สอบถามรายละเอียด แต่โดนว่า น้ำลาย

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามรายละเอียด แต่โดนว่า น้ำลาย  (อ่าน 232 ครั้ง)

Romamilan, yimgy, ยอง ยอง ซอย, behindss และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คนไม่ค่อยพูด

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามรายละเอียด แต่โดนว่า น้ำลาย
« เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2021, 17:22:43 »

อยากถามเพื่อนๆว่า น้องหรือสาวที่ร้องรับแขกทั้งรับงาน นวดหรืออะไรก็ตาม ในเนท เดี๋ยวนี้เค้าไม่ให้สอบถามหรือครับ แล้วเราจะรู้เหรอครับว่าคุณท่านเรท ยังไงเท่าไหร่ว่ะ....  ปกติผมก็ถามสุภาพนะครับไม่เคยว่าอะไรๆพอใจเรท สถานที่ก้นัดครับ  แม้บางทีหล่นก็รับได้เพราะเลือกเอง  เห็นบางคนตั้งไว้ไม่นัดอย่าทักเสียเวลา  เอ้ยแล้วตูจะรู้รึว่า เรทไง แถวไหน  บางคนก้ดีนะแต่บางรายนี่คุณไปโดนอะไรมาแล้วมาโวยวายว่าคนอื่น  ที่ไม่รุ้เรื่องเค้าถามดีโดนว่าสะงั้น ก็เห็นบ่นกันจริงว่าเงียบจังไม่มีแขก  ผมว่าสมควรแล้วละอยากได้เงินเค้าเสือกพูดจาไม่เป็นสับปารด  สมควรอดแทนที่จะพูดดีบริการดี แขกจะได้ติดใจมาใช้บริการบ่อยๆ
ดันพูดจาสุนัขยังเมิน  ก็อดไปรอไปเถอะ  อย่างบางวันว่าจะไปนัดนวดถามรายละเอียดว่ามีรายละอียดไง รวมห้องไม๊ แถวไหน ดันบอกน้ำลายถามเยอะ คนจริงเค้านัดเลย...ใช่ครับ..ถ้าเค้าเป้นควายไม่คิดอะไร....ไม่ไหวคนประเภทนี้สมควรอดตาย ครับ
 eta07

ยอง ยอง ซอย

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: สอบถามรายละเอียด แต่โดนว่า น้ำลาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2021, 15:03:56 »

ใช่เลยครับ โดยเฉพาะในทวิตถามนิดถามหน่อยอารมณ์เสียซะงั้น งานบริการน่าจะให้ข้อมูลกันบ้าง นี่หล่นตั้งแต่คุยกันคำแรกก็สมควรอยู่บ้านเฉยๆไปเถอะ

Freedomdream

• แอบจิต
  • **
Re: สอบถามรายละเอียด แต่โดนว่า น้ำลาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2021, 11:17:01 »

จริงครับ ถามอะไรก็บ่นอยู่นั่น ขอดูรูปหน่อยก็ไม่ให้แถมยังบ่นจะขออะไรกันนักนาเดียวก็เจอกัน ไม่สวยก็ไม่ต้องขึ้นงาน เพื่อ!!! ตั้งแต่ผมเลือกน้องจากทวิตเตอร์มา ผมถูกใจแค่น้องตาลคนเดียวที่เหลือเสียดายเงินมาก ทั้งบ่นทั้งเร่ง ไม่ตรงปกอีก บางทีคนละคนก็มียังมีหน้ามาบอกรูปไม่ค่อยเหมื่อนดูก็รู้ว่ามันคนละคนกัน

omega

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2021, 12:24:55 »

ผมก็โดน ครับ

บางครั้งเจอ เอ ส่งมาแต่ละคนก็สวยครับ แต่ราคาแพง พอสมควร เริ่ม 5000 ถึง 10000 บาท
ก็เกินไปครับ