ผู้เขียน หัวข้อ: [เรื่องสั้นอีโรติก] แผนล่อหลานสะใภ้คนสวย  (อ่าน 138 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพหื่นไม่รู้ดับ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

[เรื่องสั้นอีโรติก] แผนล่อหลานสะใภ้คนสวย

ผมเกษียณก่อนกำหนดแฟนผมยังทำงานรับราชการหน่วยงานอยู่ต่างจังหวัดผมตามแฟนผม มาประชุมส่วนกลางมาแวะค้างบ้าน
หลานชายของแฟนผม ซึ่งแกแต่งงานแล้วมีบุตรสาว 3 ขวบ หนึ่งคน หลานสะใภ้คนสวยของแฟนผมงามสะพรั่งหน้าหวาน
อกอวบนมพุ่งสูงโปร่งสะโพกผายเชียว ผมเห็นเธอครั้งแรกลูกชายโทนของผมขึ้นลำ แข็งโป๊กเชียว แต่พยายามซ่อนความ
ปรารถนาเอาไว้ คืนนั้นแฟนผมกับหลานชายหลานสะใภ้คุยกันจนดึกผม ขอตัวขึ้นนอนก่อนผ่านห้องนอนของเธอเลยแวะเข้าสำรวจ
รสนิยมหรูเชียวเตียงคิงส์ไซค์ นุ่มหนาน่านอน ผ่านไปมุมเก็บเสื้อผ้าชุดหรูชุดซับในมีระดับพลิกดูไซค์แม่คุณ บราเธอคัพ 35c เชียว
มิน่ายามมองด้านข้างถึงพุ่งชูชันอย่างนั้น ผมกลับมานอนห้องที่หลานชายแฟนจัดให้หลับไปในความฝันได้ร่วมรักกับ เธอ ……

เช้ารุ่งขี้นผมตื่นแต่เช้านั่งอ่านหนังสือพิมพ์แว่วได้ยินแฟนผมถามหลานชาย "อ้าวตาชาย วันนี้หนูอ้อยไม่ไปทำงานหรือ"
"อ้อยเค้าไม่ค่อยสบายขอให้ผมโทรลางานให้ด้วย" หลานชายแฟนผมตอบ

ผมกระหยิ่มใจเชียวฝันผมเป็นจริงแน่แล้ววันนี้……พอสาย…ผมขับรถไปส่งแฟน ที่ส่วนกลางบอกแฟนว่าจะไปหาเพื่อนที่กระทรวง
หน่อยไม่ต้องเป็นห่วงผมรีบขับรถ กลับมาบ้านหลานชายแฟนทันที ความเงี่ยนหงี่ลูกชายโทนตื่นผงาดโชนเป็นลำผมต้อง
ใช้มือลูบไล้ปลอบใจเย็นๆๆลูกเอ๋ยเดี๋ยวเจ้าได้ระเริงคลื่นระรื่นในร่องหลืบแน่……

ผมกลับมาถึงเงียบๆ สาวใช้มาเปิดประตูให้ผมเรียบเคียงถาม "คุณอ้อยตื่นยังจ๊ะ " "คุณหนูตื่นแล้วค่ะ" "หรือจ๊ะ"

" อ้อวันนี้อา จะอยู่เป็นเพื่อนคุณอ้อยนะจ๊ะ หนูจะไปหาเพื่อนหนูก็ได้นะจ๊ะ เอ้านี่สตางค์..." ผมยื่นใบห้าร้อยให้ สาวใช้รับเงินผม
" รีบไปเถอะหนูเดี๋ยวเพื่อนจะรอ" เมื่อเด็กสาวใช้ไปแล้ว ผมเดินเข้าบ้านไปเงียบๆ หลานสะใภ้คนสวยกำลังสาระวนกับลูกสาวน่ารัก
ผมมองด้านหลังของเธอสะโพกยามโก้งโค้งเช่นนี้ผายจัด ชุดอยู่กับบ้านหลวมๆผูก ไว้ด้วยเชือกที่ไหล่สายเสื้อบรากดทับเป็นรอย
ที่ไหล่เพระน้ำหนักของเต้าทั้ง สองผมยาวสลวยที่เกล้าขึ้นไปเห็นลำคอขาวยาวระหง จุดประกายราคะอย่างระอุให้กับผม พอดีเธอ
หันกลับมา "อุ๊ย… คุณอากลับมามื่อไรคะมาเงียบจัง"

