ผู้เขียน หัวข้อ: [เรื่องสั้นอีโรติก] พี่เมียผมใหญ่ ให้อดใจยังไงไหวหละ  (อ่าน 68 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

[เรื่องสั้นอีโรติก] พี่เมียผมใหญ่ ให้อดใจยังไงไหวหละ

สวัสดีพี่ๆทีมงานทุกท่านครับ…………ผมเองเป็นคนต่างจังหวัดครับ พอดีได้แต่งงานกับภรรยาๆผมเป็นกรุงเทพครับ
ตอนนี้ผมกับภรรยาก้ออายุ 28 เท่ากันครับ…………ผมไม่มีบ้านกรุงเทพ แต่งงานเสร็จ แม่ภรรยาก้อให้เข้าไปอยู่ในบ้าน
ในบ้านของภรรยา เป็นครอบครัวใหญ่ครับอยู่กันถึงสี่ครอบครัว รวมทั้งผมและภรรยา ส่วนพี่น้องของ ภรรยาคนอื่นๆ
ที่ขยับขยายออกไปอยู่ข้างนอก กับสามีหรือภรรยาอีกสามครอบครัว

ตอนแรกที่เข้ามาก็อึดอัดพอสมควร เพราะไม่เคยสถานที่สักเท่าไหร่ แต่สักสอง สามเดือน ก้อเริ่มชินครับ……………
ในบ้าน ชั้นล่างมีอยู่ สองห้อง ก้อมีพี่ชายของภรรยา สองคน อยู่กับภรรยาเขา ส่วนชั้นบนมีอยู่ สองห้องก้อมี
แม่ภรรยาหนึ่งห้อง และพี่สาว อยู่กับสามี ซึ่ง 2-3 วันสามีเขาจะกลับมาสักครั้ง ส่วนผมกับภรรยาที่เข้าไปอยู่ใหม่
ก็เลยต้องเอาตู้เสื้อผ้ามาบังกั้นไว้พอเป็นห้องนอนชั่วคราวได้ครับ จุดเริ่มต้นที่ทำให้ผมมีโอกาสเขียนเรื่องมาเล่า
ให้ท่านผู้อ่านมีดังนี้ครับ………….

พี่สาวของภรรยา คนที่ถัดจากภรรยาผม และอายุแก่กว่าผมและภรรยา ประมาณสองปี มีสามีแล้วครับ ตอนแรกก็
อยู่บ้านสามีเขาแหละครับ แต่พอท้องได้ประมาณ 6 เดือน ท้องเริ่มโตเขาก็กลับมาขออาศัยอยู่กับแม่เขา ซึ่งคือ
แม่ยายผมนั่นเอง เพราะต้องมีคนดูแล ส่วนสามีเขาจะมาหาทุกวันศุกร์ แต่ไม่ได้ค้างเพราะไม่มีที่นอน แต่ก็คงเป็น
โอกาสดีที่พี่เขยแกจะได้แอบเที่ยวง่ายขึ้น (อิจฉา)

ส่วนพี่เมียผมเขาตอนแรกก็กางมุ้งนอนอีกมุมหนึ่ง………………แต่พอได้ 3 คืนเขาก็มาขอนอนกับภรรยาผม
เพราะเขาสนิทกัน ผมก็เลยต้องออกไปนอนแทนที่ของพี่สาวเขาข้างนอก เลยหมดโอกาสมีอะไรกับแฟนผมไปเลย

พออดเล่นเสียวกับเมียได้ประมาณหนึ่งอาทิตย์ ก็เริ่มจะทนไหวละครับ เรายังหนุ่มนี่นา เงี่ยนทุกวันอยู่แล้ว………….
แล้วมีอยู่คืนหนึ่งผมเกิดทนไม่ไหว ท่อนเนื้อผมแข็งมาก กำรูดๆ ยังไงก็ไม่หายเงี่ยน เพราะมันอยากจริงๆครับ
พอประมาณตี 3 พี่สาวภรรยาหลับสนิท ผมไม่ทนแล้ว ผมเลยมีโอกาส คลานไปปลุกเมีย ขึ้นมาเอากัน ผมสมใจอยาก
แต่ก้อไม่สะใจเท่าไหร่ เพราะจะโลดโผนไม่ได้เดี๋ยวพี่สาวภรรยาตื่น แต่ก็มันน้ำแตกไป 2 ครั้ง……….และคืนต่อๆมา
ผมก็ทำเหมือนเดิม คือ ประมาณ ตี3 ตี4 ผมก็จะแอบเข้าไปหาภรรยาผมและเอากัน โดยที่มีพีแฟนผมยังนอนอยู่
ข้างๆเสมอ

