-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทั้งจิตตกทั้งเครียดค่ะกรุณาบ่อยหน่อยควรทำอย่างไรดี  (อ่าน 2658 ครั้ง)

p-0-0_0-0-q

• บุคคลทั่วไป

เรื่องมันเกิดเมื่อวานประมาณ 21.00 น. มีสายโทรเข้ามา

แล้วมาถามว่า  น้องได้เอาเบอร์ไปโพจไว้รึป่าว   ,mnnb   

โพจอารายหราค่ะ     ljhgf

ผมก้อคิดว่าน้องน่าจะโดนแกล้งเลยถามก่อน พี่ไปเจอเบอร์น้องโพจไว้ในเว็บ ? ?  ?

เว็บอารายน่ะค่ะ   

ตอนนี้น้องอยู่หน้าคอมรึป่าว   ปายที่ goole น่ะคับ แล้วพิมพ์คำว่า   ? ? ? 

ค่ะ แล้วมันอยู่ตรงนั้ยหราค่ะ   

MSN คับ  มันจะมีเบอร์กับเมล์อยู่ ม่ายทราบว่าใช่เมล์น้องด้วยรึป่าว  ? ?  ?

เจอแล้วค่ะ  เมล์ม่ายใช่ค่ะ แต่เบอร์ ใช่    lkkjjh lkkjjh

ข้อความที่แว่นไปเจอมันเขียนว่า     (เมล์)  ขายค่ะ  (แล้วเปนเบอร์แว่น)    ได้กับทุกคน ทุกเรื่อง    

พี่ก้อคิดว่าใครจะกล้ามาโพจแบบนี้เลยลองโทรมาถามเพราะมีคนโดนแกล้งบ่อย  ม่ายเปนไรน่ะคับ

ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ  สวัสดีค่ะ 

พอแว่นวางสายไป  แว่นก้อลองปรึกษาเพื่อน เพื่อนบอกให้แจ้งความหรือแจ้งของ ID อารายสักอย่าง
แว่นก้อม่ายรู้เรื่อง  เลยไปที่ติดต่อเว็บไซนั้นแล้ว mail บอกว่า มีการแกล้งกัน ขอให้ช่วยลบหน่อย เพราะมันจะเดือดร้อน
ม่ายอยากจะเปลี่ยนเบอร์ เพราะเปนเบอร์ใช้ในหลายส่วน   

และสิ่งที่แว่นคิดไว้มันก้อเกิดขึ้นค่ะ  สายเ้ข้า ตอน 22.00 น.  ก้อบอกว่า มีการแกล้งกันม่ายมีไร ก้อเลยวางสายไป

00.30 น. ก้อมีสายเข้ามาอีก 
02.00 น. มีประมาณ 3 สาย
04.00 น. ทิ้งมีสายยิง โทรกลับม่ายรับ  มีโทรมาก้อขอโทษกันและวาง
07.00 น. สงสัยจะโทรมาปลุกแว่นไปเรียนค่ะ  มี 3-4 เบอร์  อารมณ์เสียใส่ด้วย
09.00 น. โทรมาตอนเรียนอยู่ม่ายได้รับ 2 เบอร์ 
10.00 น. ก็ม่ายได้รับ ค่ะ
12.00 น. โทรมาหาอ้อย   ที่โพจไว้
13.30 น. ม่ายได้รับ
14.00 น. ม่ายได้รับ
16.00 น. 3 เบอร์ รับและมีการมาจีบต่อ
17.30 น. ม่ายได้รับ
18.00 น. รับและอธิบายไป
20.00 น. โทรมาร้องเสียวให้ฟัง
21.30 น. โทรมาถามอยู่แถวไหนจะไปรับ
23.00 น. โทรมากวนประมาท
00.50 น. โทรมาจะขอซื้อ

แว่นม่ายอยากจะอารมณ์เสียใส่กับพวกที่โทรมาน่ะค่ะ  แต่แว่นอยากจะหยุดค่ะ

แจ้งไปทางเว็บแล้วแต่ม่ายมีการดำเนินการแก้ไข ใดๆ  วันนี้แว่นรับไป 30 กว่าสายแล้ว 

ถ้าม่ายรับหรือปิดเครื่องไป ถ้ามีเรื่องด่วนก้อจะเดือดร้อน

ouiy ouiy ouiy ouiy ouiy ouiy ouiy ouiy ouiy

p-0-0_0-0-q

ยังหาตัวคนกระทำเรื่องนี้ม่ายได้เลยค่ะ   ฮี คนนั้ยแค้นอารายแว่นถึงทำกันแบบนี้   uilo

prince

น่าเห็นใจครับ
น้องสาวผมเคยเจอมาเหมือนกานประสาทจะกินตายเลย
แนะนำครับ
เข้าเวปเค้า แล้วโพสต่อเลยครับ ว่าโดนแกล้ง มีคนเอาเบอร์มาให้มั่วๆ
ตอนนี้ประสาทจะกินแล้ว
ขอร้องอย่าโทรมาเลย เห็นใจหนูด้วย