"เพิ่งมาจ๊ะ พอดีลืมเอกสารไว้อาผู้หญิงเค้าวานให้มาเอา" ผมโกหกและเริ่มชวนคุย

"เห็นตาชายบอกว่าหนูไม่สบายเป็นอะไรมากหรือเปล่าจ๊ะ" ผมเริ่มจ๊ะจ๋าให้เหยื่อตายใจ

"ไม่เป็นมากหรอกค่ะ เมื่อคืนอ้อยอาจจะนอนดึกไปหน่อยเช้าเลยปวดหัวนิดหน่อย ตอนนี้หายแล้วค่ะ กำลัง
สาระวนกับจอมยุ่งอยู่ค่ะ คุณอาทานอะไรหรือยังคะ" เ
ข้าลอคผมเลย "ขอกาแฟซักถ้วยนะจ๊ะ" เธอหันกลับไปชงกาแฟให้ผม
ผมรีบพลิกมือเปิดหัวแหวนผงสีขาวเทผ่านลงไปในแก้วน้ำส้มของเธอ

สักครู่เธอหันมาพร้อมถ้วยกาแฟหอมกรุ่น ผมจิบกาแฟอย่างใจเย็น ชวนเธอคุย รอจนทั้งแม่และลูกดื่มจนหมด เดี๋ยวอาขึ้นไปเอาเอกสาร
ก่อนนะจ๊ะ ผมเดินขึ้นไปชั้นบนถ่วงเวลาซักพัก จึงกลับลงมา อา..เรียบร้อยหลานสะใภ้คนสวยนั่งซบกับลูกน้อยบนโซฟา ผมแตะแขน
เข่าเบาๆ "หนูอ้อยๆๆ" ไม่มีปฏิกริยาตอบ ผมแยกหนูน้อยออก ก้มประคองหลานสะใภ้คนสวยกลิ่นสบู่อ่อนๆผิวกายเนียนละเอียด
จุดประกายราคะพุ่งโชน กระซิบพล่าริมติ่งหูขาวสะอาด "หนูอ้อยจ๊ะขึ้นไปนอนชั้นบนดีกว่านะจ๊ะ..."

ผมประคองกอดเธอให้ลุกขึ้นมือขวาที่สอดใต้รักแร้ สัมผัสกับความนุ่มอย่างถนัด โอ..ช่างอวบใหญ่นิ่มเนียนจริงๆผมเริ่มบีบเคล้นอย่าง
ระรานใจ เธอเริ่มรู้สึกตัว " คุณอาคะหนูเป็นอะไร" "ไม่เป็นอะไรมากหรอกจ๊ะขึ้นไปพักข้างบนห้องเดี๋ยวก็หาย" เสียงพล่าซ่านกระสันต์
ของผมเธอคงตระหนักว่าอะไรจะเกิดขึ้น "..โอ ไม่ ค่ะ ไม่ค่ะ" เธอเริ่มพยายามขืนตัว แต่ไม่พ้นแรงผม

ผมพยุงเธอมาถึงห้องวางเธอลงบนเตียงหนานุ่ม อา..เวทีสวาทของผม.. ผมเริ่มพรมจูบเธอพยามส่ายหนี ปากสวยพร่ำวิงวอน
"อย่าทำหนู ไม่ค่ะ ไม่" ผมไม่ฟังแล้ว ราคะพรุงโพรงสุดจะระงับมือผมป่ายลงบนเนินสามเหลี่ยมบดลูบไล้ อย่างชำนาญ ใบหน้า
ผมคลุกเคล้ากับสองเต้าอวบใหญ่ เธอดิ้นรนส่ายหนีแต่แพ้แรงผม ผมไม่รอช้าแล้วเกี่ยวรูดซับในเธอออกเลื่อนตัวต่ำลงไปประกบปาก
และลิ้นกันเนิน สวาท ผมเริ่มบดลิ้นบนปุ่มสวาทของเธอ เธอเริมคราง "ซีด ซี๊ด โอววว เสียวค่ะ อย่าดูด หยุดเถอะ เสียววๆอะไรอย่างนี้"

