ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านจินนี่ นางฟ้าสายบู้ บ้านOceanclub บางแสน  (อ่าน 622 ครั้ง)

Michael dorsun

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ติดใจจนต้องกลับมาซ้ำน้องจินนี่ วันนี้เลยแวะมาส่งการบ้านครับ
ก่อนไปถึงร้านผมก็โทรไปจองน้องจินนี่ กับพีอาก่อน พอไปถึงร้านผมก็จ่ายค่าสินสอดเสร็จแล้วก็นั่งรอน้องออกมารับ

พอน้องออกมารับก็ทักทายยิ้มรับเหมือนเดิมครับ  พอเข้าในห้องน้องก็เอาน้ำให้ผมทานก่อน คุยกันไปสักพักน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำ ผมชอบลีลาการอาบน้ำน้องครับ ไมว่าการบอดี้ การถูไปตามตัวผม ไม่ธรรมดาจริงๆครับ
ตัดมาที่เตียงเลยนะครับ น้องบอกให้ผมนอนคว่ำ แล้วก็บอดี้ไปตามตัวผม น้ำหนักมือกำลังดีครับ ผมชอบครับน้องจะนวด สลับกับบิ้ว ผมนี้เพลินสุดๆเลยครับ

ถึงกับขนลุกซู่ซ่า เลยมือผมก็ไม่ให้แพ้น้องครับ จับนู้นนี่ ของน้องไปทั้งตัว ผมก็เลยเปลี่ยนน้องนอนบ้าง จัดการเอาคืนน้องแบบที่ทำกับผมบ้าง  นมน้องสวยมากครับขาวจั๊ว เต็มไม้เต็มมือพอดีครับ

งานน้องจัดเต็มจริงๆครับ งานไหลลื่นมาก ยิ่งสุภาพกับน้องหน่อย น้องจัดให้เต็มแม๊กเลยครับ
เจอลีลาน้องแบบนี้เข้าไปผมคงกลั้นไว้ไม่อยู่อ่ะครับ เลยแพ้ให้น้องไปครับ

รีบมาจัดเลยนัครับคนนี้ บอกเลยว่าห้ามพลาด เด็ดจริงครับ

GFทะลุล้านไปเลยครับ ท่าน  งานโคตรดี งานโคตรแรง แนะนำครับคนนี้ จินนี่ เซ็กจั.......ด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มกราคม 2020, 09:35:32 โดย valentine2018 »

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: การบ้านจินนี่ นางฟ้าสายบู้ บ้านOceanclub บางแสน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มกราคม 2020, 09:06:52 »