ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน : น้องจ๊ะจ๋า  (อ่าน 185 ครั้ง)

Sawasdeekub

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน : น้องจ๊ะจ๋า
« เมื่อ: 09 มกราคม 2021, 22:01:12 »

วันนี้มีโอกาสไปใช้บริการครับ
สอบถาม PR น้องอยู่ครบจึงเข้าไปจัด
เล็งน้องตั้งแต่ก่อนไปเลย ไปถึงก็เลือกน้องจ่ายค่าคอร์ส พี่ PR แล้วน้องออกมาต้อนรับก็พาขึ้นห้องเลย

ตั้งแต่เห็นจนขอดเกล็ด
น้องหน้าตาดีสวยน่ารัก เอาไปเลย 9/10
เนื้อตัวขาว หุ่นดี เอาไป 9/10
หน้าอกเข้ารูป นิ่มเต็มพอดีมือจัดไป 9/10
ระหว่างนั้นน้องก็ชวนคุยน้องกันเองมากไม่เบื่อ ให้อัธยาศัย 10/10
จากนั้นก็งานอาบน้ำน้องช่วยอาบสะอาดดีครับ
ถัดมาถึงขึ้นเตียงน้องก็นวดกดจุดสบายตัวดีไปอีกแบบ หลังจากพอหอมปากหอมคอ ก็จัดการบิลด์น้องลงลิ้นได้เสียวมากครับ พอเริ่มแข็งก็จัดการสเปรย์ ได้ลึกและแน่นมากแทบจะเสร็จ จึงโหลดคอนด้อมพร้อมเสียบ ช่วงล่างสวยมากครับ หว่างขาขาวมาก ไร้ขน แถมเจ้าน้องสาวก็เรียบเนียน จัดสิครับรออะ ไร น้องตามใจครับได้ทุกท่า มิชชันนารี ดอกกี้ ท่ายืน เหลียวหลัง สุดท้ายก้พ่ายแพ้เสร็จในตัวน้องพร้อมถุงบางๆมันฟินซะเหลือเกิน งานบนเตียงถึงจบน้องก็ช่วยนวดต่อได้เท่าที่ต้องการครับ นอนเล่นจับนู่นจับนี่ได้เพลินๆ แนะนำครับดีงามมากน้องจ๊ะจ๋า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มกราคม 2021, 10:24:21 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้าน : น้องจ๊ะจ๋า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มกราคม 2021, 12:24:31 »

pongz pongz pongz

ขอบคุณมากครับสำหรับการบ้านดีๆ เป็นกำลังไห้น้อง