ก็ไม่รู้ว่าพี่สาวของภรรยาผมจะรู้ตัวหรือปล่า เพราะช่วงหลังผมใส่แรงขึ้นมาก พร้อมกับเสียงครางหนักๆ……….
มีอยู่คืนหนึ่งผมก็เข้าไปหาภรรยาผมตามปกติ แต่พอเปิดมุ้งเท่านั้นแหละครับผมต้องตาค้าง …โดยสายตาไปสัมผัส
กับหว่างขาของพี่สาวภรรยา ที่ใส่ชุดนอน แต่ไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมรู้สึกว่า มือไม้สั่นขึ้นมาทันที ผมคิดว่า
จะทำอย่างไรจะได้เห็นชัดกว่านี้ แต่จะเปิดไฟคงจะไม่ได้แน่นอน เพราะภรรยาผมจะต้องตื่น เลยคิดว่าไฟของ
โทรศัพท์มือถือ น่าจะได้ เลยย่องออกไปเอาโทรศัพท์ มือถือข้างนอก……….แล้วปิดเสียง

พอเสร็จก็กลับย่องไปหาเป้าหมายทันที ตอนนั้นใจผมเต้นแรงมาก ตื่นเต้น จริงๆ มือสั่นนิดๆ พอผมกดโทรศัพท์
ไฟเริ่มสว่าง ผมต้องอุทานในใจโอย ภาพพี่สาวแฟนวัย 30 นอนหงายขาอวบขาวถ่างอ้าออก ประสาคนท้อง
ทำไมมันใหญ่และโหนกนูนอย่างนี้ ขนหมอยที่ดกดำ แผ่ปกคลุมเนินหอยที่นูนขึ้นมาเต็มทั่วเนินสามเหลี่ยม
โค้งหายไปในง่ามก้น น่าดูมาก หอยใหญ่กว่าเมียเราอีก ..หรือว่าเป็นเพราะเขาท้อง

หรือว่าถือเป็นพี่สาวพอออกมาก่อน เลยเอาของแม่มามากกว่าน้องสาว มือผมสั่นมาก ผมยื่นนิ้วชี้ไปแตะเบาๆ
ที่ขนหมอยพี่สาวแฟน มันนุ่มมือมาก ผมเอาจมูกสูดกลิ่น ซึ่งมีกลิ่น เหมือนฉี่ พอสะใจแล้วผมก็ปิดโทรศัพท์ผม
ไม่กล้าทำมากกว่านี้ เพราะถ้าเขาตื่นผมยุ่งแน่ … และหันกลับมาหาภรรยาผมที่นอนอยู่ข้างๆ งัดท่อนเนื้อที่แข็งโด่
เปิดผ้าถุงเสียบทันที…ผมเอาภรรยาผมไม่ถึง 2 นาทีก็น้ำแตก ภรรยาผมงงๆว่าทำไม่เสร็จเร็วจัง ก่อนที่ภรรยา
จะถามอะไรอีก ผมช็ดหัวแล้ว รีบต่ออีกเกม (ค่อยยังชั่ว…………..)

คืนต่อมา ผมหาโอกาส ที่จะได้เห็นเนินนูนหมอยดกอีกครั้ง แต่ก้ออีกก้อแห้ว เพราะเขานอนไม่โป๊เลย………….
พอได้อีก 2 วัน ผมก็มีธุระกลับบ้านที่ต่างจังหวัด และก็ได้รู้ว่าพ่อผมเป็นคนที่นอนไม่ค่อยหลับ เลยต้องกินยานอนหลับช่วย
และ ยาที่พ่อกินก็เป็นยานอนหลับที่แรงพอสมควร
(อา...ขอบคุณครับพ่อ กระดอผมมีความหวังแล้ว)

