-->

ผู้เขียน หัวข้อ: "โจทย์" ก่อนทำการบ้านที่ BOSSOTEL ขอรับ  (อ่าน 832 ครั้ง)

jukkuuuu

• บุคคลทั่วไป
"โจทย์" ก่อนทำการบ้านที่ BOSSOTEL ขอรับ
« เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2007, 17:44:10 »

:( ก่อนอ่าน ไม่แน่ใจว่าใช่การบ้านหรือไม่ แต่ที่แน่ๆ
ต้องมีการบ้านส่งในรอบต่อไปแน่นอนขอรับ

เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา เป็นอีกวันครับที่ผมเพิ่งจะฟื้นตัวจากไข้
ที่เป็นมาแล้วหลายวัน เมื่อยเนื้อเมื่อยตัวไปหมด

ก้อเลยคิดว่าน่าจะไปที่ช้างคลานดูดีกว่า แต่โทรไปหาน้องเบอร์ 15 หรือ 17
ก้อดันไม่ว่าง ก้อเลยเคว้ง ไปๆมาๆ เอ หรือไว่ไปโอวตี่ดีวะตรู  zuy

แต่ไม่อาวดีกว่า หากหน้ามืดขึ้นมา โดนอีก 2k อย่างต่ำ ไม่น่าจะดีนา
เดือนนี้ยิ่งรายจ่ายเยอะๆ อยู่ด้วย เอาวะ ไปที่ Bossotel ละกัน

พอไปถึงจอดรถปั๊ป เดินขึ้นไปชั้น 2 โห คนเพียบเลย
จะเหลือน้องให้เลือกไหมฟระเนี่ย >:(

เอาล่ะวะ มองรอบที่ 1 ขาไป รอบที่ 2 ขากลับ ขณะรอบที่ 2 มีแขกเดินมาอีก
4-5 คน เย้ย  pp7 เอาล่ะ สายตาเหยี่ยวทำงานทันที
แล้วความคิดก้อเข้ามาในบัดดล

เบอร์ 30-5+5/6*5 คับพี่ (ไม่บอกตรงๆ นะทั่น) แล้วก้อเดินไปเลย
(ความรู้สึกคล้อยหลังว่ามีคนด่าตามมาอ่ะ แต่ไม่สนเฟ้ย เลือกก่อนเป็นกิน)

เข้ามาเปลี่ยนเสื้อในห้อง เย้ย เสื้อขาดอีก เอาวะไม่เป็นไร ดู SEX

ไปอีกแบบ ตอนแรกว่าจาไม่ใส่ กกน. ละ แต่ไม่เอาฟะ ใส่ดีกว่า

เวลาผ่านไป ก๊อกๆ "ขออนุญาติค่ะ" มาแว้วเหวยยย ลุยๆๆ "เชิญคับ" (เกกเสียงหล่อมั่กๆ) blink

น้องเข้ามาใส่เสื้อคุมอ่ะ  zuy เซ็งเลย "ขอตัวไปเอาผ้าแปปนะคะ"  "คับ" ผมตอบ

แปปนึงเข้ามาใหม่ อ่าว คราวนี้ไม่ใส่เสื้อคุมละ อิอิ ใส่เสื้อคอกว้างอีกต่างหากงิ

อย่างนี้มีลุ้น  8) น้องเค้าก้อล้างเท้าอย่างแผ่วเบามากๆ ปนจั๊กจี้เล็กๆ ระหว่างล้างสายตาก้อมะวายมองดูในคอเสื้อของน้องซึ่งขาวเสียเหลือเกินอ่ะ lovez

จากนั้นน้องเค้าก้อเริ่มนวดขาซ้าย ขาขวา แล้วก้อขอตัวไปล้างมืออีกรอบก่อนขึ้นมานวดที่แขน พอแขนซ้ายเสร็จ ก้อมาที่แขนขวา

"เหนื่อยมั้ยครับน้อง" ผมถามอย่างสุภาพมากๆ (แบบหวังผลอ่ะ)