เสียงครวญครางยิ่งปลุกให้ผมหื่น ผมยิ่งเน้นขบดูด เธอยิ่งซีดครางระส่ำ สะโพกเธอส่ายแอ่นเดียะขาเรียวสวยเกร็งอย่างเสียวซ่าน
อา..หนูคนสวยนี่เพิ่งเริ่มสงคราม เดี๋ยวหนูจะติดใจยิ่งกว่านี้ น้ำสวาทของเธอเริ่มเจิ่งนอง เธอเตลิดแล้ว สองมือผมป่ายขึ้นเลิกเสื้อคลุม
ปาดผ่านเข้าสัมผัสสองเต้าอวบใหญ่บดบีบเคล้น คลึงอย่างซ่ายใจปลายนิ้วสัมผัสได้กับหัวนมเขม็งเคลียดสองนี้วผม จึงบีบบี้ ทั้งสองเต้า
ยอดนม โอววววว ซีดดเสียวววปากงามซีดครางระส่ำ ผมยิ่งเน้นปากลิ้นบดปุ่มปมสวาทเกร็งลิ้นแชลงเข้าไปในหลืบของเธอซึ่งเจิ่งนอง
เต็มที่แล้ว และแล้วเธอก็ซีดคราง "โอวววว เสียวววววโอววว" เกร็งกระตุก "คุณอาขาหนูๆๆๆ น้ำแตกแล้ว"

ผมยังกดปากและลิ้นละเลงเนิบๆๆผมป่ายมือมายังท่อนเอ็นของผมขณะนี้เขม็งพองรอ เวลาที่จะเข้าไปสำรวจหลืบถ้ำลึกซึ่งขณะนี้เนืองนอง
ด้วยน้ำสวาทที่ผมปลุกเร้าไว้ ผมเลื่อนตัววนจูบเนินหน้าท้องเนียนสะอาด ยอมรับว่าเธอมีผิวเนียนขาวสะอาดสอ้านจริงๆ ผมวนไต่ปากลิ้นขึ้นไป
โอววนมสองเต้าของเธอสวยจริงๆ เต้านมอวบใหญ่มีป้านนมปูดนูนหัวนมแดงชาดชี้เขม็งเกร็งผมประกบปากดูด อย่างกระหายลิ้นวนฉกรอบ
ไปมาขบเม้ม เธอแอ่นอก " โอววอา..ขา เสียวววๆๆๆมาก" เธอซีดครางอย่างกระสันต์ ถึงเวลาเผด็จศึกแล้วผมเลื่อนประกบทาบเธอทันที
ท่อนเอ็นอวบใหญ่ไม่เป็นรองใคร กดพาดปากรูหลืบร่องของเธอถูไถกับปุ่มสวาทของเธอปากผมประกบปากเธอแทงลิ้นพันวัลกับเธอ

ยามเธอเตลิดเช่นนี้เธอเผยอรับลิ้นอย่างลืมตัวและแล้วผมเริ่มโหย่ง ตูดหัวท่อนเอ็นเริ่มผลุบเข้าปากรูหลืบถ้ำ เธอเริ่มส่ายหนีแต่สายเสียแล้ว
ผมเกร็งแขนโอบกอดเธอแน่นโคนขาทั้งสองเกร็ง มั่นดันโคนขาเธอขึ้น พร้อมกดตูดลงดันท่อนเอ็นแข็งเขม็งเข้าไปช้าๆๆเสียงเธอร้อง ฮือๆๆๆๆ
ผมไม่สนใจแล้ว ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร ผมดันเข้าไปจนสุดลำสัมผัสได้ผิวท่อนเอ็นครูดกับผนังถ้ำถึงแม้น้ำสาวทจะนอง แล้วยามนี้มีแต่
เสียงซีดครางของเธอ ซีดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โอวววว ผมเริ่มขยับบดโคนท่อนเอ็นกับปุ่มสวาทของเธอ ซอยช้าสลับเร็วแทงแทยงซ้าขวา เธอผวา
กอดครางซีดอย่างสุดเสียว "อาขาเสียวววว โอยยยแตกหนูน้ำแตกแล้ว" ช่องหลืบขมิบตอดรัดท่อนเอ็นเป็นระยะๆๆ ผมยังไม่เร่งต้องทำให้
เธอติดใจ คราวหน้าไม่ยาก ผมแช่ท่อนเอ็นบดปากเคล้นคลึงสองเต้าอวบใหญ่ขบเม้มหัวนม

