หล่นแหมเมาะซวยซ้ำซ้อน โอ กา นุ๊ เก่า

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นแหมเมาะซวยซ้ำซ้อน โอ กา นุ๊ เก่า  (อ่าน 432 ครั้ง)

manutp และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Souldark

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

uilo
การบ้านหล่นๆ น้องนาโน เรือน...
       จากที่ได้นัดน้อง เส้นข้าง ที่แยกข่วงสิงห์หกโมงแต่น้องเบี้ยวนัดเลยเปลี่ยนไปเป้าหมายไปหาร้านนวดแก้เซ็งซึ่งก็เป็นร้านที่เคยไว้วางใจมาตลอด ฟีฟ่า เจสซี่ โนเบล ไม่เคยหล่นเลย พุ่งไปร้านนี้ล่ะว๊าาา ผ่อนคลายสะหน่อยทักไลน์ร้านไปเพื่อจะจองน้อง เห็นน้อง มอนิ่งน่ารักสดุดตาสะเหลื้อเกิน เลยจองกำลังขับรถไปจะถึงร้านอยู่แล้ว ร้านแจ้งมาว่าติดจอง เอ้าคนอื่นก็ได้ว้ะ ไปถึงก็เลือกน้องเลยมีประมาณ6คน สดุดตาสายบางกรอบน้องนาโน เลยเลือกน้องไป
        น้องชวนขึ้นห้องไปถึงก็บอกให้เรานุ่งผ้าขนหนูเตรียมไปอาบน้ำแต่ห้องน้ำไม่ว่าง ก็เลยนอนรอคุยกับน้องโดยที่ผมเป็นคนชวนคุยซะส่วนใหญ่เริ่มเห็นแววหล่น พอห้องน้ำว่างก็ตามกันไปอาบน้ำ สิ่งแรกคือน้องให้บ้วนปาก แล้วอาบน้ำ ขัดถูตัวล้างหน้าหลัง บอดีในห้องน้ำ พอส่งๆไปให้ครบสเต็บ อันนี้ก็ถือว่าโอเคอยู่ อาบเสร็จกลับมาที่ห้อง ผมนอนคว่ำ น้องมาถลกผ้าออก เอาเจลลื่นมาแค่ๆทาๆตัวไม่มีการนวดแต่อย่างใดบอดี้หลังยังลงบ้างนิดหน่อย ได้แปปๆ บอกให้หงายตัว ลงเจลที่น้องชาย พยายามชักๆ จะชักได้ไงมันยังไม่แข็งเลยเห้อออ ผมก็บิ้วตัวเองมากพอแข็งๆ น้องก็มานอนข้างๆเหมือนจะเหนื่อย หรรมหลับสิครับแบบนี้ ไม่อะไรเลย ลุกมาก็มาชักๆต่อ ขึ้นมาเหมือนจะดูดอกผมเหมือนจะทำรอย ผมเบรคไว้ สักพักใส่ถุงแล้วชักๆ ถามผมว่าเสร็จยากมั้ย แล้วทำการ สเปเปื่อย ให้เหมือนจะอุ่มๆไว้ในปาก แล้วใช้มือชักๆแทน แปปๆก็ลงไปนอนอีก คือฮาตะมาหมดอารมก่อตอนเนี้ย พอลุกมาจะถอดถุงแล้วชักจนเสร็จ ถามผมอีกใกล้ยัง จะเสร็จหรือยัง ถามซ้ำๆ  ผมเลยขอท่าจำลอง น้องก็บอกว่าทำไมไม่จบเลยละ+1เทา แต่พี่ต้องทำเองนะ (พูดในใจ : สุมาเตอะ ฮาบ่านอนใส่ว้องต่องหน้าก่อดีละบ่อ) ผมก็บอกจำลองก็พอ สักพักน้องน้องหยิบ cd ที่เอาไปทิ้งก่อนหน้านี้มาใส่ โค้ะ....เกินไปละบะ เลยให้น้องทำไรก่อทำจะชักจะทำอะไรยอมกั้นใจหลับตาให้แตกๆไป เสร็จแล้วไปอาบน้ำเองละรีบกลับบอกเลยเฟวสุดๆ อุส่าขับรถลุกหละปูนไป ซวยซ้ำซวยซาก ลาก่อนเรือน...
ปล.เบื้องต้นแจ้งทางร้านไปละ ร้านขอโทษมา และทางร้านเองก็ไม่รู้ว่าน้องปวดตัว ทำงานได้ไม่เต็มที่ ร้านบอกจะอบรมน้องใหม่ ก่อดีครับ แต่ควรให้มีมาตรฐานเดิมๆไว้

Ruentanat

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หล่นแหมเมาะซวยซ้ำซ้อน โอ กา นุ๊ เก่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2020, 22:42:08 »

ก่อนอื่นทางร้านต้องขออภัยเรื่องงานบริการน้องผิดพลาด ตอนนี้ทางร้านได้อบรมน้องและตักเตือนน้องและทำโทษตามกฎของร้านไปแล้วทางร้านจะนำไปปรับปรุงและแก้ไขและรักษามาตรฐานงานบริการน้องๆให้ดียิ่งขึ้น ทางร้านต้องขออภัยอีกครั้งคะ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: หล่นแหมเมาะซวยซ้ำซ้อน โอ กา นุ๊ เก่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2020, 22:18:56 »

ร้านนี้เป็นหนึ่งในร้านที่เอาใจใส่ดูแลลูกค้าดีร้านหนึ่งเลย
พี่เฒ่าการันตีให้ เวลาแจ้งร้านไปว่าคนไหนควรปรับปรุงตรงไหน
เค้าก็จะเทรนน้องๆ เพิ่มเติมตลอด จนหลายๆ คนฝีมือขึ้นมายืนแถวหน้าของวงการได้เลย
ส่วนเรื่องหล่นแจ้งทางร้านไปก็ดีแล้วครับ ร้านจะได้แก้ไขจัดการ
แต่ก็น่าจะให้โอกาสน้องคนอื่นๆ ด้วยนะ อย่าให้เด็กคนเดียว มาทำให้เราพลาด น้องคนที่งานดีๆ คนอื่นดีกว่า
กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/