โฮจิมินห์ ฉายาไข่มุกแห่งตะวันออกไกล มาแล้วต้องมาอีก(ฉบับเขยลุงโฮ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โฮจิมินห์ ฉายาไข่มุกแห่งตะวันออกไกล มาแล้วต้องมาอีก(ฉบับเขยลุงโฮ)  (อ่าน 840 ครั้ง)

Thepvietnam

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาเมืองโฮต้องมาถึงเมืองโฮให้ได้...
มาที่นี่ใหม่ๆยังไม่รู้จักสถานที่เที่ยวครับ อาศัยค้นหาผ่านแอพทักไปเรื่อยๆ จนมีโอกาสได้เจอกับเธอคนแรกที่ทุกวันนี้ยังไม่ลืม เหมือนกับนาน..แต่มันคือความสวยงามในความทรงจำ เหมือนพี่ๆหลายคนที่เคยมาบอกไว้แบบนี้.................

คุณเคยเชื่อในเรื่องรักแรกพบไหมครับ ?

มันเกิดกับคนที่หัวใจอ่อนแออย่างผม

ครั้งแรกที่ผมเห็นเธอผู้นี้

เธอทำให้ผมฝันถึง

เธอทำให้ผมเพ้อ

เธอทำให้ผมต้องบินข้ามน้ำข้ามทะเลไปเมืองโฮ

เพียงเพื่อมีโอกาสได้รู้จัก ได้สัมผัสตัวจริงของเธอ....อันนี้จริงๆเลยครับ

ครั้งแรกกับเธอคนแรกนั้นยังคงจดจำไม่ลืม รอยยิ้มหวาน สดใส ผมเจอเธอโดยโปรแกรมสุดฮิตตอนนั้น(Beetalk) นัดเจอกันร้านกาแฟวันหยุดเพราะต่างคนต่างทำงาน
 วันที่เจอกัน เธอเป็นเด็กสาวตัวเล็กๆ ผิวขาวมาก หุ่นดี ที่สำคัญหน้าอก หน้าใจ ไม่รู้ได้มายังไง ตามสไตล์สาวเวียด (ตอนหลังรู้ว่าของจริงแม่ให้มาครับ)
คุยกันไป สบตากันไป ส่งรอยยิ้มให้กันไป รู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้าง แต่รู้เลยว่าเราถูกชะตากัน มันทำให้หัวใจเต้นไม่เป็นจังหวะ ผมพาเธอไปกินข้าว ไปดูหนัง ต่อที่ร้านไอติม เคล้าด้วยแสงไฟสลัวๆเนื้อตัวเธอหอมมากครับ เลือดในกายสูบฉีด เราสองคนซบกันตั้งแต่ในโรงหนังแล้วเหมือนกับรู้ว่ามันคือเวลาสำหรับเราสองคนแทบดูหนังกันไม่รู้เรื่อง….

ไว้มาต่อนะครับมีธุระเข้ามาพอดี…………….