และแล้วผมจึงเริ่มเปลี่ยนท่าผมถอนท่อนเอ็นยังแข็งเขม็งออกประกบกอดเข้าด้านหลังเธอ นอนตระแคงมือข้างหนึ่งกอดเธอไว้ เคล้าคลึง
เต้านมยกขาเธอขึ้นข้างหนึ่ง สอดแท่งเอ็นแข็งเขม็งสอดเสียบเข้าไปจนสุดลำขยับตูดซอยเน้นๆช้า สลับเร็วมือ อีกข้างหนึ่งลูบไล้ปุ่มกระสันต์
ไปพร้อมๆกัน หลานสะใภ้คนสวยจึงเสียวเป็นทวีคูณ " โอวววอาขา..หนูเสียววว" เธอซีดครางอย่างซ่านใจผมรู้ว่าถ้าซอยต่อไปเธอน้ำแตกอีกแน่
ผมต้องการให้เธอประทับใจในเกมสวาทต้องการจะน้ำแตกพร้อมกับเธอ

ท่าสุนัขเป็นท่าที่ผมชอบสุด เพราะสอดเข้าลึกถึงมดลูกและบังคับการซอยกระแทกเป็นเยี่ยมผมจึง พลิกเธอคว่ำลงดึงสะโพกเธอขึ้นโก้งโค้ง
และแล้วผมเริ่มซอยช้าสลับเรัวกระแทกกระทั้น อย่างสะใจยามนี้เธอตื่นเตลิดเสียงครางซีดเสียวระงม " โอววววเสียววววๆอะไรอย่างนี้" ผมเริ่ม
เร่งเครื่องเหนี่ยวสะโพกเข้าหาสวนท่อนเอ็นของผมอย่างสะใจ โอววววววววว..และแล้วน้ำรักของผมก็พุ่งกระฉูดกระทบปากมดลูกของเธอ
และน้ำรักของเธอก็แตกพร้อมกัน "โอววว...อาขาหนูก็แตกกก" น้ำรักของเธอชโลมท่อนเอ็น และบีบตอดเป็นระยะๆ

ผมแช่ท่อนเอ็นพักเหนื่อย กอดจูบหลานสะใภ้คนสวย " หนูจ๋า..ของหนูวิเศษที่สุดอาทำให้หนูมีความสุขไหมจ๊ะ" เธอไม่ตอบ
ผมพยายามจะปลุกเธออีก เธอร้องขอ "หนูระบบทั้งตัวไม่ไหวแล้ว" "โอเคจ๊ะที่รักแต่ต้องให้อาเอากับหนูอีกนะจ๊ะ" "ค่ะคุณอา"
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย นวดกษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ นวดนอกสถานที่ อาบอบนวด นกป การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

etatae333

• Administrator
  • เทพหื่นไม่รู้ดับ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
Re: [เรื่องสั้นอีโรติก] แผนล่อหลานสะใภ้คนสวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 เมษายน 2021, 16:26:13 »

วันรุ่งขึ้นผมตื่นเช้าตามปกติ นั่งจิบกาแฟอ่านนสพอย่างใจเย็น นึกถึงเมื่อวานรสสวาทที่ได้รับจากหลานสะใภ้คนสวยยังตืดตรึงอยู่
เธอเดินลงมาพร้อมกับสามีของเธอผมสบตากับเธออย่างมีความหมาย เธอส่งสบสายตาปรามอย่างดุๆ อา…ถ้าได้ล่อเธอในชุด
สาวออฟฟิตคงได้อารมณ์ดีแท้…….

