ผู้เขียน หัวข้อ: ปิ่นทอง หวานๆบางๆกรอบๆ  (อ่าน 969 ครั้ง)

Passavich และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
ปิ่นทอง หวานๆบางๆกรอบๆ
« เมื่อ: 21 มิถุนายน 2020, 00:53:28 »

กระแสน้องใหม่ สายเลือดใหม่ ตอนนี้ กำลังมาแรง น้องๆหน้าใหม่ ที่ไม่เค้ยไม่เคย ก็ตีตราทัพ เรียงหน้ากันกันมา ไม่ขาดสาย นับว่าเป็นเรื่องดีๆ ในช่วงปลายๆ ที่สภาวะจะกลับมาใช้ชีวิตกันได้แบบเต็มที่ เต็ม​ร้อยกันละ เอ่ยถึงน้องใหม่ สายเลือดใหม่ คงไม่พ้น น้องปิ่นทอง ละครับ ด้วย ความสดใหม่ หน้าใหม่ ใครๆก็อยากจะลิ้มลอง ก็นับว่าเป็นโชคดีเล็กๆกับจังหวะ ที่ผมไปร้านละเจอน้องมาเริ่มงานพอดี ก็จึงขออันบ๊อกแกะกล่อง ลองดูละครับงานนี้

รูปโฉมภานนอก ผมบอกได้เลยว่า มีแรงดึงดูดที่ดีพอตัว เพราะน้องหน้าตา ออกไปทางสาวหวาน ตาโต ผมยาว ดูเรียบร้อย ตรงเสป็กป๋าๆ ส่วนรูปร่าง หุ่นจะออกแนวบางๆ ดูน่าถนุถนอม​ ทรงคุณหนูดีๆนี่เอง

จัดการปลอกเปลือก ของยลโฉมภายในดูบ้าง ก็ต้องบอกเลยว่า ป๋าๆท่านใด สายบางกรอบ หุ่นลีนๆ รับลองว่าถูกใจแน่นอน หุ่นน้องปิ่นทองจัดว่า ออกแนว สปอร์ต​เกิลส์ ดูกระชับ ได้รูป หน้าทองแบนราบ แทบจะไรไขมันส่วนเกิน จัดว่าเกือบจะเพอร์เฟค แต่.. จะมีข้อตำนิจุดเดียวเลยคือ นม จุดเดียวจริงๆ นอกนั้นผมยกธง ชูสุดแขนเลยให้ผ่าน  หน้าตา หุ่น จิมิสวย และยังสด

ด้วยความที่มือใหม่ เนื้องานอาจจะยังขาดหาย แต่น้องก็มีความตั้งใจที่จะเรียนรู้ ก็ได้เพิ่มเติมไปให้พอสมควร น้องปิ่นทองก็จัดว่า ทำตามได้แทบจะทันทีและไม่ขัดเขิลไดๆ ข้อมูล เชิงลึก ขอเกริ่นคราวๆละกันนะครับ สเปรย์ถุง ทาสีต้องไปลุ้นเอานะครับ คิสผมไม่ได้คิส แต่หอมแก้มได้อยู่ ละก็ข้อห้าม คือไม่ล้วง ไม่แหย่ นอกเหนือจากนั้นก็น่าจะปกติทั่วไป

สรุปตามฟิลลิ่งผมคือ น้องน่ารัก นิสัยดี อาจจะดูเงียบๆตามประสามือใหม่หัดทำ แต่ถ้าคุยตรงเรื่องที่น้องสนใจ ก็จะได้เห็นรอยยิ้มใสๆ เสียงหัวเราะและรอยยิ้มน่ารักๆ ให้ชื่นใจทีเดียวละครับ เอาเป็นว่า ถ้าป๋าๆท่านใด อยากเสพน้องใหม่ รีบมาจัดเลย น้องอาจจะแวะมาทำไม่นานนะครับ อาจจะผ่านมาแล้วก็ผ่านไปเลยไม่หวนกลับ สุดท้าย ขอให้สนุกกับการมาพักผ่อนนะครับ อย่าไปซีเรียจเยอะจนเกินไป เพราะไม่มีใครจะเพอร์เฟคไปหมด ทุกๆเรื่องครับ น้องๆแต่ละคนก็มีจุดเด่นจุดด้อยแตกต่างกันไป ขอจบการรีวิวเรียบๆฉบับนี้ แล้วเจอกันฉบับหน้าครับ ;khhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2020, 13:36:47 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: ปิ่นทอง หวานๆบางๆกรอบๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2020, 00:56:56 »

ลีนๆ บาง ป๋าๆชอบสายนี้รีบมาจัดด่วน

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2020, 01:00:02 »

ถึงจะเป็นจุดตำนิจุดเดียวที่ ผมไม่ให้ผ่าน แต่ก็มีให้จับให้ทัช อยู่นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2020, 13:37:09 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2020, 01:01:21 »

ขอบคุณป๋าๆ ​ทุกท่าน​ที่​แวะ​เวียน​เข้ามา​เยี่ยม​ชม​ครับ​ ;khhg

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2020, 09:53:56 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณรีวิ้วเทพๆจากพี่ CITY HUNTER นะคร่าาาาาา

ป๋าท่านใด้ อยากชิมเด็ก!!!! จัดด่วนคร่าาาา

eta06 eta06 eta06 eta06