ตกจนชินเลยมาแบ่งปัน

ผู้เขียน หัวข้อ: ตกจนชินเลยมาแบ่งปัน  (อ่าน 262 ครั้ง)

เทพเจ้าดาวตก

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ตกจนชินเลยมาแบ่งปัน
« เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2020, 16:25:41 »

สวัสดีครับทุกคน...ห้องนี้ไม่รู้มีใครยังแวะเวียนมามั่งหรือเปล่า???

ผมต้องเกิ่นก่อนว่า...ผมเป็นคนที่พบเจองานตกจนชิน ตกชนิดที่ว่า..น้องดีขึ้นมาหน่อยนึงก็คิดว่างานไม่ตกแล้ว....จึงเป็นที่มาว่า..
ถ้าผมได้มาเขียนการบ้าน แล้วยังบอกว่าตก ก็...."อย่าหาลอง!!!" กันเลยครับ wq

วันนี้ได้มีโอกาส ไปนั่งร้าน กาแฟ..คงรู้กันนะครับร้านไหน  jljhl
เรียกน้องๆมาดูกาฟงกาแฟไม่กินมันละ 555 ถูกใจน้องส้ม ก็เลยเรียกขึ้นไป....

ว้าววว....น้องหน้าตาใช้ได้ครับ เป็น PR ร้านเหล้าเก่าแถวนิคมลำพูน อิอิ (มาตามงานกันได้นะครับ)
ส่งการบ้านแบบนี้เลยแล้วกันครับ....
หน้าตา 7/10
หุ่น 7/10 นมแท้ เนื้อตัวเนียน ไร้รอยสัก
อาบน้ำ 5/10 อาบเฉยๆ ล้างเนื้อล้างตัวยังไม่สะอาด
งานนวด 7/10 น้องแรงดี นวดพอได้ แต่นวดไม่เป็นนะครับ วงการนี้ไม่ซีเรียสครับ....มาถึงงาน B2B ไม่มีตามครอสที่บอกมาเลยจ้า...
สเปร์ยถุง แล้วจับชักกับถุงอย่างเดียว หวงเนื้อหวงตัว ห้ามจับ ห้ามล้วง
งานโจ๊ะ 1/10 ใช่ครับ....เลขหนึ่งครับ ไม่ผิดหรอก...555+ น้องบอกว่าขึ้นไม่เป็นทำไม่เป็น จะหลอกหรือเปล่าก็ไม่รู้แต่คือไม่เต็มใจบริการแน่นอนครับ....แต่ทำไมน้องยังได้ 1 คะแนนจากผม นั่นคือช่วงล่างยังแน่นดีครับ

เอาเป็นว่า..ตกจริง ตกจนชิน ไม่ซีเรียสครับ ...
ใครอยากไปลองๆได้ครับ น้องคุยเก่ง อัธยาศัยดี ถ้าไปฝึกให้น้องอีกเยอะๆๆหน่อยน่าจะพอดึงมาเป็นดาวได้ครับ

ขอจบรายงานจากเทพเจ้าดาวตกแต่เพียงเท่านี้...#ขึ้นงานแล้วตกไม่เป็นไร รอบหน้ายังมีใหม่ไอ้เสือ kjhg

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ตกจนชินเลยมาแบ่งปัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2020, 18:43:03 »

อ่านแล้วหล่นแบบเจ็บหนักมากครับ  รอบหน้าขอให้ทอนเยอะๆ แทนนะ

เทพเจ้าดาวตก

• ว๊องแมน
  • *
Re: ตกจนชินเลยมาแบ่งปัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2020, 15:33:56 »

อ่านแล้วหล่นแบบเจ็บหนักมากครับ  รอบหน้าขอให้ทอนเยอะๆ แทนนะ
ขอบคุณมากเลยครับ