ผู้เขียน หัวข้อ: สายชิว ฟิลกับฟิลดีๆ "หมิง"  (อ่าน 2336 ครั้ง)

miharuglory และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
สายชิว ฟิลกับฟิลดีๆ "หมิง"
« เมื่อ: 11 ตุลาคม 2020, 01:22:46 »

ตกค้างมาหลายวัน เพราะต้องบินไปทำงาน แต่ก็มิวายแวะมา นอนแพยาง ขอนอนสยิวๆสบายๆ ก่อนไฟต์บินจะออก เห็นว่าทางร้านมีน้องใหม่เข้ามาพอดิบพอดี อดีต pg สาว ผันตัวมา ในวงการ นกป ก็ไม่แปลกใจใดๆเลยนะ เพราะ นาทีแรกที่น้อง หมิงเดินออกมา โชว์ตัว ออร่าดูดี เหมือนสาว pg ตามบาร์ ที่มีแสงสีเสียงดีๆนี่เอง ด้วยรูปร่างที่เพียวบาง สมส่วน หน้าตาดูดี น่าสนใจ ก็ไม่ต้องรอช้าละครับเพราะ อีกไม่นาน อีกไม่กี่ ชม เครื่องจะออกละ เดี๋ยวจะตกเครื่อง

ด้วยความที่เป็นกันเองของน้อง ที่ชวนคุย คอยถามคอยแซว บรรยากาศมันดีตั้งแต่เริ่มเกมส์ น้องแอบมีสเน่ห์นะครับ เพราะความที่เป็นกันเองแบบนี้นี่ละ อะไรๆก็ไหลลื่นไปหมด

น้องหมิงเองอาจจะเป็นมือใหม่ในวงการนี้ แต่ก็มีหลายสิ่งที่ ยอดเยี่ยมมาทดแทน นั้นคือ การเปิดใจ คุยเพลินๆ จิ้มนั่น แหย่นี้ สนุกสนานกันไป

อีกหนึ่งสิ่งที่ขอชื่นชมเลยคือผิว นวลดีและเนียน ละเอียด ถึงแม้จะไม่ได้ขาว สว่างโอโม่ แต่มันเนียนนุ่ม ชุ่มมือ เป็นไหนๆ ไฟหน้าเต็มมือ ถึงแม้ว่าจะคล้อยไปหน่อย แต่ก็ไม่ได้ติดขัด อะไรสำหรับผม

เนื้องาน น้องถือว่าอยู่ในระดับที่ ดี ได้ขนาดนี้ สำหรับมือใหม่ ผมว่าอีกไม่นานคงเก่งกว่านี้แน่ อาบน้ำ ทำความสะอาด ลงรายละเอียดดี มีถามไถ่​ตรงไหนยังลื่น ยังมีฟองอีกไหม

งานนวดก็พอถูไถ อาจจะไม่ได้ถึงขั้นนวดจริงจังอะไร แต่มือนุ่มๆกับเจลๆลื่นๆ นี่ละโคตรฟิน ก็อยากจะบอกเหมือนกันว่า สิ่งที่ทำให้รู้สึกดีทุกครั้งเวลาที่มา ร้านichicha​ คือ แพยาง กับเจล ท่วมตัวนี่ละ บอกเลย อ่างว่าสบายๆ ผมว่าแพยางมันฟินกว่า ฟินกว่าตรงที่ เนื้อแนบเนื้อแบบเน้นๆ ลื่นๆ แถมลูกเล่นมันเยอะ ทำได้สารพัดท่าที่ ป๋าๆจะคิดออก มันก็จะเหมือนดั่งคำที่ว่าคือ.. เรื่อง… ไม่ใช่แค่ บนเตียงอย่างเดียว จะขอบตู้ ขอบโต๊ะ ขอบหน้าต่าง หรือ บนแพยาง ก็ได้

สรุปให้ละกันนะครับ น้องหมิง มือใหม่ ก็จริงแต่ฟิลลิ่งดีเกินคาด ฟิลลิ่ง ชวนสาว pg มาลงแพยาง ผิวเนียนสวย นมอาจคลอยไปนิด งานนัว งานไหล คิสได้คิสดี มีแลกมีบวก สปถ ดูดดีดูดนาน ไม่ยอมคาย ช่างสีไม่ตกงานนะครัช ทรงดีชุ่มชื้น​ ทาดีๆมีกระตุก  eta03 ส่วน… ฟิลลิ่งธรรมชาติไหลลื่นดั่งสายน้ำ อุ้มง่าย จะยืน จะนั่ง จะนอน จะM จะ L ได้หมด สู้ไม่ถอย เอาเป็นว่าถ้าชอบแนวสาว pg ไปจัดเลยครับ น้องนิสัยดีน่ารักเป็นกันเอง สบายตัว สบายด้วง ไว้เจอกันตอนกลับมา เชียงใหม่อีกรอบครับป๋าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ตุลาคม 2020, 11:30:03 โดย Ichaicha_admin »

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
Re: สายชิว ฟิลกับฟิลดีๆ "หมิง"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2020, 01:34:50 »

Ichaicha_admin

• รอง Global Moderator
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: สายชิว ฟิลกับฟิลดีๆ "หมิง"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2020, 13:03:44 »

ขอบคุณการบ้านและรูปภาพสวยๆนะค่ะพี่
มีโอกาสแวะมาเที่ยวที่ร้านอิชาอิชาอีกนะค่ะพี่
mbvc

hotpod

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2020, 16:19:28 »

ว่างๆจะไปลองครับช่วงนี้ยุ่งงานครับลองแล้วจะมาส่งการบ้านครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2020, 13:40:43 »

ว่างๆจะไปลองครับช่วงนี้ยุ่งงานครับลองแล้วจะมาส่งการบ้านครับ

ร้านอิชายินดีต้อนรับนะค่ะพี่ ^^
สะดวกเมื่อไร โทร.หรือไลน์ เข้ามาเพื่อจองน้องไว้ได้เลยนะค่ะ
 mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2020, 13:25:21 »

ติดต่อสอบถาม

Line: ichaichacm

Open 11am-10pm

โทร. 063-412-5002

Website: https://ichaichachiangmai.com/