ผู้เขียน หัวข้อ: [เรื่องสั้นอีโรติก] ปอบเข้าท่าไหนถึงได้เซ็กส์จัด  (อ่าน 221 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

[เรื่องสั้นอีโรติก] ปอบเข้าท่าไหนถึงได้เซ็กส์จัด

เรื่องผีปอบในหมู่บ้านแถวชนบทเป็นเรื่องที่ไม่สามารถพิสูจน์ได้ แต่ผมได้เข้าไปพิสูจน์ด้วยตัวของผมเองมาแล้ว
ผมมีลูกพี่ลูกน้องคนหนึ่งเธอชื่อ อ้อย อายุ 22 ปี อ้อยเป็นเด็กเรียบร้อยไม่ค่อยพูดจากับใคร จนเธอแต่งงาน
ไปได้สองปี เธอก็ต้องเลิกกับสามี เพราะแม่ของอ้อยเป็นคนที่เชื่อ งมงายเรื่องปอบ เพราะแม่ของเธอไปกล่าวหา
และทะเลาะกับญาติฝ่ายผัวเธอว่า เป็นปอบ และส่งวิญญาณปอบเข้ามาสิงในร่างของลูกสาวก็คือ อ้อย

เขาสองคนก็เลยต้องเลิกกัน ทั้งๆที่เขายังรักกันดีอยู่แต่ผู้ใหญ่สองฝ่ายทะเลาะกัน เด็กเลยต้องเลิกกัน อ้อยกลับมา
อยู่บ้านของเธอ โดยอยู่บ้านคนเดียว ซึ่งห่างออกจากหมู่บ้านไปเล็กน้อย และเปลี่ยวมาก ส่วนแม่ของอ้อยได้ผัวใหม่
ย้ายไปอยู่กับเขาก็อยู่หมู่บ้านใกล้เคียงกัน วันไหนที่เป็นวันพระแม่ของอ้อย ก็จะไปตระเวณพาเธอไปลดน้ำมนต์
สะเดาะเคราะห์ ตามวัดต่างๆเป็นประจำ จนชาวบ้านเขาลือว่าเธอเป็นปอบ ยิ่งทำให้คนไม่ค่อยแถวบ้านที่อ้อย
อยู่และอ้อยก็ไม่ค่อยออกจากบ้านไปไหน เวลาเดินเขาก็ไม่ค่อยสบตาคน

ส่วนผมกับอ้อยผมเรียงอ้อยมาตั้งแต่เด็ก เพราะเราเป็นญาติกันเวลาแม่เธอไปธุระก็มักจะมาฝากไว้กับผมและที่บ้านประจำ
จึงทำให้ผมกับอ้อยสนิทกัน แต่ตั้งแต่อ้อยแต่งงานผมก็ไม่เคยย่างกลายและไปที่บ้านอ้อยเลย แต่เรื่องที่ชาวบ้านว่าเธอ
เป็นปอบนั้นผมก็ไม่เคยเชื่อเรื่องพวกนี้อยู่แล้ว ผมกลับสงสารเธอเสียอีกที่ต้องเลิกกับสามีและไม่มีเพื่อนเพราะเขากลัวเธอ
ในหมู่บ้านก็เลยไม่ค่อยมีใครคุยกับเธอมากนัก จนวันหนึ่งผมขับรถมอเตอร์ไซด์ กลับมาบ้านตามปรกติในตอนกลางวัน
เพื่อที่จะมากินข้าวที่บ้านผม เห็นอ้อยกำลังเดินลงจากรถสองแถวประจำทางเพื่อเดินเข้าไปบ้าน ซึ่งบ้านของเธอก็ห่าง
จากถนนใหญ่ประมาณ 500 เมตร พอเห็นเธอผมก็เลยจอดรถรับเธอเพื่อที่จะไปส่ง

