ผู้เขียน หัวข้อ: โคโยตี้ หรือ จะสู้โคนม FIFA  (อ่าน 2172 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
โคโยตี้ หรือ จะสู้โคนม FIFA
« เมื่อ: 19 มกราคม 2020, 17:36:19 »

ก็มันร้อน อากาศแบบนี้ กรรมกรก่อสร้าง ทำงานกลางแดด แบบกระผม มันก็ทนไม่ไหว วันนี้เปลี่ยนโลเคชั่น มาพิกัดแถว7ยอด ได้ยินชื่อเสียง มาเนินนาน แต่ก็ไม่ได้มีโอกาสแวะมาเลยสักครั้ง เมื่อดีเดย์ จังหวะมันได้พอดิบพอดี ก็ลุยกันเลย

เป้าหมายวันนี้ เราจะไปชิงถ้วย ฟีฟ่าเวิลด์​คลับ fdgdfdf 555 ไม่ใช่ละ เราจะไปหาน้องฟีฟ่า ไฟอลังการตามคำล่ำลือ มันก็แอบมีโชค อยู่หน่อยๆ ได้คิวแรกไม้แรกแบบพอดิบพอดี แบบนี้สิ เค้าถึงว่าสดจากต้นน้ำ ttu

ร้อนๆแบบนี้จะอาบน้ำเฉยๆคงไม่ได้ ลงอ่างเลยสิครับ ช่วงนี้ผมละติดอ่าง อ่างเล็กอ่างใหญ่ ได้หมด ขอให้มีน้องมานัวๆเป็นพอ ว่าแล้วก็เข้าเรื่อง น้องฟีฟ่า ผมไม่เคยเห็นตัวจริง แบบจะๆ เห็นแค่แว๊ปๆผ่านๆ ช่วงนี้ละชอบลุ้น วัดดวง จองไปเลยครับไปลุ้นกันหน้างานละกัน อย่างน้อยก็ได้แช่อ่างสบายๆละนะ

แรกพบสบตา เห้ย... ดูดี น่ารัก แบบวัยทีน มากมาย ดูเด็กฟิลแบบ มัทยมปลายเลยนะ เข้าทางครับแบบนี้ ttu จับปลอกเปลือก ยลโฉม ไฟหน้าที่เค้าล่ำลือกัน โอ้ว ใหญ่แบบ ธรรมชาติ มีย่อนๆบ้างตามความใหญ่ ความนุ่มนิ่ม กำลังดี จัดว่ากำลังกินอร่อย สนุกมือ พอสำรวจช่วงล่าง แอบตกใจ ช่วงล่างเล็กฟิตกระชับ นี่ของดีเลยนะครับ ถึงแม้ว่าจะอยู่ในวงการมาได้สักพักละ ก็ยังดูสด ดูดีอยู่เลย

ส่วนเนื้องาน ก็คงไม่ต้องเอ่ยกล่าวใดๆ ป๋าๆหลายท่านก็คงรู้อยู่แล้ว บางคนอาจจะมาซ้ำกันรัวๆอยู่ละ ก็ข้าม กดสคริปต์​ไปเลย น้องมีดีพอตัว อยู่แล้ว งานนวด งานบิ้ว พอได้ งานนัว งาน... ก็มีเทคนิคที่ดี งานสเปรย์ นี้จัดว่าดูดดื่มดีจริงๆ หน้ายั่วยวน ชวนฟินมากเวลาน้องฟีฟ่า มาเล่น กะด้วงน้อยๆ แถมมีแกล้ง แหย่ นั่นโน่นนี่ สารพัด ได้ฟิล มีแฟนเด็ก จริงๆครับ ก็ขอตัดจบตรงนี้ มาโอกาเนะครั้งแรก ก็จัดได้ว่า ประทับใจอยู่มิใช่น้อย ได้ลงอ่างแช่แบบฟินๆ ได้เจอน้องฟีฟ่า มากระเซ้าเย้าแหย่ แบบฟิลแฟนเด็ก เห้อ~ สบายตัวละครับ​งานนี้ ไว้เจอกันฉบับหน้าครับ จะที่ไหนที่ใด ให้ด้วงน้อยทำนายกัน jljhl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มกราคม 2020, 23:32:33 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: โคโยตี้ หรือ จะสู้โคนม FIFA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มกราคม 2020, 17:41:03 »

โคนมแท้ๆใหญ่ๆเต็มๆคำ

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: โคโยตี้ หรือ จะสู้โคนม FIFA
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 มกราคม 2020, 17:43:42 »

นมสดอุ่นๆสนใจไหมครับป๋าๆ

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มกราคม 2020, 17:49:14 »

ขอบคุณที่แวะเวียน เข้ามาเยี่ยมชมครับ ;khhg

Okane

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 มกราคม 2020, 18:41:02 »

ทางร้านขอบคุณมากๆคะที่ให้โอกาสได้บริการพี่ๆโอกาสหน้าเชิญใหม่นะคะ mbvc

Virgin_Boy

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 มกราคม 2020, 12:23:20 »

ชอบบักแตงโม คชจ เท่าไหร่ครับเฮีย

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 มกราคม 2020, 22:35:00 »

ชอบบักแตงโม คชจ เท่าไหร่ครับเฮีย

คชจ สอบถาม โปรโมชั่นต่างๆ ติดต่อร้านได้เลยครับป๋า ;khhg

u4405279

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 มกราคม 2020, 22:26:36 »

Okane

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2020, 15:50:51 »