ผู้เขียน หัวข้อ: Zola หัตถ์​เทวะ  (อ่าน 789 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
Zola หัตถ์​เทวะ
« เมื่อ: 30 มิถุนายน 2020, 16:51:08 »

ฉบับสุดท้ายส่งท้ายเดือน กับน้องโซล่า ผมให้ฉายาเลยว่า หัตถ์​เทวะ คือน้องเคยทำงานสายนวด แบบสปาๆมาก่อน ไม่ว่าจะเป็นการจับเส้น รีดเส้นผมเจอ(ศอกรีดเส้นด้วยนะ555)​ การลงน้ำมันแล้วนวด เข้าขั้นมืออาชีพ ตามร้านสปา เลยละครับ บวกกับหุ่น ที่จะพูดว่าไงดี สมส่วนไปหมด หน้าอก ก้น ผิวพรรณที่เรียบ เนียนสวย ฟินทั้งกาย ฟินทั้งอาหารตา อาหารมือจริงๆ

ฉบับนี้ก็ไม่ได้มี รีวิว อะไรเยอะแยะมากมายนะครับ เพราะผม ใช้เวลาให้น้องนวดซะเป็นส่วนใหญ่ มันได้ฟิลแบบ มีสาวมาเปลือยกาย ผิวพรรณ​ดีๆ เนียนๆ หุ่นสวยๆ นมสวยๆจุกสีจมปูๆ นมแกว่งไปแกว่งมา ขณะนวดๆ แถมงานนวดไม่ได้เป็นสองรองใคร เปิดเพลง แนวธรรมชาติร้านสปา กล่อม ผมอีก โห้ว โคตรฟิล เคลิ้มไปกับบรรยากาศ ชวนฝัน บางทีก็มี นมมาบด มาเบียด ตามตัว ตามแขน ตามขา จะว่าไป มันก็ได้ฟิลลิ่งที่ ไม่เจอมานานนะ อาจจะไม่ใช่ B2B แต่ผมว่ามันได้ฟิลลิ่งแบบ โดนตัวหมอนวดร้านสปา แบบไม่ได้ตั้งใจ jljhl

ส่วนเนื้องานการเอาใจใส่ ผมให้ผ่านเลยน้องบริการตั้งแต่รอเราถอดเสื้อผ้าแล้วเอาไปแขวนให้ คอยถามว่าเอาน้ำไหม อยากนวดตรงไหนหรือเปล่า อาจเป็นเพราะน้องโซล่า ทำงานสายนวดมาก่อน เลยมีงานบริการดูแล เอาใจใส่ แบบนี้ ผมจัดว่า เป็นสเน่ห์ ของน้องเค้าเลยละ ส่วนงานอาบน้ำ ก็ปกติดีไม่ได้มีอะไรเป็นพิเศษ แต่ ผมนี้ละที่ ทนไม่ไหว หุ่นสวยจริงๆ ผิวลื่นๆลงสบู่ โดน~น้ำไหลผ่านตามเรือนร่าง แม่มเอ้ย~ อดจับไม่ได้ ห้ามใจไม่อยู่ ขอนัวไปเลย1ทีท่ามกลางสายน้ำ

เมื่อสบายตัวสดชื่นๆ ตัวหอมๆกันแล้ว ก็มานอนชิลให้น้องโซล่า บรรเลง วิชา นวด หัตถ์​เทวะ อยู่พักใหญ่ๆ ด้วยหุ่นและรูปร่าง ผิวพรรณ​มันก็อดรนทนไม่ไหว จับโน่น นี่นั่น กันเพลินๆ รู้ตัวอีกที เจอ น้องโซล่า กลือนด้วงน้อย หายไปทั้งยวง ความรู้สึกนุ่ม ละมุนมาก อบอุ่นจน ด้วงแทบละลาย jljhl เอาเป็นว่า ขอตัดจบเพียบเท่านี้ ที่เหลือให้ป๋าไปขีดเขียนต่อบทกันเอาเองนะคร๊าบ

สรุปให้เลยว่า น้องโซล่า หน้าตากลางๆ แต่.. หุ่นเอย ผิวเอย นมเอย จิมิเอย จัดอยู่ในระดับtop ด้วยความสูง 168 หุ่นสลิมๆ แต่สมส่วนไม่บาง กำลังน่าฟัด และ จุกสีชมพู ทรงนมแน่นๆ เท่านี้ก็คุ้มค่าละครับ ยังไม่รวม นวดเทพ หัตถ์​เทวะ อีกนะ อ้อ ช่างสีอ้อนได้ไม่ตกงานนะจ๊ะ ไปละครับไว้เจอกันฉบับหน้า ขอให้มีความสุขในการพักผ่อนคร๊าบ ป๋าท่านใดอยากนวด จัดโซล่า ไม่มีผิดหวังจ้า.

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: Zola หัตถ์​เทวะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2020, 16:55:05 »

ป๋าๆเหมื่อยกันไหม ให้หนูนวด ได้น๊า~

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2020, 16:56:59 »

หุ่นแบบหนู ดีพอให้ป๋าๆสนใจ หูนบ้างไหมน๊า~

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2020, 16:59:11 »

ป๋าๆไม่มาหาหนู หนูนวดนม รอป๋า ก็ได้ค่า~

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2020, 17:19:53 »

scary scary scary scary

อ่านแล้วเสียวเล้ยย พี่คนไหนอยากโดนนวดดด จัดดด!!

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg