หล่นจาก ทวิสเตอร์

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นจาก ทวิสเตอร์  (อ่าน 863 ครั้ง)

nut31334

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นจาก ทวิสเตอร์
« เมื่อ: 09 สิงหาคม 2020, 10:25:02 »

สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกใหม่กำลังศึกษาข้อมูลพี่กะจะไปลอกการบ้าน
เข้าเรื่องกันเลยเนาะครับ
          จากความไร้ประสบการณ์ของผม ได้ไป งมหานางฟ้า ในทวีตเตอร์ จนไปเจอ รูปน้องคนหนึ่ง น่ารักถูกใจมาก ก็เลยแอดไลน์ไปสอบถามรายละเอียด ปรากฏว่า รับงานผ่านเอเจน แต่ก็โอเครไม่เป็นไร เพราะคิดว่า คุณภาพ น่าจะ เป็นไปตามราคา พอ ตกลงนัด เวลากัน เสร็จ ผม ก็ไป เปิด ห้องที่มานรูดแห่งหนึ่ง แถวๆเจ็ดยอด  ผมก็ถ่ายรูปเบอร์ห้องบอกทางเอเจน เขาไป ไม่ถึง 5 นาที น้องมาเคาะ ห้อง ละ (ผมคิดในใจ ทำไมน้องเขามาไวจัง หรือว่าอยู่ห้องข้างๆ) แต่ก็ดีละ คิดว่า คุณภาพ กับราคา ไปทางเดียวกันอยู่    พอน้องมาถึง ผมก็ทัก น้องน่ารักกว่าในรูปอีกนะเนี้ย แต่น้องทำหน้านิ่งๆ เหมือนผ่านมรสุม มา  ผมก็โอเคร ไม่เป็นไร อาจจะอายๆ กัน เพราะใจผมก็เต้นแรงทำไรไม่ถูก   เพราะครั้งแรก  พอน้องเข้ามาในห้อง ก็ไล่ ผมไปอาบน้ำ  ผมก็งง อ่าวไหนเอเจนบอกอาบด้วย กัน มี b2b ด้วย  น้องก็บอกว่า อาบมาแล้วอาบทำไมหลายรอบ  ผมก็โอเคร อาบเองก็ได้ พออาบเสด น้องถอดผ้า แกะถุงยาง ไม่พูดไรเลย ทำท่าจะใส่ถุงให้ผม  แต่ น้องของผมมันไม่แข็งอะสิทีนี้ เพราะว่า ยัง งงๆ ไม่ค่อยมีอารมเลย ผมก็เลยต้องนั่งปั่นอยู่ พักหนึ่ง จนใส่ถุงได้ น้องเขา ก็ขึ้นให้ แต่ มันแห้งมากเลย  ผมขอจับตรงไหนก็ไม่ได้น้องเขาบอกเจ็บหมดเลย ผ่านไปสัก 5 นาที น้องเขาเอาโทรศัพ ออกมาดู ผมยิ่งหมดอารม เลย ผมก็เลยบอกน้อง ขอพอแค่นี้เถอะ น้องเขาถาม ว่าเสร็จละหรอ  ผม ก็ เลยบอกว่าไม่มีอารม แล้ว น้องเขาก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ ผมนี้เซ็งเลย  จากนั้นน้องเขาก็ทำท่าจะรีบออกห้อง ผมถามทำไมรีบจัง น้องเขาบอกมีธุระ กับเพื่อน จากนั้นออกไปด้วยความไวแสง ผม นี้ เศร้าเลย

ให้คะแนน
ช่วงบน 8/10 แน่นสวย ทำมา แต่จับไม่ได้เลย
ล่าง 5/10 แห้งมากก
บริการ 1/10 ให้ 1 เพราะน้องมาไวมาก
ค่าเสียหาย 2500 ไม่ให้ทริป  ไม่ขอเงินคืนก็ดีแล้ว
ครั้งหน้าคงต้องทำการบ้านดีๆ รอลอกการบ้านของพี่ๆดีกว่า  lkkjjh lkkjjh lkkjjh ghjk ghjk

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: หล่นจาก ทวิสเตอร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2020, 12:22:12 »

Sl ในเชียงใหม่มักจะมาแนวนี้ครับ คือรีบทำ รีบจบ เทคแคร์=0 ราคาก็สูงกว่า กทม อีก ถ้ามีโอกาสไป กทม ลองเข้าไปดูในเวป https://www.tiger-clubsideline.com/ ตัวจริงอาจดรอปจากรูปไปบ้าง แต่งานเขาตามที่บอกจริงๆ อยากกให้ ช.ม. เป็นแบบนี้บ้าง นี่ถ้ามีสาวๆจาก ไทเกอร์คลับ มาทัวร์ ช.ม. เมื่อไหร่ SL ที่ไม่บริการทั้งหลาย คงต้องรับปรุงตัวเองขนานใหญ่

ยอง ยอง ซอย

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หล่นจาก ทวิสเตอร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2020, 14:35:42 »

Sl ในเชียงใหม่มักจะมาแนวนี้ครับ คือรีบทำ รีบจบ เทคแคร์=0 ราคาก็สูงกว่า กทม อีก ถ้ามีโอกาสไป กทม ลองเข้าไปดูในเวป https://www.tiger-clubsideline.com/ ตัวจริงอาจดรอปจากรูปไปบ้าง แต่งานเขาตามที่บอกจริงๆ อยากกให้ ช.ม. เป็นแบบนี้บ้าง นี่ถ้ามีสาวๆจาก ไทเกอร์คลับ มาทัวร์ ช.ม. เมื่อไหร่ SL ที่ไม่บริการทั้งหลาย คงต้องรับปรุงตัวเองขนานใหญ่
น้องค่ายนี้ผมยกให้น้องลูซี่เลยครับ ที่สุดของที่สุดงานดีเหมือนที่โฆษณาจริงๆ คุ้มค่ามากครับ