ผู้เขียน หัวข้อ: มาแตร์ เด็กธรรมดาที่ไม่ธรรมดา  (อ่าน 1959 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
มาแตร์ เด็กธรรมดาที่ไม่ธรรมดา
« เมื่อ: 27 มกราคม 2020, 13:42:57 »

หวัดดีตรุษจีนย้อนหลัง ชาว cmxsedd ทุกท่านครับ   ;khhg ;khhg ห่างหายไปนาน ก้อไม่ได้ไปไหนครับ วนๆเวียนๆ เปลี่ยนสายบ้าง ไรบ้าง วันนี้จะมารีวิวน้องใหม่ ม้าลาย สายสด ป้ายแดงแห่งบ้านมายมิ้นท์ครับ น้องมาแตร์นั่นเองครับ เด็กหน้าตาธรรมดาๆ ที่ถามว่าทำมัยผมถึงเลือก เอาจิงๆผมเป็นคนสองสเป๊คครับ ถ้าเสพความสวยสเปคผมจะค่อนข้างสูงขื้นงานยากเพราะจะมีน้องในดวงใจเป็นตัวเปรียบเทียบ แต่อีกสเปคหนึ่งของผมคือสายเสพความสด ที่ไม่ได้เน้นความสวยแต่เราเสพความเรียล ความเป็นธรรมชาติใสๆครับ ยิ่งพอเปิดเจอร้านโพส ม้าลาย มอดัง ป้ายแดง ไม่เคยทำที่ไหนมาก่อน ไม่ต้องคิดมากครับ ขอสามคำนี้  ผม จอง  ครับ     jljhl jljhl ได้เจอตัวจิงน้องแล้ว อย่างที่บอกน้องไม่ได้เด่นมาก เดินมาโชว์ตัวนี่ หลายท่านอาจจะมองผ่าน แต่พอได้พูดคุยสองต่อสอง สัมภาษณ์น้องแล้ว น้องเป็นคนนิสัยดีครับ หาเงินส่งตัวเองเรียน มีความตั้งใจในการทำงานและมีทัศนะคติในงานบริการที่ดี เวลาผมสอนอะไรน้องก้อตั้งใจทำครับ อยู่ด้วยสักพักเริ่มเห็นความน่ารักในบางมุม น้องยังมีเขินอาย ใหม่ๆพี่ๆอาจจะต้องชวนน้องคุยลดความประหม่าบ้างเพราะใหม่จริงๆ ปอกเปลือกออกมา น้องยังอายแอบเอามือปิดตลอดเวลา ผิวน้องไม่ขาวมาก ความเนียนถือว่าดีระดับหนึ่ง เอวเอส ตะโพกแน่น หน้าอกซ่อนรูปพอดีตัว  งานอาบน้ำตั้งใจอาบละเอียดดี สอนน้องนัวสักพัก เปียกตั้งแต่ในห้องน้ำ   jljhl jljhl เห็นท่าจะไม่ดี ชวนน้องไปนวดดีกว่า น้องนวดพอเป็นนะครับเพราะน้องเป็นคนชอบนวด แก๊กนี้เข้าทางผมเลย  มาๆ เดียวพี่นวดให้ นวดด้วยนิ้วกะลิ้นไปสักพัก อารมณ์ร่วมน้องมาเต็ม เจอแค่นิ้วยังโดนบีบรัด ได้ฟิวส์แกล้งเด็กมากก เจอน้องทรงแบบนี้ผมก้อเตลิดละครับ กะจะแกล้งเด็กให้หนำใจ ที่ใหนได้ สักพักน้องเริ่มตั้งตัวได้เกมพลิก  จากเสียงครางในลำคอ เสียงเริ่มมาเต็มแบบเซอราวด์ สายตาเริ่มเยิ้ม จากนั้นกลายเป็นผมโดนน้องเอาคืนบ้างละครับ กว่าจะจบเกมเล่นเอาผมเหนื่อยเลย ผมถามน้องว่าเหนื่อยมั้ย น้องบอกไม่เหนื่อย สนุกดี  ก้อลองไปดูกันได้ครับ เรื่องบางเรื่องมันบอกกันไม่ได้ ต้องไปลองดูกันเอาเอง สายเก็บเด็กมหาลัยห้ามพลาด  ย้ำอีกครั้งหน้าตาอาจจะสเปคใครสเป็คมัน แต่เรื่องของเนื้องานและความตั้งใจ สำหรับผมให้ผ่าน  ลาทุกท่านไปก่อนละครับ ยังเพลียข้ามวันไม่หาย   jljhl jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กุมภาพันธ์ 2020, 23:44:43 โดย สิงห์ »

Alexis

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: มาแตร์ เด็กธรรมดาที่ไม่ธรรมดา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มกราคม 2020, 16:26:11 »

ไปมาแล้วครับ
  10/10  เอาไปเต็มๆ สุดๆเด็กคนนี้ สนับสนุนน้องกันครับ สุดจริง  mbvc เขินนนนนน

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: มาแตร์ เด็กธรรมดาที่ไม่ธรรมดา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2020, 13:59:05 »

ไปมาแล้วครับ
  10/10  เอาไปเต็มๆ สุดๆเด็กคนนี้ สนับสนุนน้องกันครับ สุดจริง  mbvc เขินนนนนน
สายเด็กใหม่เหมือนกันจะเข้าใจครับท่าน  นิ่ม แน่น หนืบ    jljhl jljhl jljhl  ใครสนใจก้อรีบเก็บก่อนน้องหายครับ 

Virgin_Boy

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2020, 13:04:33 »

คอนเฟิร์มอีกคนครับว่าน้องดีจริงๆ

C-Silencer

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2020, 11:50:59 »

สิงห์

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2020, 13:55:04 »

สิงห์

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2020, 23:45:04 »

marcha

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2020, 21:42:56 »