ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน : น้องกุชชี่ สวยเด็ดมากครับ  (อ่าน 678 ครั้ง)

Somchai BoonYuen

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เอาการบ้านน้องกุชชี่มาฝากครับ น้องใหม่บ้านโอเชี่ยคลับ

บ่ายวันนี้พอดีได้มีโอกาสไปเที่ยว Ocean-club

ใจเข้าไปเลือกในร้านดีกว่า พีอา แนะนำได้ดีมาก ขอดูตัวจริงไปหลายคน
แต่ต้องตัดสินใจเลือกเพียงคนเดียวเท่านั้น
หวนมาลงล็อกที่ น้องกุชชี่ สาวผิวสวย ยิ้มใส ใจละลาย

ตัดมาที่ห้องเลยนะครับ ผมกับน้องก็นั่งคุยกันสักพัก น้องก็ชวนไปอาบน้ำ
พอน้องถอดเสื้อผ้าออกเท่านั้นและครับลูกชายผมก็หื่นขึ้นทันที
น้องเนื้อตัวสวยมาก น่าฟัดมาก อกพอดี กำลังดูด จุกสวยนมแท้จุกพอดีมือเลยครับ

แล้วไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำสะอาดดีครับ อาบเสร็จมาต่อที่เตียง ก็เริ่มจัดกันเลย
พอถึงเตียง น้องบอกให้นอนคว่ำเลยแล้วก็บีบๆนวดๆธรรมดาก่อน
 แล้วน้องก็ลงเจลแล้วก็นวดๆถูๆจากนั้นวินาทีฟิน  น้องก็เอาหุ่นและนมอันสวยงามมาบอดี้ให้ผม ณ.จุดนั้นฟินจร้า
 จากนั้นน้องก็บอกให้นอนหงาย  แล้วน้องก็เอาหุ่นสุดแสนจะทรมานใจผมลงมาบอดี้ที่ตัวผม
ผมเห็นนมน้องเท่านั้นและ ผมเลยขอจับของน้องดูดนม หิวนม อยากกินนม น้องก็บอกได้เลย

จากนั้นน้องก็บอกว่าเอาแล้วนะ จะจัดแล้วนะ แล้วน้องก็เอาของผมใส่ของน้องละก็จัดอยู่หลายท่า
 น้องมีอารมณ์ร่วมดีมาก  เสียงซาว์สธรรมชาติมากครับ ผมกอดน้องน้องก็กอดผมตอบ ชอบตรงนี้แหละ
ระหว่างนั้นก็มีไซร้คอบ้างจุ๊บแก้มน้องบ้าง อิอิอิ แล้วเราก็จบด้วยท่านั่งกอดกันผมกอดน้องน้องก็กอดผม กอดแน่นมากตอนนั้นอ่ะ
(เรียกท่าไม่ถูกอ่ะ แต่ก็ประมาณนี้คับ)น้องบอกน้องเสร็จแล้ว จากนั้นผมก็เสร็จตามน้อง แล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน
 อาบเสร็จเวลาเหลือนั่งคุยกันชิวๆเล่นๆ ก่อนออกจากห้องน้องบอกถ้ามาอีกจะจัดให้เต็มๆเลย

สรุป     หน้าตา 9
          ไฟหน้า 10 (นมแท้จุกสวยมากครับ)
          งาน   9
          อาบน้ำ 9 โอเคจร้า ชัดๆถูๆสะอาดแถวบอดี้ให้ด้วย

โดยรวมแล้วชอบมากๆจร้า ฝากพี่ๆสุภาพกะน้องด้วยนะจ๊ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2020, 08:55:16 โดย valentine2018 »