ตกสายผมไปส่งแฟนตามปรกติและโกหกเช่นเคย ผมนึกถึงเรือนร่างและเกมสวาทที่ได้รับจากเธอจุดประกายราคะให้ท่อนเอ็นเกิด
อาการพลุ่งพล่านจนขยาย ผมต้องเอามือลูบไล้ปลอบโยน ใจเย็นลูกเดี๋ยว..ได้ล่ออีกแน่ ผมรีบขับรถไปใกล้ที่ทำงานของเธอ
มือถือเริ่มทำงาน "อ้อยหรือจ๊ะ..อานะ ออกมาหาอะไรทานกลางวันกันนะ" เธออิดออด ผมเว้าวอนตามลีลาของเฒ่าเผ็ด
"ค่ะๆ" เธอตอบรับ ผมยิ้มให้กับตัวเอง อา..ได้ถึงสวรรค์อีกแล้วบ่ายนี้ ……

ผมจอดรถรอเธอสักพัก เธอก็อยู่ในรถผมเรียบร้อย ผมรีบบึ่งรถไปม่านรูดที่หมายตาไว้แล้ว ม่านรูดปิดแล้วผมพาเธอเข้าห้องทันทียอมรับว่า
ผมหงี่สุดๆๆ ผมเริ่มกอดจูบเคล้าคลึงปลุกเร้าเธอปากประกบปากสวยของเธอพันลิ้น กันเนียนัว กลื่นน้ำหอมอ่อนๆผมเริ่มซุกไซร้หลังใบหู
ขบเม้มติ่งหูขาวสะอาดอย่างไหลหลง หนูอ้อยสวยเหลือเกินผมกระซิบพล่า หญิงสาวเริ่มเตลิดปากสวยเริ่มสีดคราง อูยยย์..ซีด….ผมเริ่ม
ไชร้ลำคอขาวเนียนละหงส์ สองมือเริ่มปลดกระดุมชุดทำงานแบะออกเผยให้เห็นบราสวยมีรสนิยมผม จูบคลุกเคล้าใบหน้ากับซอกนมอวบ
ชิดในบราสวยนั้น "โอวววอ้อยจ๋า..นมหนูอวบสวยจริงๆๆนะจ๊ะ" ผมครางระส่ำด้วยแรงตัณหาพุ่งขึ้นท่วมท้น

ผมยังไม่ปลดตระขอบราออก วันนี้ต้องการล่อหลานสะใภ้คนสวยในชุดทำงาน ผมไชร้ต่ำลงผ่านหน้าท้องเนียนขาวสะอาด เสียงเธอซีดคราง
เป็นระยะ สองมือลูบไล้ศรีษะผมไปมา ผมไซร้สูดความหอมกลิ่นผิวถึงเนินแพรไหมดำสนิทนุ่มเนียนผิวหน้ายามที่ผมคลุก เคล้าแม้จะมี
ซับในหรูคลุมอยู่ ความเสียวซ่านที่ผมปลุกเร้ายามนี้ซับในสวยของเธอเปียกแฉะ น้ำรักของเธอเริ่มเอ่อท้นเต็มรูหลืบ ผมยังไม่รีบร้อนถอด
ซับใน ออก ผมป้ายปาดพอให้เห็นเนินสามเหลี่ยมอวบอูมสวยเม็ดติ่งกระสันต์เต้นระริก ผมจุ๊บอย่างมีชั้นเชิงหลานสะใภ้คนสวยแอ่นตามปาก
ผมทันที ผมได้ทีจึงบดปากและลิ้นละเลงให้เธอทันทีเช่นกัน เสียงร้องซีดดดดด สูดครางอย่างระงม สะโพกแอ่นร่อนลอยเดียะโอววว

"อาขาหนูเสียว..." สองมือขยุ้มเส้นผมของผมอย่างลืมตัว ผมบดละเลงลิ้นอย่างต่อเนื่องเน้นๆๆขบ ดูด ลิ้นแชลงเข้าไปในรูหลืบ น้ำสวาท
ของเธอเอ่อล้น สองมืออวบใหญ่ของผมปาดขึ้นบีบคลึงเคล้นเต้านมสวยทั้งสองอย่างหนักหน่วง และแล้วขาเรียวงามเหยียดเกร็ง สะโพก
แอ่นร่อนอัดเข้ากับปากและลิ้นที่ผมกำลังละเลงบนติ่งกระสันสันต์ ของเธอ ปากสวยร้องครวญคราง ซีดดดเสียวอย่างลืมตัว