ผมถามอ้อยว่าไปไหนมา อ้อยบอกว่าไปสมัครงานมากำลังจะไปบ้าน ผมเลยอาสาบอกว่าจะพาไปส่ง ในวันนั้นอ้อยใส่
ชุดกระโปรงบานสีขาว ลายลูกไม้สีดำ และใส่เสื้อเชิตสีขาวแขนสั้น พออ้อยขึ้นนั่งบนเบาะผมเธอก็กอดเอวผมแน่น
เอาหน้าอกมาเบียดที่หลังจนผมรู้สึกได้ พอหน้าอกเธอโดนหลังผม และมือของอ้อยก็วางตรงหน้าขาผมๆเกิดปฏิกิริยาทันที
คือควยแข็งขึ้นมาเลย ผมก็ค่อยๆขับรถมาส่งเธอจนถึงบ้าน อ้อยก็ชวนผมเข้าไปในบ้านเพื่อจะให้ผมทานข้าวเที่ยง
เป็นเพื่อน เพราะเธอบอกว่าผมกับเธอ ไม่ได้คุยกันมานานแล้วตั้งแต่เธอแต่งงานและตอนนี้เธอก็เลิกกับผัวมาปีกว่าๆแล้ว

ผมก็เลยเข้าไปทานข้าวกับเธอในบ้าน พอผมเข้าไปนั่งในบ้านเธอมันเงียบมากในบ้านก็ไม่ค่อยมีอะไรเป็นโล่ง
ผมไปนั่งรอเธอหน้าทีวีเปิดทีวีดู และตรงหน้าทีวีมีฟูกไว้นอนสำหรับดูทีวีเท่านั้น ผมก็ไปนั่งรอตรงฟูก อ้อยก็ไปหา
น้ำเย็นๆ มาให้ผมทาน เธอบอกให้ผมดูทีวีรอไปก่อน เดี๋ยวเธอขอตัวเข้าห้องน้ำแป๊บหนึ่ง ผมก็นั่งดูทีวีรอประมาณ
15 นาที อ้อยก็เดินออกมาจากห้องโดยเธอเปลี่ยนชุด ใส่กางเกงบอลขาสั้น และเสื้อก้ามคอกว้างๆทำให้ผม
มองเธอแทบไม่ละสายตา เพราะอ้อยเธอเป็นคนขาวมาก เห็นโคนขาและเนินอกของอ้อยชัดเจนมาก

ผมมองอยู่นานจนอ้อยทักผมว่ามองอะไรหรือพี่ ผมตกใจก็เลยพูดออกไปว่า อ้อยสวยขนาดนี้แล้วทำไมผัวมันถึง
เลิกกับอ้อยล่ะ แล้วนี้มันติดต่อมาบ้างไหม อ้อยได้ยินผมถามเช่นนั้น เธอก็เดินมานั่งที่ฟูกกับผมตรงหน้าผมพอดี
ทำให้ผมมองเห็นหน้าอกอ้อยใกล้ และชัดมากขึ้น เธอใส่เสื้อชั้นในสีดำ เป็นแบบดันทรงพอผมเห็นหน้าอกเธอ
ควยผมมันแทบจะระเบิดออกมาเพราะมันขาวมากๆๆเลย

อ้อยนั่งลงและพูดถึงเหตุผลที่ต้องเลิกกับผัวให้ผมฟังเพราะเราไปได้คุยกันมานานแล้วอ้อยพูดไปร้องไห้ไป
ผมก็ปลอบเธอไปเรือยๆ จนเธอพูดจบก็ร้องไห้โฮและโผเข้ามากอดผมน้ำตาเธอไหลลงที่ไหร่ผมจนเสื้อผมเปียก
ส่วนหน้าอกเธอก็เปียดกับตัวผมและหน้าผมก็ไปอยู่ตรงซอกคอเธอ ผมได้กลิ่นแป้งและสบู่ทีเธอคงจะเพิ่งอาบน้ำ
มาใหม่ ยิ่งกระตุ้นความต้องการของผมมากขึ้น ผมตัดสินใจเป็นไงเป็นกันผมเริ่มใช้จมูกผมซุกไซ้ที่ซอกคอ
ของอ้อยและเริ่มใช้ลิ้นเลียติ่งหู สลับกับซอกคอที่ขาว และมีไลขนขึ้นเป็นทาง

