ผู้เขียน หัวข้อ: [เรื่องสั้นอีโรติก] น้องเมียเอาได้ พี่ใส่ถุงยางแล้ว  (อ่าน 240 ครั้ง)

papapatty และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

[เรื่องสั้นอีโรติก] น้องเมียเอาได้ พี่ใส่ถุงยางแล้ว

ผมแต่งงานกับแฟนผมได้ 2 ปี แฟนผมมีน้องคนหนึ่งชื่อ "น้องแนน" เรียนอยุ่ ปวช.3 เธอเป็นเด็กน่ารัก ขาว หุ่นดี
นมกับก้นสวยมาก ผมอดใจไม่ไหวจนต้องแอบดูน้องแนนอาบน้ำเป็นประจำ เวลาเอากับแฟนจะค้เองแอบนึกถึง
น้องแนนเสมอ เพราะจะมันทำให้ผมมีอารมณ์และทำกับแฟนแรงมาก

มีอยู่วันนึงแฟนผมไปต่างจังหวัด ผมกลับจากทำงานก็ได้ยินเสียงดังออกมาจากห้องน้องแนน ผมเลยไปแอบดูตรงรู
ที่ผมเจาะไว้ดูน้องแนนเปลี่ยนเสื้อผ้า ผมก็เห็นน้องแนนกับแฟนกำลังเอากันอยู่ในท่าหมา น้องแนนทำหน้าได้
เร้าอารมณ์มาก แฟนน้องแนนซอยก้นได้สักพัก ก็เร่งเร็วขึ้นสงสัยกำลังจะเสร็จ เพราะอัดก้นกลมกลึงของน้องแนน
เสียงน้องแนนดังขึ้น ผมรีบออกจากห้องแล้วไปเคาะประตูเรียกว่า "เป็นอะไรหรือเปล่า"

สักพักแฟนน้องแนนก็ออกมาบอกว่า "ผมมาหาแนนครับพี่ ผมกลับก่อนนะครับ"

มันคงกลัวผม หลังจากแฟนน้องแนนไปแล้ว ผมก็ไปล็อกห้องแล้วเข้าไปในห้องน้องแนน เธอใส่ผ้าขนหนูอยู่
หน้าแดงคงอายผม ผมถามว่าทำอะไรกัน เธอบอกว่าคุยกัน ผมบอกว่าไม่จริงผมจะฟ้องพี่เธอ น้องแนนทำหน้า
เหมือนจะร้องไห้ ผมบังคับให้เธอเล่า จนผมมีอารมณ์จนทนไม่ได้ ผมถามน้องแนนว่า "ไม่กลัวท้องเหรอ"

น้องแนนบอกว่าแฟนใส่ถุงยางผมก็บอกว่า "ถ้าพี่ใส่ถุงยางแล้วทำแนนได้ไหม"

ว่าแล้วผมก็เข้าไปกอดไซ้ดึงผ้าขนหนูน้องแนนออก ตอนแรกเธอขัดขืนแต่พอผมดูดนมได้ เธอก็อ่อนเพราะคง
มีอารมณ์ค้างอยู่ ผมดูดติ่งน้องแนนจนเธอร้องลั่น บอกว่าพี่แนนไม่ไหวแล้ว ผมก็งัดของผมมาให้น้องแนนดูด
เธอบอกว่าไม่เป็นเคย แต่ใช้มือชักให้แฟนแล้วก็เอากันเลย ผมก็เลยสอนให้ตอนแรกก็โดนฟัน แต่สักพักน้องแนน
ก็ทำได้ดีพอแข็งได้ ทีนี้พอผมจับมาจ่อหอยเธอ น้องแนนรีบร้องทักว่าใส่ถุงก่อนพี่ ผมบอกไม่มีถุง น้องแนน
ก็เอื้อมไปหยิบที่หัวเตียงมาแล้วใส่ให้ผม

เธอบอกว่าของพี่ใหญ่จังแนนกลัวเจ็บ แล้วผมก็จับน้องแนนนอนลงผมก็นอนทาบลงไปพยายามชวนน้องแนนคุย
จังหวะที่เผลอ ผมก็ดึงถุงยางออก โดยน้องแนนไม่รู้ตัวแล้วจับยัดทันที น้องแนนร้องว่าเจ็บผมรีบดูดนม
เพื่อกลบเกลื่อนสักพัก น้องแนนก็ครางด้วยความสุขสักพัก ก็จับน้องแนนยกล้อกดลึกสุดๆ สักพักน้องแนน
ก็กระตุกอ้าปากค้างหัวนมตั้งอกแดงเป็นผืน ผมรู้ทันทีว่าเธอเสร็จแล้ว ผมรีบซอยน้องแนนตอดแรงจนผมทนไม่ไหว
ผมปล่อยน้ำพุ่งเข้าไปในมดลูกน้องแนนอย่างเต็มแรง แล้วกระแทกซ้ำจมสมใจผมกดแช่ไว้สักพัก

น้องแนนบอกว่ารู้สึกมีอะไรเข้าไปข้างใน แล้วเธอก็เอามือมาจับที่รูปรากฏว่ามีน้ำเยิ้มออกมา เธอตกใจมาก
รีบลุกขึ้นถามว่าทำไมพี่ทำอย่างนี้ ผมบอกว่าพี่รักน้องแนนพี่เป็นผัวน้องแนนอย่างสมบูรณ์แบบแล้ว ต่อไป
จะให้คนอื่นทำไม่ได้แล้ว น้องแนนร้องไห้ผมก็ปลอบอยู่สักพัก ผมก็เริ่มยกสองต่อคืนนั้นผมทำน้องแนน 4 ครั้ง
ปล่อยเข้าหมด แล้วเราก็แอบเอากันเรื่อยมา

ผมพาเธอไปฉีดยาคุมจะได้เล่นกันอย่างหายห่วง เธอบอกเลิกกับแฟนและยอมเป็นเมียผมคนเดียว
บ่อยครั้งที่ตอนเย็นผมจะไปรับเธอที่โรงเรียน แล้วไปแวะเอากันที่โรงแรมก่อนกลับบ้าน แต่ถึงอย่างไร
ผมก็ยังคงทำการบ้านกับเมียผมเสมอ เพราะลีลาของเมียผมเอง ก็ไม่ได้ด้อยไปกว่าน้องแนนแต่อย่างใด
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่