"โอวววอาขา หนูเสียวววววว โอววววหนูอออออกแล้ววววว " เสียงเธอซีดร้องครางเป็นห้วงๆ

ร่างงามเก็รงกระตุกเป็นระยะๆๆๆ น้ำสวาทของเธอแตกนอง ผมยังบดปากเน้นๆๆที่ปุ่มกระสันต์เป็นระยะๆ รอเธอเริ่มผ่อนคลาย หายใจรวยริน
อาทำให้หนูอ้อยมีความสุขมากไหมจ๊ะ ผมออดอ้อนเอาใจ เธอปรือตายิ้มตอบอย่างขวยเขิน มากกกๆเลยค่ะ เพระอารักหนูอ้อยมากซีจ๊ะ
เอาละถึงคราวผมบ้าง ยามนี้ลูกชายโทนผมผึงผงาดอย่างเต็มกลั้น ขดตัวแน่นอยู่ในกางเกงในของผมๆรีบ ปลดเปลื้องเส้อผ้าออก ท่อนทวน
ผมผงาดเป็นอิสระขมึงทึง น้ำตาตรงปลายเยิ้มเชียว อยากแย่เชียวลูกเอ๋ย…

ผมดึงหลานสะใภ้คนสวยขึ้นนั่งผมยืนอวดลูกชายโทนอวบใหญ่ยาวถมึงทึง ซึ่งหลานสะใภ้คนสวยได้ลิ้มรสถึงความซ่านใจเมื่อวานมาแล้ว
อย่างรู้ถึงความต้องการของผมริมฝีปากสวยอ้าอมส่วนปลาย ปลายลิ้นฉกรอบไปมาอย่างเอาใจ ถึงคราวที่ผมจะต้องสูดปากครวญคราง
อย่างช่านใจ อูยยยอาเสียวหัวจริงๆๆ ผมแอ่นตูดท่อนเอ็นกระเด้าสวนปากสวยเป็นระยะๆๆๆสองมือผมประคองใบหน้าหวานสวย อย่างซ่านใจ
" ดีจ๊ะๆๆๆหนูอ้อยดูดเก่งจริงๆๆ" ผมชมอย่างจริงใจ เธอเน้นดูดแรงขี้นๆๆ ผมรู้ดีว่าสถานการณ์เช่นนี้ผมต้องน้ำแตกคาปากเธอแน่ แบบนั้น
ผมคงอดล่อถ้ำสวาทเธอแน่ ผมประคองใบหน้าเธอออก เธอช้อนสายตาค้อนผมอย่างรู้ทัน ผมรีบประกบปากสวยอย่างเอาใจพันลิ้นกันนัวเนีย

ผมเอนร่างเธอนอนขวางเตียง รูดซับในหรูออกยามนี้เนินสามเหลี่ยมน้ำสวาทเยิ้มแฉะผมแยกปลายขาเรียวสวยออก ก้มลงจูบบดลิ้นบนเม็ด
กระสันต์อีกครั้ง เธอซีดคราง อูยยยยเสียววววว เอาเถอะอาขาอย่าแกล้งหนูเลย เธอร้องขออย่างลืมอาย ผมไม่รอแล้วประคองท่อนเอ็นจ่อ
ตรงปากรูถ้ำ กดตูดกระเด้าช้าๆ... น้ำสวาทที่เจิ่งนองช่วยให้ท่อนลึงส์อวบใหญ่ของผมเข้าไปในหลืบช้าๆ ผิวท่อนเอ็นครูดผนังหลืบเป็นระยะๆ
จนสุดโคน ผมเริ่มซอยเข้าออกช้าสลับเร็วเน้นกด บดเม็ดกระสันต์ หลานสะใภ้คนสวยร้องครวญตรางอย่างลืมตัว

"โอวววว..ซซีดดดดด อูยยย" ผมกระเด้า บดเน้นๆๆ จูบขาเรียวสวยอย่างเอาใจผมดำสลวยแผ่เต็มเตียงยามที่เธอสบัดน้าไปมาด้วยตวาม
สุดเสียวซ่าน ผมก็ระอุเช่นเดียวกับเธอบางคราวต้องชลอตวามเคลื่อนไหว "จวนรึยังจ๊ะหนูอ้อย" ผมถามเธอเสียงพล่า

"…..จวนแล้วค่ะ….หนูจะออกอยู่แล้ว ….อูยยยยเสีวยวววซีดดดดอูอยยยยย"

"อาก็จะออกเหมือนกัน...เราอออออกพร้อมกันนะจ๊ะ" ผมออดอ้อนหวานอย่างเอาใจ….เมื่อวานผมและเธอเสร็จในท่าสุนัข ผมยังมีท่าที่
สาวๆๆๆติดใจเช่นกัน ผมถอนท่อนเอ็นออกจากถ้ำหลืบ ท่อนเอ็นเป็นเงาอาบน้ำสวาทของหลานสะใภ้คนสวยเอ่อล้นตามท่อนเอ็นที่ผมชัก
ออกมา ผมเอนตัวนอนราบพลิกกอดดันร่างให้เธออยู่ข้างบน ผมกระซิบพล่า

"ไม่ต้องอายนะจ๊ะ….เราเป็นผัวเมียกันแล้ว บด กด กระแทกตามชอบใจจ๊ะ…."