อ้อยเลิกร้องไห้และคลายการกอดผมออก และเริ่มมาตอบโต้ผมด้วยการจูบทีปากและใช้ปากเธอดูดปากกับผม
อ้อยดูดปากได้เก่งมาก เธอบดปากกับผมอย่างแรง และบางจังหวะเธอก็ใช้ฟันเธอขบที่ริบฝีปากผมทั้งร่างทั้งบน
สลับกัน แล้วดูดปากด้วยความเร่าร้อนมาก เหมือนกับเธอกระหายมากเลย ส่วนมือของอ้อยก็ไม่อยู่นิ่งเธอใช้มัน
ปลดเปลื้องเสื้อผ้าผม และเธอออกจากร่างกาย โดยที่ปากเธอก็ยังทำงานด้วยการดูดกับปากผมอยู่

ไม่นานเราสองคนก็ไม่มีอะไรติดกายเลย อ้อยผลักผมให้นอนลงที่ฟูกส่วนอ้อยอยู่ด้านบนตัวผม
เธอละจากปากผมมาไซร้ตามซอกคอ และใบหูผมเลื่อนลงมาเรื่อยๆ จนถึงหน้าอกผมอ้อยก็บรรจงจูบและดูด
หัวนมผมซึ่งตอนนี้ มันตั้งชูชันไปหมด ส่วนมืออ้อยอีกข้าง เธอก็กำควยผมรูดขึ้นลงและกระตุ้นไข่ผมสลับกับ
สาวควยผมเป็นจังหวะ อ้อยเล็มเลียโดยใช้ลิ้นลากลงไปจากหน้าอกผมลงไปที่สะดือ เธอก็ใช้ลิ้นวนเรียอยู่
พักหนึ่งแล้วก็มาถึงควยผมอ้อยก็ค่อยบรรจงใช้ลิ้นแต่ะที่หัวมัน และเลียวนรอบหัวควยด้วยความชำนาญ
จากนั้นก็ค่อยๆอมเข้าไปในปาก

พอควยผมเข้าปากอ้อย เธอทั้งดูดและใช้ฟันขบสลับกับการดูดตอดที่ควยผม ผมเสียวมากกระเด้าเอวรับจังหวะ
การดูดของอ้อย ด้วยความเสียวอ้อยเก่งมากในเรื่องการใช้ปาก ผมทนไม่ไหวก็เลยเอามือยกก้นของอ้อยมาอยู่
ในตรงหน้าผม และใช้ลิ้นเลียจิ๋มให้กับอ้อยบ้าง พอผมเอาลิ้นแต่ะทีเม็ดแตดอ้อยๆก็ใช้ฟันขบทีหัวควยของผม
ส่วนผมทั้งเลียที่เม็ด สลับกับเอาลิ้นแยงเข้าไปในรูของอ้อย จังหวะที่ผมแยงลิ้นเข้าไปอ้อยร้องอื้อและบดจิ๋มเธอ
ลงที่ตามจังหวะการแยงของผม

อ้อยถอนปากจากควยผม และเธอก็ใช้ลิ้นเลียตามไข่ผมทุกซอกทุกมุมทำให้ผมเสียวมากขึ้นและลงลิ้นเธอ
หนักขึ้นเรื่อยๆ อ้อยใช้ลิ้นเลียลงไปจนถึงรูตูดผม อ้อยเธอก็ใช้ลิ้นเลียรูตูดและซอกขาผมสลับไปมา ทำผมยิ่ง
เสียวมากขึ้น จนต้องบอกอ้อยให้หยุดก่อนเดี๋ยวผมจะแตกก่อน อ้อยก็ว่าง่ายเธอรุกขยับตัวออกจากผมและ
กำควยผมไว้แน่นเธอขึ้นไปขึ้นคร่อมจับควยผมยัดเข้ารูจิ๋มเธอ มันเข้าไปง่ายดายเป็นจิ๋มเธอเต็มไปด้วยน้ำลาย
ของผมปนกับน้ำเสียวของเธอ