"นิดหน่อยค่ะพี่" น้องเค้าตอบมาพร้อมรอยยิ้ม (ใจละลาย)  :-X ผมก้อเห็นน้องเค้าดูทีวีแบบตั้งใจมาก (วันนั้น AF มากันมั้งครับ รายการอะไรจำมะได้)

ผมก็เลยบอกว่า "พักก่อนก็ได้นะคับ" น้องเค้ายิ้มแล้วก้อบอกว่า "ไม่เป็นไรค่ะ เดี๋ยวนวดพี่ไม่เสร็จนะ"

ผมก็เลยหน้ามืดแล้วล่ะคับ ไม่มีฟอร์มล่ะฟะ "เอาน่า น้องพักหน่อยแล้วกันนะคับ" พูดจบผมก้อดึงน้องลงมานอนข้างๆ ตัวเยย  pp11

น้องเค้าก้อร้อง "อุ้ย" แต่ก็หัวเราะครับไม่ได้ว่าอะไรมาก ผมก้อนอนกอดไปซักแปป น้องเค้าก้อดูทีวีตาแป๋วเยย ถามไปถามมาเป็นคน แม่ฮ่องสอนคับ  pp7

แต่พูดชัดมาก ไม่ว่ากัน ??? น้องเค้าก้อดูไปเรื่อยๆ ผมก้อคุยไปเรื่อยๆ (เค้าคงรำคาญเหมือนกัน) ลองเปลี่ยนท่าครับ บอกว่ากัวน้องเมื่อย

แต่จริงๆ ผมจะได้จับสะดวกๆตะหาก อิอิ ตอนแรกก้อหอมที่ผมน้องเค้าก่อนครับ หอมจริงๆ แล้วก้อไปที่แก้ม เอ้า น้องเค้าหลับตาแล้วหัวเราะ "คิกๆ"

"จั๊กจี้ค่ะพี่" น้องเค้าบอก ผมก้อไม่สนขอรับ ต่อเลย ที่มือ อาศัยความเป็นปลาหมึกที่เคยอ่านในการบ้านหลายๆ เรื่องที่ผ่านมา

เริ่มจากที่ไฟหน้าครับ แน่นมากๆ หากให้คะแนนตรงนี้ผมว่า ให้ 9-9.5 เลยนะครับ จริงๆ นะคับ ไม่เชื่อลองไปตามลายแทงได้

ก้อจับโน่นจับนี่เรื่อยละ ถามราคา 1.5k ระดับ 3 อ่ะนะ เราก้อเลยบอกว่าเมื่อก่อนมา 1k เองนะ น้องเค้าก้อคิดแปปนึง "งั้นคราวหน้าพี่มาแล้วกันเดี๋ยวน้องให้ก้อได้"

พอดีช่วงนี้น้องเค้ายังมะพร้อมเพราะว่าเป็นวัน ... อ่ะนะ pp เอาล่ะฟะ เราก้อเข้าใจ งั้นระดับ 1 ก้อได้วันนี้ เวลาผ่านไป 10 ก่านาที อ่ะ ยังไงก้อไม่เสร็จอ่ะ

ก้อเลยขอจับไฟหน้าน้องเค้าอีกสร้างอารมณ์อ่ะ ก้อยังมะเสร็จ น้องเค้าก้อเลยหยุด แล้วมานอนบนอกผมอ่ะคับ

แล้วก้อบอกว่า "พี่เหนื่อยอะไรมาหรือเปล่าคะ วันนี้ไม่เป็นไรนะ วันหลังค่อยมาก้อได้ วันนี้ไม่คิดก้อได้จ้า" อ่ะนะ

ไอ้เราก้อสงสารน้องเค้าก้อเลยให้น้องเค้านวดต่อแบบธรรมดาจนครบชั่วโมงอ่ะ

ก้อทิปน้องเค้าไปขอรับ 200 อ่ะ  ก้อเลยมาเล่าสู่กันฟังนะคับ ไม่แน่ใจว่าใช่การบ้านไหม

ครั้งนี้เอาเป็นว่าเป็น "โจทย์ สำหรับการเริ่มทำการบ้านละกันนะขอรับ" ถ้ายังไงมีการบ้านแล้วจะรีบมารายงานขอรับทั่น