p-0-0_0-0-q

น่าเห็นใจครับ
น้องสาวผมเคยเจอมาเหมือนกานประสาทจะกินตายเลย
แนะนำครับ
เข้าเวปเค้า แล้วโพสต่อเลยครับ ว่าโดนแกล้ง มีคนเอาเบอร์มาให้มั่วๆ
ตอนนี้ประสาทจะกินแล้ว
ขอร้องอย่าโทรมาเลย เห็นใจหนูด้วย
ได้โพจเรีบร้อยแล้วน่ะค่ะแต่มันม่ายได้ผล  หน้าต่างก้อเลื่อนไป 4 หน้ายังจะมีคนโทรมาอีก

prince

มีอีกวิธีครับ
คือทำใจอยู่กะมันครับ เพราะเบอร์เราเปลี่ยนไม่ได้
แล้วรับสาย พร้อมกับบอกว่าโดนแกล้ง ไม่ต้องโทรมาอีก

p-0-0_0-0-q

คนที่บอกไปแล้วม่ายได้โทรกลับมาซ้ำน่ะค่ะ แต่คนใหม่นี้ซิ
เมื่อวานแว่นหลับหลับตื่นตื่น  ต้องไปนอนต่อในห้องเรียน แคลวันนี้ม่ายรู้เรื่องเลย
คืนนี้ก้อม่ายได้ัพักผ่อนอีก   ouiy ouiy  ปิดเสียงโทรศัพท์ก้อแล้ว

pagedown

ลองบลอคเบอร์แปลกดูมั้ยครับ เห็นว่าโทรศัพท์บางรุ่นทำได้ ไม่ก็ต้องทนไปซักระยะล่ะครับ เดี๋ยวมันก็น่าจะซาลงไป

หรือไม่ก็ตามหาต้นตอว่าใครโพสละเอาเบอร์มันมาโพสต์ลงกระทูเดิมที่มันแกล้งเราบอกว่าเปลี่ยนมาใช้เบอร์นี้แล้ว kjhg

เง้อ คำแนะนำไม่ได้เรื่องเลยแฮะ

p-0-0_0-0-q

เปนคำแนะนำที่น่านำไปใช้กับเมานมสดน่ะค่ะขอทดลองหน่อยได้มั้ยค่ะ   kjhg

prince

แจ้งเวปมาสเตอร์หรือยังครับ
เป็นเวปที่เชียงใหม่ป่าวครับ ถ้าใช่ บอกหน่อยเผื่อรู้จัก
จะได้แจ้งเค้าลบด่วน

p-0-0_0-0-q

แจ้งเวปมาสเตอร์หรือยังครับ
เป็นเวปที่เชียงใหม่ป่าวครับ ถ้าใช่ บอกหน่อยเผื่อรู้จัก
จะได้แจ้งเค้าลบด่วน
แจ้งแล้วค่ะ เปนเว็บที่สร้างกันเองธรรมดา
มีการดูแลที่แปลกไม่ได้มีที่ิติดต่อหรือเมล์ให้
นอกจากการติดต่อโฆษาต่อโซนต่างๆ
มีการแยกกันดูแลติดต่อไป 2รอบแล้วน่ะค่ะ
ม่ายมีสิ่งใดที่แก้ไขเลย   ouiy

prince

piuyty เวปเค้าดูแลกันยังไง ไม่รับผิดชอบเลย เซ็งอ่ะ piuyty
 เอาเป็นว่าตอนนี้ผมยังคิดไม่ออก ว่าจะแก้ไขยังไง
มึนตึบ ง่วง พักผ่อนน้อย บอลมันเต๊ะตา
แล้วอย่าเครียดน่ะครับ เพราะมันไม่ช่วยทำให้เราดีขึ้น นอกจาทำใจไปก่อน
แล้วนอนพักผ่อนให้สบายใจ พรุ่งนี้ สมองโปร่งโล่ง คงหาทางออกได้ครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ

p-0-0_0-0-q

ขอบคุณมากค่ะ  เว็บอารายก้อม่ายรู้    ouiy

faifai

ถ้ามีการรบกวนเรามากๆๆๆแบบนี้เพ่ว่า แว่นคงต้องเปลี่ยนเบอร์

p-0-0_0-0-q

ถ้ามีการรบกวนเรามากๆๆๆแบบนี้เพ่ว่า แว่นคงต้องเปลี่ยนเบอร์
ถ้ามันเปลี่ยนได้ก้อคงเปลี่ยนไปแล้วค่ะ  มันเปลี่ยนม่ายได้จริงๆเปนเบอร์ที่ติดต่อกับมหาลัยกับหน่วงงานหลายๆส่วน  kjhg kjhg

