้ว อารมณ์ร่วม อยู่ในเกณฑ์​ที่ดีคนนึง
เรทนี้ ราคานี้ แถมได้นวด ได่แช่อ่าง แล้วเจอน้องงานดีๆ บอกเลยว่า คุ้มค่า สบายตัวจริงๆครับ ไว้เจอกันฉบับหน้า เร็วๆนี้ ttu

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: Harley​ เครื่องใหญ่ ไฟแรง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มกราคม 2020, 13:27:40 »

น่า... จริงๆ

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มกราคม 2020, 13:32:12 »

ขับขี่ Harley ได้แล้ววันนี้ที่ Pink Spa

Pinkspa

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มกราคม 2020, 12:07:48 »

hgjhg  hgjhg  hgjhg ร้ายกาล มาก กราบขอบพระคุณคุณพี่ใจดีนะค่ะ  ที่ ให้ความกรุณาน้องๆ ตลอดเลย รักนะ จุ๊บปิ ปิกะจุ
[/b]

Pinkspa

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มกราคม 2020, 15:28:13 »