ผมเลยวางแผนที่จะเอายาของพ่อ แกล้งบอกพ่อว่าผมก้อนอนไม่ค่อยหลับ อยากลองกินยาของพ่อบ้าง ผมนอนที่บ้าน
ทานข้าวเย็นผมลองกินครึ่งเม็ด พอทุ่มครึ่งยาออกฤทธิ์ ง่วงมาก ผมเลยนอนหลับสนิทตั้งแต่ตอนนั้นยันเช้าเลย
รู้สึกว่ามันดีจริงๆ พอจะกลับเลยขอพ่ออีก 2 เม็ดบอกว่าจะเอาไปกินที่กรุงเทพ พอขับรถก็นึกมาตลอดว่าจะเอาให้
พี่สาวเมียผมกินได้ยังไง แล้วพอผ่านแถว สระบุรี มีน้ำส้มขายเป็นแถวยาวเลยคิดแผนออกมาทันที เลยซื้อน้ำส้ม
มา 6 ขวด แล้วแกล้งลืมไว้ในรถ พอท่านข้าวเย็น ที่บ้านกรุงเทพเสร็จ ประมาณ2ทุ่ม เลยแกล้ง พูดขึ้นว่า
ซื้อน้ำส้มมาฝากแต่ลืมไว้ในรถ ภรรยาผมอาสาจะลงไปเอาผมเลยบอกว่า ผมลืมของ ไว้ในรถด้วยเดี๋ยวลงเอาเอง
เสร็จแล้ว ก็บดยานอนหลับ 2 เม็ดแบ่งใส่ 2 ขวด ของภรรยา และพี่สาวภรรยาพอผม ถือขึ้นไป 3 ขวด ยื่นให้
ภรรยาผม 2 ขวด ภรรยาผมส่งต่อให้พี่สาวเธอ ส่วนผมก้อกินขวดที่ไม่ได้ผสมยา………และขอตัวไปดูดบุหรี่ชั้นล่าง

พอนึกถึงหอยที่ใหญ่นูน หมอยดกดำแผ่เต็มหน้าขาของพี่แฟน ท่อนแท่งผมลุกตุงกางเกง จนผมต้องบอกตัวเองว่า
เย็นไว้ไอ้หนู เดี๋ยวได้บุกป่าหมอยดกแน่ๆ……….ปล่อยให้ทั้งสองคนกินน้ำส้มผมให้เต็มที่ สักพักผมก็อาบน้ำนอน
บอกภรรยาว่า…เดินทางเพลียมาก.. ขอนอนก่อน ผมก็นอนที่ของผมข้างนอก แล้วผมก้อตื่นมาอีกที...ประมาณตี1
เดินไปดูขวดน้ำส้ม ที่ทั้งสองคนดื่มหมดขวดทั้ง 2 ขวด แล้วผมก็เดินเข้าไปในห้อง เห็นภรรยา และพี่สาว นอนสนิท
ผมจึงแกล้ง เขย่าตัวภรรยาปรากฏว่าได้ผลครับภรรยาผม ไม่มีอาการโต้ตอบ และลองเขย่าตัวพี่สาวภรรยาปรากฏว่า
เหมือนกันเลยครับ แท่งผมลุกโชนทันที กลิ่นหอยของพี่แฟน ยังติดจมูกอยู่เลย

ผมเลยเริ่มแผนในทันที เอามือสอดเข้าไปในผ้าถุง ของพี่สาวภรรยา ปรากฏว่าเธอใส่กางเกงในครับ แต่ก็ไม่ใช่ปัญหา
อูว… กางเกงในตัวนิดเดียว มันปิดหอยที่โหนกใหญ่ของพี่ได้เหรอ สงสารกางเกงในนะ เธอต้องใส่ตัวเล็กเพราะท้อง
เอาขึ้นสูงไม่ได้ ผมเลยเอามือรูดกางเกงในเธอออก ตอนนั้นใจผมสั่นมากครับ ถ้าเกิดเขาตื่น ผมจะแก้ตัวว่าอย่างไร

