ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY​ สายลับสาว พราวด์​สเน่ห์​  (อ่าน 2523 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
HAPPY​ สายลับสาว พราวด์​สเน่ห์​
« เมื่อ: 19 มกราคม 2020, 00:13:07 »

ก็มันร้อนๆ เลยต้องอาบน้ำบ่อย ก็ยังคงวนเวียนไม่ไปไหนไกล ยังคงตามล่าหาสาวสวย ณ ค่ายแสงเหนือ เพราะมีน้อง ดีๆวนเวียนมาตลอด

นี่ก็เป็นหนึ่งในน้องที่ น่าสนใจมากๆ จองก่อนเจอตัวจริงด้วยซ้ำนานๆจะมีสาวผมสั้น ลุค โฉบเฉี่ยว มาลงร้าน เลยทำให้ ผมละชวนนึกถึง สายลับสาว ในหนัง AV jljhl แหม่ มันช่างเหมาะและลงตัวมากๆ จัดตีมสายลับเลยสิครับจะรออะไร

แรกพบสบตา เห้ย.. แจ่วอะ น้องดูดีมากๆ เหมาะกะตีมที่เตรียมมาสุดๆ บันเทิงละครับงานนี้ จับปลอกเปลือก ขอตเกร็ด​ ยืนดูและชื่นชมหุ่น อันเพรียวบาง แต่ไปสะดุดยู่1อย่าง โปรไฟล์บอกนมแท้32 แต่... สิ่งที่เห็นมันใหญ่กว่า 32นะเห้ยๆๆๆ dgd แจ่มเลยดิแบบนี้ ขอผมจับ ขอผมทัช นุ่มนิ่ม กำลังดี ของแท้มันดีแบบนี้แหละ ไม่ต้องใหญ่มากมาก แต่ความฟินที่ได้ทัช ได้จับ นี้มันฟินกว่าเป็นไหนๆ

ไม่ทันไรด้วงน้อยมันก็ เริ่มคึกคักละครับ เจอน้องสสวยดูดี นมแท้ ผิวขาวกำลังดี โอ้ย ต้องรีบไปดับไฟกันในห้องน้ำ ttu งานอาบน้ำก็จัดว่าอาบได้โอเคอยู่นะครับ ไม่ขาดตกบกพร่องแต่อย่างใด มือนุ่มๆ ตัวหอมๆ มานัวมาถูไถ เห้อ สบ๊าย~สบาย~

งานนวด จัดว่าน้ำหนักมือกำลังดี เพลินๆเลยนะ ส่วนงานบิ้ว จัดว่าเป็นคนมีของ มีเทคนิค มีทริค ไม่หวือหวา แต่ก็... ทำให้สะท้านได้เช่นกัน ดีเทลลึกๆอยากให้ไปลองกันเอง ไม่อยากสปอย แต่มีข่าวดี สำหรับช่างทาสี... งานนี้ไม่ตกงานนะจ๊ะ dgd ทาดีๆมีกระดิก ทาถูกที่ มีกระเส่า ไม่ชอบหนักๆ ชอบเบาๆ แล้วเสียงกระเสา จะมาเอง

สรุปเลยละกัน สั้นๆ ป๋าๆพี่ท่านใด ชอบสาวผมสั้น หน้าตาสวย คมดูดี ไม่ผิดหวังแน่นี่ละทางเลย สไตล์งาน ไม่หวือหวา แต่ก็ไม่เรียบร้อย มีทริค มีทีเด็ดซ่อนอยู่ ให้ได้ลุ้น แถมสายช่างไม่ตกงาน สายนมแท้ก็ แฮบปี้ นวดก็ได้ นัวก็ดี... จะเอาอะไรอีกละพี่ๆป๋าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มกราคม 2020, 00:20:54 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
Re: HAPPY​ สายลับสาว พราวด์​สเน่ห์​
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มกราคม 2020, 00:16:10 »

มุมดีๆ เป้าดีๆ รอป๋ามายิง jljhl

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: HAPPY​ สายลับสาว พราวด์​สเน่ห์​
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2020, 15:00:10 »

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

ขอบคุณพี่ City Hunter มากๆสำหรับการรีวิวนี้ รูปภาพช่างงดงาม

อยากฟินแบบ City Hunter อย่ารอช้า ต้องรับจัดดดดดดดดดดด

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2020, 12:44:11 »

lowwww lowwww lowwww lowwww lowwww

น้องแฮปปี้ สาววัยใส พร้อมกระชากหัวใจ จับจองให้ไว อย่าพลาดดดดดด

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04