ไปเที่ยวแบบเราไม่ทำให้น้องจัดเองทุกอย่างบ้าง ..มีใครเป็นบ้างครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยวแบบเราไม่ทำให้น้องจัดเองทุกอย่างบ้าง ..มีใครเป็นบ้างครับ  (อ่าน 340 ครั้ง)

vof2007

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คือบางที่ผมเที่ยวแบบนี้ก็เพราะต้องการ ผ่อนคลาย ให้น้องดูแล เหมือนราชามีคนดูแล เรียกหัวใจที่ชุ่มฉ่ำพอ

ส่วนใหญ่ที่ไป คือผมจะแทบไม่ทำไรน้องเลย ไม่หอม ไม่ดม ไม่ใส่ ไม่สด บางทีไม่จับด้วย (ในใจก็กลัวน้องมีอารม แล้วเคืองที่เราจะไม่จบด้วย) ให้น้องบิ้วๆ แล้วก็เสปร์ยใส่ cd ให้ ถึงที่หมายก็กลับ บางที่ครึ่งชม. ก็จบแล้ว ให้ค่าหนมไป +500 บ้าง +1000 บ้าง

จนบางทีน้องก็งง ว่าพี่มาเที่ยวทำไม หรือบางคนคิดว่าตัวเองไม่มีพอผมเลยไม่ทำ หรือบางคนเหมือนจะชอบให้จบมากกว่าไม่ปวดคอดี ^^

ผมเลยอยากรู้ว่ามีใครเป็นแบบนี้ไหม แล้วถ้าน้องเจอลูกค้าแบบนี้น้องโอเคป่าว

Oaty

• เด็กหัดเสียว
  • **

แนวทาง้้เดียกันเลยครับ แต่จนตอนนี้ยังหาน้องที่ประทับใจไม่ได้เลย มีใครพอจะแนะนำน้องที่จัดเต็มให้ได้บ้างครับ

vof2007

• เด็กทะลึ่ง

ก็เจออยู่บ้างครับ แต่เนื่องจากของใหม่น่าคนหายังเยอะ เลยไม่ค่อยไปซ้ำ บางคนก็หายไปเลยจะซ้ำก็ไม่เจอละ