ลายแทง BOSSOTEL

เบอร์น้อง .... บอกไปแล้วนะคับ

นิสัย 8.5

บริการ 8

หน้าตา 8

ไฟหน้า 9 - 9.5

หลอดไฟ (ไว้ทำการบ้านแล้วจามาบอกนะขอรับ)

ช่วงล่าง (ยังครับ ไว้ทำการบ้านแล้วจามาบอกนะ)

ค่าเสียหาย 240+200+50 ค่านวด+ทิปน้อง+ทิปคนเดินห้อง

สรุป มีซ้ำและติดตามผลแน่นอนขอรับ

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9

dvd6699

Re: "โจทย์" ก่อนทำการบ้านที่ BOSSOTEL ขอรับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2007, 17:52:21 »

อิ อิ ตาจุ๊กกรู๊ ไม่เสร็จ อิ อิ

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ขนาดไม่สบายยังสรรหาการบ้านมาฝากอีก

อ้อ มีข่าวแทรกมาบอกนะ ช้างแดงโพธิเวช จะย้ายมาเปิดที่ ตรงข้าม ภัตราคารอาหารจีนเจียท้งเฮง (จากสี่แยกแสงตะวัน ก่อนถึงโรงแรมเชียงใหม่พลาซ่า) ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤศจิกายน 2007, 17:54:17 โดย dvd »

zente

Re: "โจทย์" ก่อนทำการบ้านที่ BOSSOTEL ขอรับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2007, 18:28:17 »

อิอิ มาบอกอย่างนี้

เดี๋ยวก็มีคนไปแทนหรอก แล้วบอกว่า "พี่จุ๊กฝากมาปิดสกอร์จ้ะ  inlove " ได้มั้ยคับ  ???

Jade44

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2007, 19:00:38 »

คราวหน้า คงไปพักที่บอสเหมือนเดิม
แล้วจะไปบริการ นนม.ต่อครับ
ผมชอบเรียกขึ้นห้อง ส่วนตัวดี

horashio

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2007, 19:40:35 »

pp6

นึกแล้วเชียวว่าที่นี่ต้องมีทีเด็ด sense มันบอกตั้งแต่ไปทัวร์ตามหาเส้นข้างที่เชียงใหม่คราวที่แล้ว ๆ แต่ไม่ได้ไปลอง

ตอนนี้มีคนทำลายแทงขุมทรัพย์ให้แล้ว ขอบคุณหลาย ๆ นะท่าน ถึงแม้ลายแทงจะไกล๊ไกล แต่ก็ไม่เป็นไรครับ

ธรรมดาช้างเผือกก็ต้องอยู่ในป่า ไม่เข้าไปหาแล้วจะเจอได้ไง

Nobody

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2007, 20:45:53 »

เบอร์ 30-5+5/6*5 คับพี่ (ไม่บอกตรงๆ นะทั่น) แล้วก้อเดินไปเลย
(ความรู้สึกคล้อยหลังว่ามีคนด่าตามมาอ่ะ แต่ไม่สนเฟ้ย เลือกก่อนเป็นกิน)

แขกคนอื่นไม่ด่า กูด่ามึงเองละกัน อิอิ :D

30-5+5/6*5 = 30 -5 +[(5/6)*5] = 29.17

ทำไมเลขที่มึงให้มันไม่ลงตัววะ >:(

ple98

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2007, 21:12:29 »

แขกคนอื่นไม่ด่า กูด่ามึงเองละกัน อิอิ :D

30-5+5/6*5 = 30 -5 +[(5/6)*5] = 29.17

ทำไมเลขที่มึงให้มันไม่ลงตัววะ >:(
มันกั๊กไว้ ทั่น โน? kick ตืบมันเลยทั่น...........แม่งไปแล้วม่ายชวนตู ที ตู ชวนดันม่ายเคยว่างเลยนะ? >:D

Jade44

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2007, 21:55:19 »

* เป็นตัวคูณมั้งครับท่าน ไม่ใช่เลขยกกำลังหรอก ยุ่งตายเลย
น่าจะ XXV นะ

ขอจองล่วงหน้า  ^-^

lim6049

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 00:33:39 »