Thepvietnam

• แอบจิต
  • **

มาแล้วครับ ขออภัยที่ให้รอ ขอเริ่มต่อนะครับ

หลังจากกินไอติมเสร็จก็ร่ำลากันตามปกติครับเพราะมืดแล้ว แต่ดูท่าทางเธอยังไม่อยากกลับแต่ผมก็บอกว่าไว้นัดกันใหม่และวันนี้สนุกมากที่ได้เจอกัน(ตอนนั้นก็ซื่อจริงๆ) ถึงบ้านเธอก็ส่งข้อความมาบอกดีใจที่ได้เจอและบอกว่าอยากเจออีกแถมบอกผมน่ารัก และนิสัยดี ไม่เคยเจอมาก่อน ไม่รู้อะไรซะแล้ว 555
วันหยุดแห่งการรอคอยก็มาถึง ผมนัดเจอเธอเย็นๆเพราะตั้งใจจะพาไปทานข้าวกัน เธอขี่มอไซต์มารับผมที่ที่พัก สำหรับที่ร้านดื่มกิน มีหลายหลายให้เลือกนั่งครับ
ผมนั่งร้านที่ไปกับเพื่อนๆประจำเพราะถูกใจเบียร์สดของที่นี่อร่อยจริงๆ (เบียร์สดแก้วละ 6 บาท) ใครจะเชื่อเพื่อนๆที่มาชอบกันทุกคนบอกเบียร์อร่อยกว่าที่ไทย สวรรค์สำหรับนักเดินอย่างเราเลยล่ะ
 เท่าที่เห็นสาวที่นี่ส่วนใหญ่ดื่มเบียร์เก่งครับ สุดสวยผมก็ไม่ใช่ย่อยเหมือนกัน 555 เวลาผ่านไปอย่างรวดเร็วสี่ทุ่มกว่าๆ ต่างคนต่างได้ที่แล้ว หลังจากเช็คบิลเสร็จผมก็บอกเธอว่ากลับบ้านหรือจะไปไหนไหม เธอบอกอยากอยู่กับผมคืนนี้ นั่นไง....
ถึงโรงแรมไม่รู้ว่าเสื้อผ้าหายไปไหนหมด 555
เบื้องหน้าผม คือ สาวน้อยที่ดูเรียบร้อย สาวน้อยที่แสนน่ารัก
ความขาว ความงาม ความหอม ความหวาน สายตาที่จับจ้อง กลิ่นแอลกอฮอร์ยังคงคุกกลุ่น
เหมือนมีแรงดึงดูดเข้าหากัน ปากที่โดนสัมผัส จูบอันนุ่มนวลอ่อนหวาน
สองกายแนบชิดกัน มีหรือที่จะมีใครมัวหวงกาย ต่างคนต่างอยากจะได้และรับรู้ความต้องการของกันและกัน มิใช่แค่มองตา หรือแค่มือที่เกาะกุม

รู้ตัวอีกทีผมและเธอก็มาอยู่บนเตียงนุ่มๆ ร่างกายเปลือยเปล่า แล้วทุกอย่างมันก็ดำเนินต่อไปอย่างที่ควรจะเป็น
สายธารสวาทระเบิดออกมา ความปรารถนาเข้าสิงสู่ชายหญิงอย่าง ลึกลํ้าร้อนแรง ...
ร่างสาวงามโดนซบที่เนินเนื้อ ... แล้วจึงประทับจุมพิตลงกับเนินเนื้อนางอย่างแสนอ่อนโยน
สาวน้อยอุทานออกมาเมื่อปากร้อนรุ่มของผมประทับลงกับเนินนาง ..
เธอไม่ได้รังเกียจแต่อย่างใด อย่างนี้นี่เองที่ใคร ๆก็ขนานนามเมืองนี้ว่า เมืองหญ้าหวาน รสชาติของมันยังคงติดอยู่ที่ริมฝีปากจนถึงทุกวันนี้ ครั้งแล้วครั้งเล่า ความสุขเฉกเช่นเดียวกันตลอดทั้งคืนเพื่อเสพสิ่งที่งดงาม อย่างไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย
ตลอดเวลาเกือบปีที่ได้รู้จักกัน สำหรับเธอคนนี้เป็นคนแรกที่สอนผมให้เข้าใจความเป็นเวียดนาม ทำให้ผมรู้จักที่นี่มากขึ้น แม้ตอนนี้เราต่างคนต่างไปตามเส้นทาง แต่การจากกันก็เป็นการจากไปด้วยดียังคงเป็นความรู้สึกดีดีที่ต้องจดจำ สำหรับผมยังคงใช้ชีวิตที่นี่ต่อไป....

armfine

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

น่าตามไปเที่ยวด้วยจริงๆ ครับ ^^

karkaed

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อืม น่าไปเที่ยว pongz
สุคุง มาแล้วจ้า