ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว [ เบลล่า ดารินทร์ ]  (อ่าน 3362 ครั้ง)

chicarito14

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
รีวิว [ เบลล่า ดารินทร์ ]
« เมื่อ: 07 ธันวาคม 2020, 17:41:27 »

นี่เป็นรีวิวแรกเลยหลังจากที่ผมเดินสาย นกป เก็บประสบการณ์มาเรื่อยๆ ไปบ้านนู้นบ้านนี้มาจนรู้สึกว่าพร้อมแล้วที่จะเริ่มเขียนรีวิว

เริ่มเรื่องกันเลยครับ

วันนั้นผมว่างๆ (ไม่ได้มีความหงี่แม้แต่น้อย) ไถโทรศัพท์ไปเจอน้องๆบ้านดารินทร์ แล้วไปสะดุดตากับน้องกันยา เลยทักหา PR แต่น้องคิวเต็ม PR เลยแนะนำน้องเบลล่าให้แทน ผมก็อ่ะ ได้ PR เพราะอารมณ์ตอนนั้น กำลังชิวๆ อยากได้น้องบู๊ๆ มาทำให้สบายตัวก่อนจะขับรถไป กทม  jljhl เลยจัดการจองน้องเบลล่าไป

รูปร่างน้องจะดูเป็นผู้หญิงหุ่นสมส่วน น้ำหนัก ส่วนสูง หุ่นก็ตามมาตรฐานหญิงไทย หน้าตาเกือบหมวย ผิวขาว แต่ไม่เนียนมาก (เพราะน้องต้องอาบน้ำอุ่นกับลูกค้าตลอด ผิวเลยแห้ง แต่น้องก็แก้ไขด้วยการทาครีมอยู่นะครับ มันเลยไม่ได้ดูขัดใจอะไร)

ลักษณะนิสัยดูแล้วเป็น ผู้หญิงแก่นๆ ขี้เล่น ชอบกระเส้าเย้าแหย่ ชวนคุยสนุก เป็นกันเองสุดๆ แค่เจอหน้าก็สนุกแล้วอ่ะ

มาถึงห้องก็นั่งนัวกันพักนึงก่อนจะชวนกันไปอาบน้ำ น้องบู๊แหลกลาน อมดูดเป็นไอติมไปเลย ฮ่าฮ่า ถึงน้องจะบู๊แต่น้องก็ตามใจเราบ้าง บอกทำให้นู่นนี่ น้องก็ทำให้หมด ไม่มีอิดออด แถมยังตั้งใจทำสุดเลย ผมเลยจัดการสอนน้องฟักไข่ น้องก็ทำได้ แถมยังทำได้ดีในระดับนึงด้วยแหะ เสียวสุดๆไปฮะ จนผมต้องเบรกน้องไว้ ไม่งั้นคงไม่ได้ไปต่อที่เตียงแล้ว

มาถึงเตียงปุ้ป น้องไม่รอช้า ไม่พูดพร่ำทำเพลง ยังคงเล่นกับไอติมของผมอย่างต่อเนื่อง (หลายๆคนอาจเคยเจอน้องที่ทำให้แล้วเรารู้สึกว่าน้องรีบชัก รีบทำให้เราเสร็จเหมือนทำรอบ บอกเลยว่าไม่ใช่กับน้องเบลล่าแน่ๆ) น้องดูดบ้วบๆ รูดขึ้นลงด้วยริมฝีปาก ขึ้นก็สุด ลงก็สุดคอหอยน้องเลย มีจังหวะผ่อนให้เราหายใจ หลอกให้เราพักจนตายใจ แล้วก็เริ่มต้นใหม่ (น้องแอบบอกมาว่าชอบการอมเป็นชีวิตจิตใจ)

เปรียบเทียบให้เห็นภาพ เหมือนผมขึ้นรถไฟเหาะ มีจังหวะเสียวสุดๆ มีจังหวะให้พักหายใจ มันก็พาเราเสียวไปอีกรอบ แบบไม่ให้หายใจหายคอกันเลย จนสุดท้ายผมทนไม่ไหว บอกน้องโหลด CD เลย แล้วผมก็จับซอยด้วยท่าตะแคงข้าง + doggy จนเสร็จ ซึ่งพอจังหวะเสร็จ เหมือนน้องรับรู้ได้ น้องมีการขมิบและเด้งต่อให้เรายังเสียวต่อเนื่อง แบบไม่ทรมาณหัวด้วย (อันนี้สุดยอดฮ่ะ  hgjhg)

หลังจากบู๊กับเสร็จแล้ว น้องก็มานวดให้ต่อ และชวนคุย มันเป็นช่วงผ่อนคลายที่ดีมาก หลังจากที่เราไปกำศึกหนักมา จนถึงเวลาที่ผมต้องไป ก็ให้ทิป + กอดร่ำลากัน สัญญาว่าจะมาเจอกันใหม่

สรุปให้เลย ถ้าท่านต้องการคนสวย สายหวาน อาจต้องไปทางอื่น แต่ถ้าท่านต้องสาวหื่นๆ เป็นเครื่อง sex bomb ให้ท่าน ให้มาทางน้องเบลล่านะครับ คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปแน่ๆ eta04

oneonem26

• *
Re: รีวิว [ เบลล่า ดารินทร์ ]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2020, 07:20:41 »

คอนเฟิร์มอีก1เสียงครับ เด๋ดจัดปลัดบอกครับ

newlancer

• แตกหนุ่ม
  • Country: 00
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2020, 15:14:59 »

pongz pongz
+1 ยืนยันอีก1เสียงครับ

Siantong

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2020, 00:14:48 »

ตามครับ
JUST DO IT TOMORROW

Lekza

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 มกราคม 2021, 20:46:40 »

ปกติน้องคิส ได้มั้ยครับ

Claudio

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 มกราคม 2021, 16:39:31 »

รายนี้งานดีมากครับ อยากไปซ้ำเลย 555

i5toom

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 มกราคม 2021, 19:22:49 »

คนนี้ทาสีได้มั้ย  .,mn