งง ดี อิอิอิ

zente

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 00:36:34 »

เข้ามางงลายแทงด้วยคน พึ่งสังเกต เอิ้กๆ  :o

ewing88

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 09:06:01 »

เยี่ยมมากครับท่าน  พี่ชายผมก็เพิ่งไปพักที่นี่มา  ตอนแรกได้ยินว่าอยู่แถวสถานีรถไฟ  นึกว่าจะไม่มีของดี  อย่างนี้ช่วงคริสตมาสต์ต้องมีจองยาวกันหน่อยแล้ว  เรียกขึ้นวันละคนเลยละกัน  pp11

jukkuuuu

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 16:03:38 »

อิอิ มาบอกอย่างนี้

เดี๋ยวก็มีคนไปแทนหรอก แล้วบอกว่า "พี่จุ๊กฝากมาปิดสกอร์จ้ะ  inlove " ได้มั้ยคับ  ???

uyt อย่าอ้างผมเลยทั่นคับ ของอย่างนี้ใครดีใครได้ "ความไว เป็นเรื่องของปีศาจ"

แบ่งกันกินแบ่งกันใช้ขอรับ

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9

jukkuuuu

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 16:05:37 »

30-5=25
25+5=30
30/6=5
5*5=25 เฟ้ย

ต้องให้ฉะเหลยอีก เรื่องอย่างนี้เค้ามะบอกกันตรงๆ แล้วแต่คนจาแปลความหมายเฟ้ย เพื่อนยาก

jukkuuuu

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 16:07:44 »

มันกั๊กไว้ ทั่น โน  kick ตืบมันเลยทั่น...........แม่งไปแล้วม่ายชวนตู ที ตู ชวนดันม่ายเคยว่างเลยนะ  >:D

เอาเข้าไป มาโพสต์ก้อโดนว่า คราวหลังเค้าหายหน้าไปแล้วอย่ามาว่ากานนะ  pp8

เดี๋ยวมะมีการบ้านกะลายแทงด้วย น้อยจายๆๆๆ zcry

jukkuuuu

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 16:08:58 »

เยี่ยมมากครับท่าน  พี่ชายผมก็เพิ่งไปพักที่นี่มา  ตอนแรกได้ยินว่าอยู่แถวสถานีรถไฟ  นึกว่าจะไม่มีของดี  อย่างนี้ช่วงคริสตมาสต์ต้องมีจองยาวกันหน่อยแล้ว  เรียกขึ้นวันละคนเลยละกัน  pp11

uyt เลือกดีๆละกันคับทั่น ราวังเจอพวกพูดมะชัก นะคับ เพราะว่าที่นี่มีเยอะมั่กๆ  zuy

tos77

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 17:21:29 »

ds เบอร์ 25 ผมขอเปิดก่อนล่ะกัน

manspringer

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 19:02:23 »

โจทย์แบบนี้น่าไปทำการบ้าน ขอบคุณนะครับ (ชายผู้หลงรักตัวเลข) pp10

Nobody

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 20:32:07 »

30-5=25
25+5=30
30/6=5
5*5=25 เฟ้ย

ต้องให้ฉะเหลยอีก เรื่องอย่างนี้เค้ามะบอกกันตรงๆ แล้วแต่คนจาแปลความหมายเฟ้ย เพื่อนยาก

มึงต้องตั้งสมการแบบนี้เว้ย

(30-5+5)/6*5 = 25
เพราะคูณกับหาร จะต้องคำนวณก่อน บวกและลบ(ถ้าหากไม่ใส่วงเล็บนะ)
แบบนี้เสียชื่อลูกศิษย์ดร.อภิชาติหมด หุหุ

kikapukiku

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 22:23:18 »

ไปเชียงใหม่คราวหน้าคงต้องไปสำรวจมั่งแร๊น :)

ewing88

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2007, 10:16:14 »

uyt เลือกดีๆละกันคับทั่น ราวังเจอพวกพูดมะชัก นะคับ เพราะว่าที่นี่มีเยอะมั่กๆ  zuy

พวกพูดมะชักนี่  ไม่ดีเหรอครับท่านจู  รบกวนขอข้อมูลหน่อยครับ