อ้อยเริ่มขย่มผมเลื่อยๆเร็วขึ้นเป็นจังหวะ เธอกระเด้าเก่งมาก ผมมีความรู้สึกเลยว่าภายในเธอตอดรับควยผมอยู่ตลอด
ส่วนมือเธอก็ไม่อยู่นิ่งเธอเอามือมาจิกที่หน้าอกผมและขยับเพื่อกระตุ้นผมอยู่ตลอดเวลาอ้อยครวญครางเสียงดังมาก
เหมือนผมดูหนังโป๊เลยที่เดียว ตอนนี้อ้อยเร่งจังหวะเร็วขึ้นและเธอบอกว่าเสียวเหลือเกินไม่ได้เจอควยมานานแล้ว
บ่นไปเอวก็กระเด้าไป ผมเองก็เสียวมากและบอกอ้อยให้เร่งหน่อยผมจะเสร็จแล้ว อ้อยบอกให้รอก่อนเธอก็ใกล้เสร็จ
เหมือนกัน เธอกระเด้าเร็วขึ้นและแรงขึ้นอีกประมาณ 10 ครั้ง ผมก็ปล่อยน้ำเข้าไปในจิ๋มเธออ้อยก็ร้องโอ้ย..แล้วก็
ฟุบลงหน้าอกผม

อ้อยบอกว่าน้ำพี่แรงจังเลยอ้อยเสร็จแล้วๆ อ้อยก็นอนหอยหายใจอยู่บนตัวผมซักพักเธอก็ลงไปนอนข้างผมผมมองที่
จิ๋มอ้อยมีน้ำผมเต็มไปหมด และไหลย้อยลงมาเต็มฟูกที่เรานอนอยู่ พักประมาณ5นาทีอ้อยก็ลุกขึ้นมากทำความสะอาด
ควยให้ผม โดยการดูดเลียควยผมที่มีน้ำติดอยู่ออกให้หมด แล้วเราก็ต่อกันอีกจนค่ำ ได้อีก 4 ยก จนผมหมดแรง
อ้อยเลยบอกให้ผมนอนค้างกับเธอซักคืน ผมก็เลยต้องตามใจเธอต้องนอนค้างกับเธออีกคืน

เอาจริงๆกว่าจะสว่าง ผมแทบไม่ได้นอนเลย เพรสะ อ้อยเล่นเอาผมทุก 3 ชั่วโมง กระทั่งถึงเช้า จนผมไปทำงานไม่ไหว
ต้องลางานนอนพักอยู่บ้าน จากนั้นอ้อยเธอก็จะชวนผมไปที่บ้านเธอบ่อยๆ จนทุกวันนี้อ้อยเธอก็หายจากอากาศซึมเศร้า
และก็ไม่ได้รดน้ำมนต์สะเดาะเคราะห์อีกเลย ดูเธอมีความสุขและยิ้มแย้มแจ่มใสขึ้น ผมเคยถามอ้อยว่าเธอจะแต่งงาน
ใหม่ไหม อ้อยบอกว่าเธอไม่แต่งแลว ถึงแม้ว่าถ้าผมแต่งงานไปก็ขอให้ผมแวะมาหาเธอบ้าง

ส่วนผมถ้าแต่งงานแล้วคงไปหาเธอไม่ไหวแน่ เพราะอ้อยเธอร้อนแรงและลีลาสุดยอดมาก กลัวเมียจับได้
เพราะไม่มีแรง แต่จนตอนนี้ผมกับอ้อยก็ยังเอากันตามปกติ เพราะดูแล้วเราทั้งคู่ก็ยังไม่มีใคร
มีโครงการจะแต่งงานเร็วๆนี้
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

thananan

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: [เรื่องสั้นอีโรติก] ปอบเข้าท่าไหนถึงได้เซ็กส์จัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2020, 01:17:41 »