ผู้เขียน หัวข้อ: Moji พยาบาลสาวอาวากาศ  (อ่าน 1208 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
Moji พยาบาลสาวอาวากาศ
« เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2020, 13:45:24 »

วันนี้เรามาท่องเที่ยว​อาวากาศ กันนะครับ jljhl ได้ยินมาว่า มีร้านเปิดใหม่ ย่านใจกลางเมือง มีห้องหลากหลายแฟนตาซี มากมาย จึงขอไปสำรวจสักหน่อย อาจจะมีอาการ ประหม่าสักเล็กน้อย เพราะร้านใหม่ บรรยากาศใหม่ๆใครๆก็ตื่นเต้น

ร้านหาไม่ยาก ส่วนที่จอดรถ ทางร้านได้มีที่ไว้รับรองให้เรียบร้อยสบายใจได้ ว่ากลัวจะไม่มีที่จอด บรรยากาศร้าน ก็ดูเป็นกันเองสบายๆนะครับ ห้องรับรองด้านล่าง ก็อาจจะยังใหม่ๆ ดูแปลกตาไปบ้าง แต่... ห้องที่เราจะไปเทสกันวันนี้ จัดว่าเป็น กิมมิคของร้านเลยก็ว่าได้ และด้วยที่ว่าร้านเปิดใหม่ เด็กก็ยังมีไม่ค่อยเยอะนัก ว่าแล้วก็ไปลุยกันเลย

แอบเดินสำรวจห้อง เห้ย เจ๋งดีนะ มิติ ใหม่ แห่ง วงการ นกป ได้ฟิลแบบที่ คุณเลือกได้ว่า อยากได้บรรยากาศแบบไหน ส่วนตัวผมชอบห้องอาวากาศ พอเปิดไปเท่านั้นละ เจอ พยาบาล อาวากาศสาว นุ่งบิกีนี่ ขาวๆ ในห้วง อาวากาศ วักมือเรียกเชิญชวน ให้มาพักกายพักใจ

ด้วยไฟที่สลัวๆ เจอพยาบาลสาวมา นวด มาดูแลเอาอกเอาใจ แถมเนื้อนัวนุ่มนิ่ม กลิ่นน้ำหอม เย้ายวนมาก จนผมต้องถามว่า ใช้น้ำหอมตัวไหน โอ้ย.. มันหอมจริงๆ นัวเลยจิครัช jljhl หอมจริงๆ

ร่ายมาซะยืดยาว ลืมแนะนำน้องเลย fdgdfdf น้องโมจิ สาวน้อย ผิวขาว อารมณ์ดี ออกแนววัยรุ่น สายฮานิดๆ เนื้องานจัดว่าอยู่ในระดับที่ โอเค เหมาะแก่การมาพักผ่อน เพราะ การนวด ของน้องนั้น จัดว่าทำได้ดี บวกกับไฟสลัวๆ ห้องมืดๆ แอร์เย็นๆ ผมนี้แทบจะหลับ แต่..น้องไม่ยอมให้หลับ ttu เผลอแป๊บเดียว เจอ น้องรุกคืบ สารพัด แถมเจอ สเปรย์อุ่นๆ ดีๆ ช่วงล่างก็ อลังการดีจริงๆ จัดได้ว่า สบายตัวกันละครับงานนี้

สรุปให้เลยตรงนี้ อยากให้มาลองเปลี่ยนบรรยากาศกันดู มาเสพห้องใหม่ๆ สไตล์ แฟนตาซี กับสาวๆที่พร้อมจะพาพี่ๆป๋าๆฟินไปด้วยกัน สุดท้ายก็ ฝากน้องโมจิด้วยระครับป๋าๆ ถึงน้องจะหน้าตากลางๆ ทัมดาๆไม่โดดเด่น แต่เรื่องงาน เรื่องความตั้งใจ เอาใจใส่ จัดได้ว่าเต็มที่เลย ไม่มีอิดออด น่าสนับสนุนครับ น้องที่นิสัยดีๆ และตั้งใจทำงานบริการแบบนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กุมภาพันธ์ 2020, 14:01:25 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: Moji พยาบาลสาวอาวากาศ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2020, 13:55:13 »

บรรบากาศแบบนี้ มีสาวๆคอยพยาบาล ใครอยากไปยกมือขึ้น eta03

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2020, 13:58:19 »

mymine

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2020, 14:00:40 »

อย่างนี้ตองลองใช้บริการแล้ว  eta03

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2020, 14:14:23 »

ขอบคุณทุกท่านที่แวะเวียนมาเยี่ยมชมคร๊าบ ;khhg

GOLDSPA

• รอง Global Moderator
  • แอบหื่น
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2020, 16:17:06 »