-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่  (อ่าน 344 ครั้ง)

kamo

• บุคคลทั่วไป
สมาชิกใหม่
« เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2007, 11:22:08 »

:-Xผมพึ่งจะสมัครเป็นสมาชิกวันนี้เองครับ  ขอร่วมวงเป็นสมาชิกของเวปนี้ด้วยครับ ผมเป็นคนเมืองอยู่แม่สายนี้เอง  แต่ไม่ค่อยได้อยู่บ้านเท่าไหร่นัก อยู่กรุงเทพฯบ้าง ต่างประเทศบ้าง  ผมเองก็แต่งงานกับน้อง ออน.แล้ว  และก็มีความสุขดีครับ  แรก ๆ ก็แย่หน่อย อ้อ...ผมเป็นสมาชิกของ bathlover ด้วย วันนี้เข้าไปอ่าน ก็เลยได้สมัครสมาชิกกับเวปนี้ด้วยครับ....ฝากตัวด้วยนะครับ มีอะไรให้ผมรับใช้ก็บอกมาได้เลยครับ :-X

JuNeO

Re: สมาชิกใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2007, 12:12:06 »

ยินดีต้อนรับ อ้ะ.. ;D

อืมม..กะน้องเค้าขอให้รักกันมั่กๆด้วยน๊า

^

^

ดีใจด้วยจัง สมหวังไปอีกท่านแล้วน้อ ซึ้งง่า  :P

เมื่อไหร่จาถึงตาตูฟร่ะ... >:(

dvd6699

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2007, 12:46:31 »

ยินดีต้อนรับครับ   เค้าถึงว่า รักแท้ไม่มีพรหมแดนและอุปสรรคใดๆมาขวางกันได้  8)

LeeJK

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2007, 13:01:39 »

โห ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆ :P

JuNeO

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2007, 13:12:03 »

ไม่รู้ดิ...มัดใจสาวๆ เดียงสา - ไร้เดียงสา ทั่วไปผมว่าเฉยๆ

แต่ใครมัดใจน้องๆ ออน. >> เกะ  ได้นี่ฝีมือโคดๆอ้ะ   :(

ยิ่งไปเที่ยว >>>> จีบ >>>> ปิ่นโต >>>> คบกันเป็นแฟน >>>> แต่งงาน  ซู้ดยอดฝีมืออ้ะ   :P

zente

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2007, 13:29:12 »

อ้าวๆ ใครทำอะไรหล่นไว้ อ๋อ หัวใจพี่เจี๊ยวนู๋นี่เอง  ???