ผู้เขียน หัวข้อ: สดใส สบายตัว กับน้องถุงแป้ง  (อ่าน 1925 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
สดใส สบายตัว กับน้องถุงแป้ง
« เมื่อ: 06 มีนาคม 2020, 02:50:08 »

วาปบ่อย fdgdfdf เอ๊ะ นี่วาปมาย่านใจกลางเมือง จำได้ว่าแถวนี้ มีร้าน ข้าวหมูแดงในตำนาน ตอนนั้นขายจานละ 5บาท10บาท โห้ว มันนานมากๆเลยนะที่ไม่ได้ผ่านย่านนี้ ให้นับได้นี้ มี20ปี++ ร้านอากู๋ ข้าวหมูแดง ผ่านมาละก็คิดถึงจริงๆ แต่วันนี้เราไม่ได้มาตามล่า หาร้านข้าวหมูแดงในตำนาน แต่เรามาหา ช้างเผือกในป๋าคอนกรีต ปะไปลุยกันตามมาๆ

อย่างแรกเลยที่จะบอก หาที่จอดรถดีๆนะครับ เพราะทางหน้าร้านจอดได้แค่คันเดียว เรียกได้ว่า vip จอดหน้าร้าน มีแค่ที่เดียวจริงๆ ใครมาก่อนก็ได้จอดก่อน แต่ทางที่ดี หาที่จอดรอบๆแถวข้างๆรอบๆแถวนั้น แล้วเดินมาก็ได้ครับ ก็พอจะมีที่ว่างอยู่บ้าง

มองเห็นร้านอาจจะดูยากๆหน่อยนะครับ เพราะเป็นร้านแบบคูหาเดียว หน้าร้านก็มีป้ายขึ้นอยู่ เทียบหน้าตาร้านได้จาก กระทู้ที่ร้านลงรูปได่เลย จะได้มั่นใจว่าไปไม่ผิดร้าน

บรรยากาศภายในบอกเลยนะ มิติใหม่แห่ง วงการ นกป jljhl พี่ๆป๋าๆ ร้านจะไม่มีห้องรับรองนะครับ เวลาดูน้องๆ พี่ๆป๋าๆ จะโดนเชิญ ไปนั่งรอน้องๆ ในห้องนวดเลยละครับ jljhl แล้วน้องๆจะ เดินมาดูตัวป๋าๆ เอ้ย!! มาให้ป๋าๆพี่ๆดู ตัว กันครับ บอกเลยทีแรก มี งงกันเป็นไก่ตาแตก มาถึงเชิญเข้าห้องเลยจ้า 555 ป๋าๆหลายถ่านอาจจะ เห้ย เข้าห้องเลยเหรอ ยังไม่ทันดูตัวเลย อิอิ ความจริงไม่ได้เป็นกิมมิกแต่อย่างใด แต่ที่เป็นแบบนี้เพราะ ร้านเค้าเล็กครับ เล็กมากๆ น่าจะเล็กสุด ใน วงการเลย ก็ว่าได้ แต่... มีสิ่งนึงที่ ดึงดูดจริงๆ คือ น้องๆร้านนี้ เป็นน้องๆหน้าใหม่ยกเซต และไม่เคยมาลง ที่เชียงใหม่เลย นี่ละมันน่าสนใจยิ่งนัก

อย่างที่เกริ่นไว้ จุดเด่น ณ ตอนนี้คือ น้องๆที่หน้าใหม่ ในวงการ ก็จริงดั่งเค้าว่า นะครับ ไม่เคยเห็นหน้าเลยจริงๆน้องแต่ละนาง แถม เกรด เด็กๆนี้ เห้ย มีแอบสะดุ้ง หลายร้าน เกรดแบบว่าคัดมาพอสมควรเลย  มีตั้งแต่ สดใหม่ใสๆ บ้านๆ เรียลๆ ยันยอดฝีมือ จอมยุทร แต่ อย่างที่รู้ๆกัน ทางผมมันสายฟิลลิ่ง ชอบแนว ใสๆ แต่แอบติดเชื้อ ท่านทวยเทพ drjj ติดเชื่อน้องๆ แนวบ้านๆเรียลๆ มานิดนึง มันจึงเป็นที่มา ของการเลือกน้องในวันนี้ และถ้าดูแล้วก็คงจะไม่พ้น น้อง ถุงแป้งละครับ เพราะนี่ละมันทาง สานฟิลลิ่ง+สายบ้านๆเรียลๆ แบบเต็มๆ

ร่ายยืดยาวเหยียดยังไม่ได้เข้าประเด็นอะไร เพราะดีเทลมันเยอะ ผมต้องการแชร์ ไม่งั้นป๋าๆพี่ๆเข้าร้านมา อาจมี งง มาโฟกัสที่น้องถุงแป้ง น้องถุงแป้ง สาวน้อยร่างบาง ผิวสีน้ำผึ้ง น่าตาน่ารัก สิ่งแรกที่โดนใจเลยคือน้อง ยิ้มน่ารัก ขนาดตายังยิ้ม ตามเลย เวลาที่น้องยิ้ม จุดที่2คือ เห้ยไหนว่าหน้าอก32 แต่นางแอบมีของนะครับ จุดที่3 น้องสายตาสั้น เลยต้องใส่แว่น โอ้ย~ สาวแว่น ตายๆแพ้ทาง

