ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเฟย่า........(เด็ดลืมคนที่บ้านไปเลย) ต้องมาสัมผัส  (อ่าน 1203 ครั้ง)

Somchai BoonYuen

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้ผมว่างผมเลยมาส่งการบ้าน น้องเฟย่า ร้าน Ocean-club บางแสน คับ
วันนั้นก่อนผมเข้าไปผมได้โทรไปจองน้องไว้กับทางร้านแล้ว ผมดูในเวปผมเล็งน้องมานานแล้ววันนั้นมีโอกาสไม่รอช้า
ผมรีบโทรจองน้องไว้แล้วรีบเดินทางไปร้านทันที ไปถึงพีอาก็ทักทายตอนรับ ผมเลยแจ้งชื่อกับพีอาว่าจองน้องเฟย่าไว้
พอผมจ่ายค่าผ่านทางเสร็จก็นั่งรอให้น้องออกมารับ  พอน้องออกมารับน้องยิ้มทักทายผม น้องยิ้มน่ารักมาคับ
พอเดินเข้ามาถึงในห้องผมกับน้องก็นั่งคุยกัน ทำความรู้จักกันนิดหน่อย จากนั้นน้องก็บอกว่าไปอาบน้ำคลายร้อนกันไมค่ะ น้องก็ค่อยถอดเสื้อผมออก ผมก็ไม่อยู่เฉย ผมก็ถอดให้น้องด้วยเหมือนกัน จากนั้นก็เดินไปเข้าห้องน้ำ
ตัดไปที่เตียงเลยนะคับ
อาบน้ำเสร็จน้องก็เช็ดตัวให้ ผมก็นอนคว่ำหน้าน้องขึ้นตามด้วย ค่อยๆนวดด้วยลิ้น  ผมสัมผัสได้ถึงความหึ่นของน้องจากลมหายใจที่ปะทะกับผิวหนัง  ทนไม่ไหวแล้วครับผมพลิกตัวกลับมาลงโทษน้องทันที่  ทำกับผมยังงี้ได้ยังไง...........ลงโทษเสร็จให้น้องนวดต่อ  การนวดนี่สุดยอด มือนิ่ม ๆ น้ำหนักมือนี่กำลังดีและกดได้ตรงจุด เสียวซ่าน สะท้านทั้งตัวเลยล่ะคับ
การเล้าโลมหรืออารมณ์ร่วมนี่นึกว่าเเฟนชัดๆ ทำได้ดีมากจนต้องหลับตาอดกลั้นในความเสียวไปหลายครั้ง แต่จนแล้วจนรอดไม่พ้นมือน้อยๆ ที่ทำให้เราขึ้นสวรรค์ได้อย่างง่ายดายอีกครั้ง
คนนี้สุดยอดคับ เนื้อตัวแน่นช่วงล่างสวย อกแท้ผิวขาวเนียน ต้องมีกลับมาซ้ำคับ

****ยิ่งสุภาพกับน้อง น้องทอนให้ไม่ยั้งเลยครับ อิอิ

เนื้อตัว   10/10
เนื้องาน  10/10
อาบน้ำ   9/10

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กันยายน 2020, 19:03:31 โดย Somchai BoonYuen »

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1