ผู้เขียน หัวข้อ: โมจิ ชิ้นเดียวครบทุกรสชาติ  (อ่าน 602 ครั้ง)

nakata996633

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
โมจิ ชิ้นเดียวครบทุกรสชาติ
« เมื่อ: 30 มกราคม 2020, 12:05:35 »

สวัสดีครับ ห่างหายกันไปนานกับบ้าน cmxseed แห่งนี้  ;khhg วันนี้มีโอกาสดีเลยได้มาส่งการบ้านอีกครั้งในรอบสามสี่ปี แต่ผมก็ยังวนๆเวียนๆ แถบเส้นข้าง แอบเข้าบางร้าน ดีบ้างหล่นบ้างปะปนกันไป แต่วันนี้ครึ้มใจลองไปแวะ บ้านมายมิ้นท์อีกซักครั้ง หลังช่วงเปิดร้านใหม่ๆเคยไปมาแล้ว น้องๆทีนี่บริการดี ห้องดี เสียดายไม่มีเวลาเขียนการบ้านให้ พอดีช่วงนี้ว่างๆเลยมีเวลามานั่งเขียนให้  eta03
               เริ่มแรกเลยเดินเข้าไป เจอกับน้อง pr ร้าน อัทธยาศัยดี ครับ คุยเก่งเรียกน้องๆมาแนะนำตัว ที่สำคัญ บอกรายละเอียด หุ่น งานเป็นยังไง ถามเราต้องการสไตล์ไหน น้องใหม่พึ่งหัดทำงานก็มี ดีนะผมว่า ได้ตรงกับความต้องการของเราจริงๆ ใครชอบนวด ใครชอบฟิลเขินๆ ใครชอบงานบู๊ล้างผลาญ จบด้วย pr แนะนำ น้องโมจิ เขาบอกว่า " นม 38 แท้ๆ "  eta04 eta04 eta20 scary ตกใจเลย 5555 อยากเห็นซักครั้ง เจอของจริงบอกเลยว่าไม่ย้วย อิอิ กำลังจะขึ้นห้องพี่เจ้าของร้านทักว่า ไม่เจอกันนานเลย ขนาดมาไม่กี่ครั้งจำได้ด้วยใส่ใจสุดๆ 555 พร้อมฝากฝังให้น้องช่วยดูแลด้วย ;khhg ;khhg
**ตัดภาพมาที่ห้องเลยละกัน น้องอัทธยาศัยดีมากกกกก ชวนคุยตลอด คุยไปคุยมาเริ่มถอดเสื้อให้ ดูดหัวนมให้ทีนึง อืมมมมมม dgd dgd คิดในใจมีทอนแน่งานนี้ จากนั้นลากไปเข้าห้องน้ำ ไปลองเอาเอง เอาเป็นว่าใจไม่นิ่งเสร็จตั้งแต่ในห้องน้ำแน่ เคยดูแต่ในหนัง ที่เอานมสองข้างมาประกบน้องของน้องชายเราละถูอะ เขาเรียกท่าอะไรไม่รู้ 555 ฟินสุดอะบอกเลย  hgjhg hgjhg แต่มากกว่านั้นมีอีกหลายท่า สเปให้ด้วย แค่งานในห้องน้ำก็คุ้มค่าคอร์สละบอกเลย เอาเป็นว่าออกมา หายใจไม่ทัน ขาอ่อนเลยแหละ ออกมาต่อที่เตียง น้องก็ถามว่าเราชอบแบบไหน ชอบรุก ชอบรับ ผมเลยให้น้องเป็นคนเลือกเลย สายตามใจ  เขินนนนนนจากนั้นไม่เล่าละมันเป็นทางของใครของมัน แล้วแต่คุณจะเลือกเส้นทางไหน เอาเป็นว่าถ้าเลือกจบ คุณจะเจอสิ่งที่ไม่เคยเจอมาก่อน สาระพัดสกิลน้องขนมาใช้ ปกติเราจะเหนื่อยเมื่อเรารุก แต่อันนี้เราจะเหนื่อยเมื่อเป็นฝ่ายรับ ทอนกระจาย
  fhgj fhgj
**ลิ้นน้องนี่เหมือนเครื่องจักรเลย บดแบบสุด  ghjk ghjk
คะแนนนะ
หน้าตา 8 น่ารักด้วยยิ้มมีเสน่ห์
รูปร่าง 10 ชอบผู้หญิงตัวเล็กน้องสูง 150 นิดๆเอง แต่นม38 แท้ไม่ย้วยอะอันนี้ให้เลย เอาคะแนนไปเลย มีตูดครบ แต่ไม่อ้วนนะ
Gf 10 คุยเก่ง สเปมองตาเราตลอด อุ๊ป!! fdgdfdf
คะแนนงาน 12 ทอนกระจาย mbvc mbvc

ไว้ไปซ้ำแน่นอนนนนนน eta03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กุมภาพันธ์ 2020, 19:01:06 โดย M1 »

สิงห์

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: โมจิ ชิ้นเดียวครบทุกรสชาติ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 มกราคม 2020, 18:53:57 »

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆ เลยนะคะพี่สำหรับการบ้าน น่ารักสุดๆเลยค่ะ

u4405279

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: โมจิ ชิ้นเดียวครบทุกรสชาติ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2020, 13:33:18 »