ด้วยอากาศ ที่อบอาวร้อนมากๆ จึงชวนน้องถุงแป้งไปแช่อ่างกัน พอได้เห็นร่างเปลือยเปล่า เห็นสัดส่วนชัดเจน เห้ย นมสวยอ่า ปกติคนผิวน้ำผึ้งนี้ สียอดอ่อนจะเข้มนะ แต่นี้ สีอ่อนๆชมออน สวยๆเลย แถม ทรงสวยกำลังพอดีมือ ทั้งจับ ทั้งทัช ทั้งคลึง สนุกมือเบยอ่าคร๊าบ ส่วนช่วงล่างดูดี ไม่รก สามเหลี่ยมทองคำนี้ เล็กอีกต่างหาก แต่... ช่างสีแย่หน่อยนะ น้องไม่ชอบทาสี uilo และ งานที่น้องขอ ไม่ทำคือ คิส กับ สปส แต่ก็ไม่เป็นไร น้องมีข้อเด่นอย่างอื่นมาทดแทน ทั้งการพูดการจา อยู่ด้วยแล้วสดใส ฟิลแฟนเด็ก เฮฮาสนุกสนาน บันเทิงกันเลยละครับ

ส่วนเนื้องานก็ยังมีขาดโน่นขาดนี่อยู่บ้าง ตามประสามือใหม่ แต่... ขอโทษ งานนวดนี้ บอกเลย จัดเต็มมากๆ นวดน้ำมันโคตรดี โคตรสบายตัว จับเส้น รูดเส้น โห้ว~ น้องๆ หมอนวดแผนโบราณชัดๆ ส่วนที่เหลือ ให้ไปลุ้นเอานะครับ jljhl

สรุปให้เลยละกันว่า ถึงร้านจะเล็ก แต่ น้องๆคุณภาพคับแก้วจริงๆ ผมไปกับเพื่อน2คน ลงงานมา เอ่ยปากคุยเป็นเสียงเดียวกันเลยว่า น้องที่นี่ นวดเทพกันจริงๆ สบายตัว หน้าใสกันเลย เพราะเลือดลมดี fdgdfdf ฝากถนอมๆน้อง ถุงแป้งด้วยนะคร๊าบ น้องยังใหม่ แต่ความตั้งใจเต็มร้อย งานบริการ การเอนเตอร์เทน บอกเลยว่า สดชื่น สดใส มากๆ ดีต่อใจ อารมณ์ดี ดีไม่ดี มีซ้ำอีกแน่ๆเพราะ ติดใจฝีมือนวด กับ การออดอ้อนของน้องจริงๆ จะวาปไปไหนอีกไหมก็ไม่แน่ เพราะเด็กร้านนี้ มีน้องน่าสนใจๆหลายคนจริงๆ นี่ยังไม่รวมที่กำลังจะตามมาลงอีก หลายนาง hgjhg

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: สดใส สบายตัว กับน้องถุงแป้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มีนาคม 2020, 03:16:17 »

ยิ้มหวานๆ สายตาอ้อนๆ พอจะให้ป๋าๆ มาหร้าน้องไหมน๊า~

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: สดใส สบายตัว กับน้องถุงแป้ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มีนาคม 2020, 03:21:50 »

ไม่ว่าจะสายตา รอยยิ้ม โครงหน้า ดูดีๆแล้วจะคิดเหมือนผมว่า น้องถุงแป้ง เป็นแฝดคนละฝา คนหน้าคล้าย ดาราสาวแป้ง อรจิรา เลยละครับ ต่างกันแค่ สีผิว ก็เท่านั้นเอง

Jake007

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มีนาคม 2020, 12:16:57 »

สงสัยต้องผ่านคนนี้ เพราะผมเป็นช่างทาสีชะด้วย ถ้าไม่ได้ทาสี มันไม่ครบสูตร อารมย์ไม่มา

livestoned

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มีนาคม 2020, 13:03:55 »

ดูจากรูปแล้วน้องๆร้านนี้น่าสนใจทีเดียวครับ ว่าแต่ไม่มีไลน์ร้านเหรอครับร้านนี้  eta32

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 มีนาคม 2020, 15:17:41 »

สงสัยต้องผ่านคนนี้ เพราะผมเป็นช่างทาสีชะด้วย ถ้าไม่ได้ทาสี มันไม่ครบสูตร อารมย์ไม่มา

น้องแนนนี่ เลยครับป๋า ทาสีได้ เกาเหลาเกลี้ยงๆเลนคร๊าบ dgd

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 มีนาคม 2020, 15:23:48 »

ดูจากรูปแล้วน้องๆร้านนี้น่าสนใจทีเดียวครับ ว่าแต่ไม่มีไลน์ร้านเหรอครับร้านนี้  eta32

แอดเบอร์ร้านก็ขึ้นอยู่นะครับไลน์ร้าน ลองดูครับป๋า เด็กๆน่าสนใจดี เป็นทางเลือกใหม่ๆครับ jljhl

livestoned

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 มีนาคม 2020, 23:00:58 »

ขอบคุณครับ  ;khhg

iporjai

• รอง Global Moderator
  • แอบหื่น
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 มีนาคม 2020, 17:16:11 »

ไลน์ร้าน id: perfurm ค่ะ
093-1319131
ร้านเปิดปกติค่ะ ร้านทำความสะอาดฆ่าเชื้อทุกเช้าค่ะ น้องๆตรวจไข้ทุกวันไร้โควิทแน่นอนค่ะ

Tnny

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 เมษายน 2020, 07:44:12 »

eta04 จัดว่าดี ค่าเสียหายรุนแรงมั้ยครับบ
..หมดโควิดเจอกัน..