ผู้เขียน หัวข้อ: ใส่กันแบบไม่ยั้ง จัดเอามันทั้ง2ฝ่าย น้องมีนา ธรรมชาติสร้างมาให้เราคู่กันแท้ๆๆ  (อ่าน 7968 ครั้ง)

kaewpanya saegor

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาจัดมีนาตามคำลำลือของหลายท่าน ที่แนะนำมา น้องสูง หุ่นดี ผิวพรรณดี อกสวยได้รูป จูบหอม สัดส่วนประประมาณสัดส่วน 34-25-35 สูงเกือบ170 น้ำหนักพอดีๆ หุ่นรวมๆ เหมือนงานแบบเลยท่าน เดินควงแบบไม่อายใครเลยทีเดียวน้องคนนี้
ผมจองไป ไปถึงเห็นหน้าก็จัดสิคร๊าปรอไร สวยขนาดนี้

งานอาบน้ำ จัดว่านัวส์มัน ตามใจคนสั่ง บอกเลยท่านน้ำแรกผมแพ้หุ่น ตั้งแต่ในห้องน้ำ โอ้ย สวยๆ ((ทิปนิดหน่อย))

ตัดมาที่เตียง นวดได้ ท่าบิ้วจัดว่าเด็ด เปลี่ยให้ผมนัวส์บ้าง จัดให้แบบขาสั่น มือไม้เกร่ง ตูดเด้ง มันส์ๆๆๆๆ555 น้องบอกไม่ไหวแล้วขอโชว์บ้าง..... สักพักก็เริ่มไปเลียไอติมแบบสดๆ ความรู้สึกนี้ฟินมาก น้ำหนักลิ้นกำลัง อมๆเลียๆ จนแทบจะไม่ไหวละบอกให้น้องสวมCD ทันที ละให้น้องควบม้าก่อนเลย น้องมีถามด้วยนะ พี่ชอบแบบขึ้นลง หรือ บดๆขยี้ๆ เอาจังหวะใหนดีค่ะ!!!!! ให้น้องขึ้นสักพักอดใจไม่ไหวละ ขอทำเองบ้าง รูปร่าง เอ็กๆของน้อง อกสวยๆขาวๆบวกกับหน้าตาเหมือนดาราที่เราชอบ ใส่กันแบบไม่ยั้ง จัดเอามันทั้ง2ฝ่าย ตามใจ ใหลตามฟิวส์ ธรรมสร้างมาให้เราคู่กันแท้ๆ

เราก็ควบไป ไซซอกคอ ดูดเบาๆไม่ให้เป็นรอย สลับกับจูบปากนิดหน่อย

สุดท้ายก็ต้องพ่ายแพ้ไปในที่สุด ฟินกันเลยทีเดียว    รักเลย น่าเอ็นดู ทะนุถนอมไว้นานๆนะครับ คนนี้ดังแน่นอน

สรุป น้องน่ารักมาก เด็กมากครับ เหมือนเราอยู่กะเด็กมัธยม กลิ่นเด็กๆ หอมละมุนติดตัวผมยังไม่ส่างเลยท่าน
งาน 10/10   แนวอยู่กะกิ๊ก ฟิวแฟน ตามใจ นัวถูกจุดมีไหล ตามอารมณ์พาไป เด็ดๆ
หุ่น 10/10 ขาว หุ่นดี หน้าอกธรรมชาติ ซีน่อล  ไซด์34 แท้สวยงามมาก

GF ให้ได้เต็ม10 ลีลาจัดจ้านในย่านนี้ สุดจัดปลัดบอก แนะนำครับ ขอบอกสุดจริงๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กันยายน 2020, 18:53:07 โดย valentine2018 »

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

• *

เด็ดจริงครับ คนนี้ แนะนำ ห้ามพลาดเลยครับบบบ

• *

กลับมากันแล้วครับผม จองด่วนนนนนน

• *

• *

• *

ตัวท๊อปกลับมาเขย่าวงการกันแล้วจ้าาา  จองด่วนนนน

• *

กลับมากันแล้วจ้า ตัวท๊อปแห่งวงการนวดกระปู๋