ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องพิตต้า เด็ดสุดจริงๆ ต้องรีบมาจัดเลยคร้าบบบบบ  (อ่าน 810 ครั้ง)

Somchai BoonYuen

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ช่่วงนี้ฝนตกอากาศเป็นใจ ปวดเหมื่อยเลยอยากไปนวดผ่อนคลาย เลยแวะไปร้านโอเชี่ยคลับบางแสน
พอไปถึงร้าน ผมเลยให้พีอาเรียกน้องๆ ออกมาให้ชม วันนี้มีแต่สวยๆเด็กๆ แต่ผมไปสะดุดตาน้องพิตต้า
สวยน่ารักหุ่นดีขาว ผมไม่รอช้าเลือกคนนี้เลยครับ พอชำระค่าเสียหายเสร็จก็นั่งรอน้องออกมารับ

ตัดมาที่ห้องเลยนะครับ พอเข้าห้องน้องก็ชวนผมคุย น้องน่ารักครับคุยสนุก พอคุยไปสักพักน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำ
พอน้องถอดเสื้อผ้าออก หุ่นโดยรวมดีมากๆ  นมแท้ใหญ่ด้วยครับจุกสวยมาก
ตอนอาบน้ำน้องก็ถูให้ผมทุกซอกทุกมุมเลยครับ น้องอาบน้ำสะอาดมาก

ตัดมาที่เตียงเลยนะครับ น้องก็ให้ผมนอนคว่ำก่อน แล้วน้องก็เอาเจลลงค่อยๆบอดี้จากล่างขึ้นบน
จากนั้น....น้องก็เอานมมาถูตามช่วงตั้งแต่ก้น ไปจนถึงคอจังหวะที่ถูนี่มีซาวด์สยิวมาก แบบในหนังavเลย
ทีนี้น้องก็บอกให้นอนหงาย ทีนี้ละได้เห็นหุ่นอันน่าขย้ำของน้องอีกรอบ
ผมไม่รอช้าลุกขึ้นมาไซ้คอน้อง จากนั้นน้องก็ให้เรานอนลง  น้องก็ค่อยๆไล่นวดบิ้วจากล่างขึ้นบนให้ผมเหมือนเดิม
ผมก็เลยขอน้องจับนมบ้าง  น้องก็ให้จับนะครับ นมน้องแน่นมากนมแท้สวยมากครับ
อกตูมพอดีมือผมเลยขอดูดน้องโพน้องไปด้วย

หลังจากนั้นก็เป็นไปตามอารมณ์ที่พาไปอีกหลายกระบวนท่า จนต้องพ่ายแตกน้องไปในที่สุด

จากนั้นน้องก็จับมือผมลุกขึ้นไปอาบน้ำกัน จบ
ก่อนจะออกจากห้อง น้องก็ให้รางวัลปลอบใจผมโดยการจุ๊บปากไปสองที ฟินตรงนี่แหละ

สรุป      หน้าตา 10
           ไฟหน้า 10
           อาบน้ำ 10

ต้องบอกว่าของน้องพิตต้า เกินตัวครับ นุ่มแท้ แน่นมือจริงๆครับ โดยเฉพาะจุกนั้น แตะนิดแตะหน่อยมีลุกชูสู้นิ้วครับ 555555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ตุลาคม 2020, 09:34:13 โดย valentine2018 »

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1