Keijikung

น่าเห็นใจครับ แต่เวปสมัยนี้มันทำกันง่ายมากและไม่ค่อยมีความรับผิดชอบกันหรอก ขอให้เรื่องร้ายผ่านไปไวไวนะครับ หมั่นทำบุญบ้าง

a_matthayomchan

คงเป็นการแกล้งจากบุคคลที่ไม่หวังดีอ่ะครับ
เปลี่ยนเบอร์เหอะ แต่ก่อนเปลี่ยนก็ควรแจ้งเพื่อน ๆ หรือพี่ๆ ให้ทราบซะก่อนนะคะน้องแว่นสายตา อิอิ

p-0-0_0-0-q

ตั้งแต่ 08.00  เงียบแล้วค่ะ   uiuo

Keijikung

ดีใจด้วยนะคะ

p-0-0_0-0-q

ดีใจด้วยนะคะ
ขอบคุณมากน่ะค่ะ  uiuo

suphap

ตั้งโอนสายเลยคับ  พี่น้อง เดี๋ยวนี้มันมีโรคจิต  เยอะคับ  คุงแว่น  ss ss ss

pagedown

เปนคำแนะนำที่น่านำไปใช้กับเมานมสดน่ะค่ะขอทดลองหน่อยได้มั้ยค่ะ   kjhg

!!!

ghjk

p-0-0_0-0-q

ตั้งโอนสายเลยคับ  พี่น้อง เดี๋ยวนี้มันมีโรคจิต  เยอะคับ  คุงแว่น  ss ss ss
ตั้งโอนสยายมันเสียเงินของระบบ TRUE  ค่ะ  ljhgf

powerdesigngirl

น้องเอาชื่อเวปมาเลย เด๋วพี่จัดไปให้เพื่อนที่กระทรวง ICT จัดให้งามๆเลย เวปแบบนี้
จะได้ไม่ต้องไปทำกับใครอีก

p-0-0_0-0-q

น้องเอาชื่อเวปมาเลย เด๋วพี่จัดไปให้เพื่อนที่กระทรวง ICT จัดให้งามๆเลย เวปแบบนี้
จะได้ไม่ต้องไปทำกับใครอีก
แจ้งไปตั้งแต่วันเกิดเรื่องแล้วค่ะ แต่ยังม่ายมีการลบใดๆเลย 

powerdesigngirl

พี่ขอชื่อเวปค่ะ จะพาสไปให้เพื่อนที่ กระทรวง ICT ตรวจสอบให้ค่ะ แล้วเด๋วเขาจะมีวิธีจัดการให้ค่ะ
ถ้าไม่อยากบอกในนี้ส่งข้อความมาให้พี่ก็ได้ค่ะ

p-0-0_0-0-q

พี่ขอชื่อเวปค่ะ จะพาสไปให้เพื่อนที่ กระทรวง ICT ตรวจสอบให้ค่ะ แล้วเด๋วเขาจะมีวิธีจัดการให้ค่ะ
ถ้าไม่อยากบอกในนี้ส่งข้อความมาให้พี่ก็ได้ค่ะ
ค่ะ  จะส่งข้อความให้น่ะค่ะ 

p-0-0_0-0-q

วันนี้มันยังม่ายจบเลยค่ะ

08.04 น. มีสายเข้าหน้าจอเขียนว่า   ส่วนตัว 

ก้อม่ายทราบว่าหมายถึงอะไรก้อเลยรับ

น้องอยู่เชียงใหม่ก่ะคับ    ljhgf   ใครค่ะเนี่ย

น้องกำลังหากิ๊กใช่มั้ยคับ     ljhgf   ใครค่ะ เอาเบอร์มาจากนั้ยค่ะ

เอามาจากเว็บคับ    kick  เว็บไรค่ะ 

google แล้วพิมพ์ คำว่าหากิ๊กเชียงใหม่   piuyty  ขอโทษน่ะค่ะ กูม่ายเคยโพจเว้ย     kjhg 

แว่นก้อเลยวางสายใส่ไป 

แว่นทำถูกมั้ยค่ะ

p-0-0_0-0-q

ถ้ามีท่านใดอยากจะทราบเบอร์คนที่โทรมาแว่นยินดีจะให้น่ะค่ะ  /jhtdc

p-0-0_0-0-q

คิดไปคิดมา   ทามมัยรู้ว่าอยู่เชียงใหม่   ,mnnb

maicm.

ขอแสดงความเสียใจกับน้องแว่นด้วยจ๊ะ

arkkara

ลองขู่ว่าจะเเจ้งความถ้าไม่ลบซิครับ
เพราะเราเป็นเจ้าของเบอเค้าเอาเบอเราไปโพสนี่เป็นการละเมิดสิทธิ์ของเราครับ