เนื้อ นม ไข่ ขาว ลูกสาวลุงโฮ

ผู้เขียน หัวข้อ: เนื้อ นม ไข่ ขาว ลูกสาวลุงโฮ  (อ่าน 126 ครั้ง)

Thepvietnam

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เนื้อ นม ไข่ ขาว ลูกสาวลุงโฮ
« เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2020, 13:40:55 »

ถ้าหากจะพูดถึงเรื่องสาวๆแล้ว เวียดนามถือว่าเป็นอีกเมืองที่มีสาวงามตามสเปคหนุ่มไทย
โฮจิมินห์เป็นนครที่รวมสาวสวยจากทั่วประเทศเพื่อแสวงหาโอกาสดีดีในชีวิต
ถ้าท่านใดเคยมาที่นี่คงจะทราบดี คงไม่ต้องอธิบาย แต่สำหรับท่านใดยังไม่เคยมาอยากจะบอกว่าหาโอกาสมาสักครั้ง
สาวเมืองโฮ มีทุกรูปแบบ สาวๆที่นี่ส่วนใหญ่ตัวเล็ก น่ารัก หุ่นดี ไม่ค่อยอ้วน ที่สำคัญ ขาวจั๊ว หน้าอกหน้าใจโต แบบว่านมใหญ่ น่ากระแทกสุดๆๆ
.....................

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: เนื้อ นม ไข่ ขาว ลูกสาวลุงโฮ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2020, 19:49:27 »

อ่านแล้วอยากไปเลยครับท่าน แต่โอกาสบินเดี่ยวแทบจะเป็นศูนย์

Thepvietnam

• แอบจิต
  • **
Re: เนื้อ นม ไข่ ขาว ลูกสาวลุงโฮ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2020, 13:21:08 »

555 ไว้ค่อยหาโอกาสมาครับ

ธนา

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2020, 19:48:32 »

ttu อย่างนี้ถ้าสมาชิกสนใจรวมตัวกัน ท่านเป็นแม่ทัพได้ไหม เช็คค่าตั๋วบินถูกมากพันกว่าเอง น่าสนมากท่าน

Thepvietnam

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2020, 10:41:13 »

ยินดีครับ หากสมาชิกท่านใดสนใจอยากมาถึงโฮจิมินห์จริงๆ
 จะมาเป็นกลุ่มหรือมาเดี่ยว พร้อมพาลุยครับ