ถามคนที่(เคย)อยู่พิดโลก หรือ พิษณุโลก เรื่องพิกัด ที่เที่ยว อ่าง นวด ครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคนที่(เคย)อยู่พิดโลก หรือ พิษณุโลก เรื่องพิกัด ที่เที่ยว อ่าง นวด ครับ  (อ่าน 61 ครั้ง)

seth

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ถามคนที่(เคย)อยู่พิดโลก หรือ พิษณุโลก เรื่อง ที่เที่ยว อ่าง นวด ครับ

คือ เมื่อก่อนมันมีหลายที่ เช่น นิวสลูบี้ อัมรินทร์ แต่โดนปิดไปหมดแล้ว ตอนนี้ถ้าระดับกลาง มีแค่ ตรงโรงแรมน่านเจ้า ที่เดียวเท่านั้นเองครับ ที่ทราบ
เลยอยากถามคนในว่า มีที่อื่น ที่เป็นระดับโรงแรมน่านเจ้าบ้างไหมครับ ( พันสอง-พันแปด ) ร้านนวดทั่วไปก็ได้ครับ ถ้าเป็นทางเลือกสุดท้าย (บางทีรับสเปรย์ แต่จ่ายเพิ่ม )

ปล. seesaw กับ visa ไปมาแล้วครับ

pratoothai

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เท่าที่รู้ตอนนี้ก็มีแค่น่านเจ้าเท่านั้นครับ แต่มีอีกที่ก็แถวๆมน.เลยครับ ไปนั่งช่วงใกล้ๆห้าทุ่มแต่กระเป๋าจ่ายหนักหน่อยเพราะเราจะไม่ได้เลี้ยวแค่เป้าหมายเราต้องเลี้ยงเพื่อนเป้าหมายด้วย แต่ถ้าติดเบ็ดแล้วก็คุ้มค่าที่จะจ่าย หลังจากคืนนั้นเสร็จพาเที่ยวเซ็นทรัลกับดูหนังคือนั้นก็ได้อีกรอบ แต่ก็มีความเสี่ยงสูงที่จะ”นก”ด้วยนะ ถ้าให้ดีเลือกเป้าหมายที่เล่นกับเราเอานะครับ

ปล.เคยได้จาก Lกฮ งานดีใช้เสียค่าเลี้ยงคืนนั้นไป 3,000 นิดๆ พาเที่ยวเซ็นกับดูหนังอีก 2,500 นิดๆ ค่าโรงแรม2คืน 1,400 รวมค่าเสียหายไม่เกิน 7,000 ก็ถือว่าคุ้มค่า ลองดูก็ไม่เสียหายนะครับถ้าตกไม่ได้ก็ถือว่าไปนั่งชมอาหารตา pongz