ผู้เขียน หัวข้อ: วันเปิดร้านน  (อ่าน 833 ครั้ง)

iporjai

• รอง Global Moderator
  • แอบหื่น
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
วันเปิดร้านน
« เมื่อ: 18 มิถุนายน 2020, 15:59:26 »

เรียนคุณลูกค้า ร้าน Perfume spa
เนื่องจากร้าน Perfume spa ย้ายไปอยู่แถวสันติธรรม และกำลังตกแต่งร้านเพื่อเปิดให้ทัน กำหนดเปิดร้านวันที่ 1 กรกฎาคม 2563 ค่ะ ต้องกราบขออภัยลูกค้าทุกท่านด้วยที่แจ้งช้า เจ้าของร้านติดธุระอยู่ต่างประเทศ แต่รับรองว่าร้านใหม่ สถานที่ใหม่ และน้องๆสวยน่ารัก คุณภาพแน่นแน่นอนค่ะ ถ้าต้องการสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม รบกวนลูกค้าแอดไลน์ใหม่ที่ร้านด้วยนะคะ ไลน์เก่าบางครั้งใช้งานไม่ได้ค่ะ
ID: perfumespa ค่ะ