แต่เมื่อเห็นหอยใหญ่ตรงหน้าเท่านั้น และการสัมผัสลูบคลำ ความโหนกนูนและขนดกของพี่สาวภรรยาแล้ว ใจมันกลับ
กล้าขึ้นมาทันใด เป็นไงเป็นกัน อูย..หอยสวดหอยนูนจริงพี่จ๋า ผมเงี่ยน จนหัวแท่ง เปียกหมดแล้ว พี่น่าเอามาก
ไม่ว่ากันนะพี่ ก็พี่มาแย่งที่นอนผม นึกว่าสงสาร น้องเขยก็แล้วกันนะ ขอผมได้เอาหอยพี่เถอะ……….ผมค่อยๆเอาจมูก
เอาไปสัมผัสตรงส่วนนั้น แปลกที่วันนี้ไม่มีกลิ่นเหมือนวันนั้น ผมเลยจัดการเลีย และดูด เม็ดของพี่สาวแฟนอยู่นานพอควร
และกะว่าจะขึ้น ขย่มภรรยาสักหน่อย แต่ความคิดดันขึ้นมาทันได ว่าลองเอาใส่ของพี่สาวภรรยา เล่นของใหม่ ดีกว่า………

สักครั้งไม่ว่าจะเกิดอะไรก็ยอมแล้ว ตอนนี้ต้องขอเอาเนินใหญ่หมอยดกนี้ให้ได้ ว่าแล้วก็นั่งเอาขาของเธอมาพาดบนขาผม
พอเอาของผมเข้าไปจ่อรู้สึกว่าปากช่องคลอดของเขาขมิบตุบๆ แถมเด้งเอวนิดๆ ..ขนาดหลับนะนี่ หรือเป็นที่ว่าพี่สาวแฟน
ไม่ได้เอามานานหรือเธอเซ็กจัดกว่าแฟนผม

ผมยัดหัวถอกเข้าไปช้าๆ เจ้าหัวแดงของผมผม….ค่อยๆหายเข้าไปกลางดงหมอยที่ดกดำ ทีละนิด ..อูย.ผมเสียวจังพี่
ทุกขุมขนผมลุกชัน นี่ผมกำลังลักหลับพี่แฟนอยู่ ..อูย..เสียวมากขอบคุณครับพี่ ที่มานอนกับแฟนผม…….พอมันผ่าน
เข้าไปหมดหัวถอก ผมรู้สึกว่าน้ำผมมันจะแตกให้ได้เลยครับ เลยจัดการดึงเข้าดึงออก5-6 ทีน้ำผมก้อพุ่งเข้าในช่องคลอด
ของพี่สาวภรรยา อย่างแรง และคาไว้สักพักผมก้อนอนกอดพี่สาวภรรยา อย่างกะกอดภรรยาตัวเอง……

พอประมาณ 10 นาที แหมเราลงทุนแล้ว ต้องเอาให้คุ้ม ว่าแล้ว ผมก้อเริ่ม เกมที่สอง อย่างเมามัน และรุนแรงพอสมควร
พอเสร็จ ก้อทิชชู เช็ดน้ำที่ไหลย้อนออกมาข้างนอก และใส่กางเกงในให้เธอและกลับมานอนเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น………
คราวนี้ผมนอนหอบอยู่ข้างมุ้งแฟน และพี่สาวเค้านานพอดู หลังดื่ม น้ำเย็นและเช็ดหน้าเช็ดตาเสร็จ ..ผมเพ่งมองที่
พี่สาวเขาอีกที เออแนะ..เขาน่าเอากว่าแฟนผมมากรูปร่างเขาเต็มไม้เต็มมือดี มิน่าละ พี่เขยถึงจีบเอาเป็นเมีย..

สักพักไอ้ใบ้ผม ก็ชูคออีกแล้ว ผมเองก็ไม่กลัวตาย รูดกางเกงในพี่สาวแฟนอออก ขอสอดใส่อีกครั้งนะพี่ ถึงตายไม่ว่าอะไร
ครั้งนี้ พี่สาวแฟนมีเด้งเอวสู้แฮะ เอาเหอะพี่ โอย มันจริงๆ ตายไม่ว่าขอข้าได้กระเด้า………..พอตอนเย็น อีกวัน
กลับจากที่ทำงาน ถามหาพี่สาวภรรยาว่ากลับไปบ้านแล้วหรือ ภรรยาบอกว่า…..พี่สาวไปโรงพยาบาล เธอตกขาวเยอะมาก
แถวปวดบั้นเอวด้วย ผมเลยคิดในใจว่า เธอตกขาวหรือว่าน้ำผมกันแน่ เธอจะรู้ไหมนี่

ส่วนผมคิดว่ายังไงต้องหาทางเอาอีก ก็ติดใจไม่หาย คนอะไร หอยใหญ่กว่าน้องมาก…จากใจ ยอดน้องเขย
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

Eakuto43

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0