ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องวิปครีมครับ ชื่อนี้มีแต่ของอร่อยต้องลองงง  (อ่าน 963 ครั้ง)

Somchai BoonYuen

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาส่งการบ้านน้องใหม่ให้พี่ๆกันอีกแล้วครับ น้องวิปครีม
มีน้องใหม่สดๆซิงๆมาที่ไรพีอาส่งตามตลอดเลย
 ผมก็ไม่รอช้าของใหม่สดซิงแบบนี้ต้องไปจัด

ตัดมาที่ห้องเลยละกัน น้องพูดเพราะขี้อ้อน ไม่รอช้าน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำ
จากนั้นก็ถอดเสื้อผ้าถอดเสร็จ หุ่นน้องและ ไฟหน้าก็โอเค ชวนเราไปอาบน้ำ
น้องก็อาบน้ำให้ขัดให้บางซอกบางมุม

ตัดมาที่เตียง น้องก็บอกให้เรานอนคว่ำ
น้องถามผมว่าขับรถมาเหมื่อยไมเดี๋ยวหนูนวดให้ก่อนนะ
น้องก็นวดให้ผมผ่อนคลายก่อน นวดไปได้สักพัก
น้องบอกเริ่มแล้วนะค่ะ จากนั้นน้องก็ค่อยๆละเลงเจลลงบนหลังของผม
น้องก็ค่อยๆใช้ตัวนวดถูขึ้นลงให้ผม ค่อยๆไล่ไปเรื่อยๆๆ จากนั้นน้องก็ให้ผมนอนหงาย
แล้วน้องก็เอามือมาจับลูกชายขอองผมค่อยรูดขึ้นรูดลง โอ๊ยยยเสียววเลยครับ
ด้วยอารมณ์หื่นๆรุมเร้า ยิ่งทำให้อารมณ์พลุ่งพล่านหนัก เครื่องเริ่มเดินแล้วผมเลยพลิกให้น้องนอนลงแล้วผมขอจัดการน้องบ้าง
น้องบอกว่าได้เลยค่ะพี่ ผมก็เริ่มจากกินนมก่อนเลยครับค่อยๆดูค่อยเลีย เสียงซาว์น้องเริ่มมาแล้วครับครางเบาๆ

จากนั้นผมขอหอมแก้มน้องทีนึงแล้วผมก็จุ๊บปากน้องไปทีนึง(ขอน้องก่อนนะคับ)
น้องก็ยิ้มแล้วก็หัวเราะเบาๆแล้วน้องก็จุ๊ปปากผมอีกทีจากนั้นน้องก็กลับไปขึ้นให้ผมอีกครั้ง

ผมก็จับจิมิ๊น้องเบาๆลูบๆ  ไปก่อนจากนั้นน้องก็นั่งลงมาทับเจ้ามังกรของผม 
ค่อยๆขึ้นสุดลงสุด หึม!!! เสียวเลยครับต่างคนต่างครางมาแบบลืมตัว น้องก็ขย่มไปด้วย
ดูดแคลเซี่ยมไปด้วย สุดท้ายทนไม่ไหว แพ้พ่ายน้องวิปครีมไป

เสร็จแล้วน้องก็นวดแก้เมื่อยให้อีกนิดหน่อย ระหว่างนวดก็นอนคุยกะน้องเรื่องนั้นเรื่องนี้เรื่อยเปื่อย ก่อนน้องจะพาไปอาบน้ำ

งานนวด งานบิ้ว เทพสุดๆ ตามใจ ขี้อ้อน  เลยคับคนนี้ ขึ้นแล้วหลงแน่นอน
ช่วงเวลาบันเทิงความเสียวมันก็ไปอย่างราบรื่น น้องไม่หวงตัว งานดีบอดี้แจ่ม จัดให้ได้หมด เล่นลิ้นท่าเสียวมันสุดโก้ย

โดยรวมแล้วถือว่าชอบคับ โอเคเลย สุดท้ายฝากพี่ๆให้สุภาพกับน้องด้วยนะคับ รับลองถ้าพี่ๆสุภาพนะ น้องจัดให้เต็มที่เลยล่ะ
(งานจัดให้สุดแบบนี้ ผมก็ไม่ลืมให้ทริปน้องเหมือนเดิมครับ อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2020, 09:32:03 โดย valentine2018 »

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องนะค่ะ

shamanza

• กระแทกแรง เน้นซอย
  • ว๊องแมน
  • *
  • Country: th