เธอขวยเขิน อายหน้าแดงเชียว และแล้วเธอนั่งคล่อมท่อนเอ็นของผม ๆ ช่วยจับท่อนเอ็นซึ่งแข็งขมึงจ่อตรงปากรูถ้ำสวาทของเธอ ๆกด
สะโพกลงมาช้าๆๆๆ ผมไม่ทันใจแล้วผมกระเด้งสวนเข้ามิดท่อนเอ็น ปลายท่อนเอ็นชนทดลูกของเธอกึกๆๆ ความเสียวซ่านคงทวีคูณเธอ
เริ่มขย่ม บดโคนเอ็นกับเม๊ดกระสันต์ ใบหน้าหวานเชิดหงาย สูดปากเสียงครางซีดดดดดเสียว ยามนี้ผมมองเธอซีดเสียวในชุดทำงาน
ให้อารมณ์ผมสุดๆๆ ผมปาดถลกบราพ้นนมสองเต้าอวบใหญ่ ป้านนมปูด หัวนมเขม็งเคลียด แกว่งไปมาตามแรงขย่ม สุดห้ามใจ

ผมเคล้นคลึงสองเต้าอวบ ผงกหัวขึ้นดูดหัวนมมฉกลิ้นรอบป้านนม เสียงเธอซีดครางระงม "โอวว..เสียววว..หนูเสียว อาขาหนูเสียววว" 
หลานสะใภ้คนสวยยามนี้เตลิดสุดๆๆแล้วเธอบดอัดปุ่มสวาทกับโคนท่อนเอ็น ผมก็แอ่นรับการบดเสียดสีอย่างซ่านใจเช่นกับ และแล้วเธอ
ก็ร้องครางเสียวสุดดดดอาขา เสียวววซีดดดด "โอวววววว..หนูออกกแล้ววว..." เธอบดเนินสามเหลี่ยมและปุ่มกระสันต์กับโคนท่อนเอ็น
ผมก็เสียวสุดดๆเช่นผวากอดเธอแน่น โอวววววอาาาาก็ออออกแล้ว น้ำรักของผมพุ่งกระฉูดกระทบปากมดลูกของเธออย่างจังเธอผวา
กอดผมแน่นเช่นกันผม ประกบปากเธอลิ้นพันกันนัวเนียหลืบถ้ำบีบตอดท่อนเอ็นของผมเป็นระยะๆๆผิวท่อน เอ็นสัมผัสได้กับน้ำรักที่เธอ
หลั่งชโลมท่อนเอ็นของผม…..

ผมแช่ท่อนเอ็นไว้ พักใหญ่จนเราสองหายเหนื่อย ผมถอนท่อนเอ็นออกมาจนน้ำรักของเธอและผมเปื้อนเป็นดวงใหญ่บนผ้าปูที่นอน
หลานสะใภ้คนสวยรีบเข้าไปขำระล้างก่อนเชียว ผมจัดการตนเองต่อมา พอออกมาเธอกำลังแต่งตัวมีผ้าเช็ดตัวผืนใหญ่พันรอบตัวอยู่
ผมเข้าไปกอดจูบปลดผ้าเช็ดตัวออก สองเต้างามอวบใหญ่ชูชันผมคลึงเคล้าอย่างไหลหลง

"พอเถอะค่ะหนูระบมทั้งตัวแล้ว คุณอาเก่งมากค่ะ สองวันนี้หนูถึงกับคุณอาตั้งหลายครั้ง
และที่ด้วยสำคัญน้ำคุณอาเยอะจริงๆ หนูเสียวๆๆจะติดลูกล่ะ"
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย นวดกษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ นวดนอกสถานที่ อาบอบนวด นกป การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่