-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้รถแบบไหน ยี่ห้ออะไร ถึงดึงดูดสาว ๆ มาแสดงวิสัยทัศน์กันหน่อย  (อ่าน 29994 ครั้ง)

takcomru

• บุคคลทั่วไป

อยากทราบความเห็นจากท่านเทพ  และทุก ๆ ท่านที่กำลังเดินทางขึ้นสู่บรรไดเทพครับ   kick  สำหรับผมใช้แบบลุย ๆ ครับ ISUZU Hi-lander  Cab 4 ไม่รู้ว่าสาว ๆ จะอยากมานั่งด้วยมะ แต่ที่ผ่านมาก็ยังไม่เคยพลาดนะ   เขิน  ใจผมจริง ๆ อยากให้เก๋งครับประมาณว่า Camry  555++ (ถ้าถูกหวย)  พอดีว่าทำงานที่เหมือง (กฟผ.) ที่ลำปางครับ  ก็เลยต้องใช้รถแบบสูง ๆ ลุย ๆ  แล้วความเห็นของท่านละ รถแบบไหนที่ดึงดูดใจสาว ๆ เผื่อจะได้ไปหาซื้อมาใช้ ถ้ามีกะตัง fsdg

dannyfd

นิสสัน Fairlady Z  ครับ  อยากได้ซักคัน

op po

รถอีแต๋นครับ มองตั้งแต่หัวถึงเท้าเลย ชัวร์ jljhl

Phate

ผมใช้มอเตอร์ไซค์ไทเกอร์เก่า ๆ ที่เสียแล้วหาอะไหล่ไม่ได้ ครับผม ก็ยังมีสาวๆอยากซ้อนนะ  เขิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2010, 17:32:57 โดย Phate »

Yasito

ISUZU Hi-lander  Cab 4  อยากลองนั่งมั่งจัง  เขิน เขิน

popcorn4202

ผมอ่านจากผลสำรวจนานแล้วนะครับ รถในฝันที่สาวๆ (จิ๋มติดเบาะ) ใฝ่ฝัน
รถญี่ปุ่น ฮอนด้า ซีวิค
รถยุโรป BMW

ใจจริงตอนนี้อยากได้ Camry Hybrid ครับ แต่ดันจะแต่งงานซะก่อน
เงินค่าดาวน์ไปลงงานแต่งซะหมด
 piuyty

chocokizz

Phate

ISUZU Hi-lander  Cab 4  อยากลองนั่งมั่งจัง  เขิน เขิน
มานั้งโตโยต้า โคโลล่า มือ 7 อายุกว่า 15 ปี แถมไม่มีล้าง ก่อนไหม ซื้อมา ไม่มีใครนั้งด้วย เหงา

j007

Mini คำตอบสุดท้าย..... fsdg

chocokizz

ฝาก mazda mx5 อีกคันอันนี้ชอบเป็นการส่วนตัว
ละก้อมินิค่ะ ทุกรุ่นเลย

Bugatti vayron

mini

mazda mx5

Yasito

ไม่อยากนั่งล่ะค่ะ อยากมีรถขับเองมากกว่า กำลังหาคนซื้อให้อยู่ อิอิ

ไม่ต้องหรูก็ได้ ขอ Yaris  สีขาวกะพอ คริคริ

j007

ไม่อยากนั่งล่ะค่ะ อยากมีรถขับเองมากกว่า กำลังหาคนซื้อให้อยู่ อิอิ

ไม่ต้องหรูก็ได้ ขอ Yaris  สีขาวกะพอ คริคริ

มาสด้า 2 แทนได้ป่าว...อิอิ

Yasito

^^^

^^
ซื้อให้เค้าหรออออ

man69

ไม่ต้องหรูก็ได้ ขอ Yaris  สีขาวกะพอ คริคริ
เขิน นั่งซีอาวีแทนได้ไหมคะ  kjhg

j007

ซื้อให้เค้าหรออออ

ไม่มีปันยาค่ะ ไม่หล่อแต่จนอ่า
ถามไปงั้นหล่ะ เหนรูปทรงคล้ายๆ กัน ทุกวันนี้ ขี่มอไซด์ ยี่ห้อ ซูซุกิ สีเขียว
เก่าหล่ะประมาณสัก 20 ปีได้ รุ่นยังจำมะได้เลย.......
 lhgfr

ilovesupreme

ลองทำโพลล์มั้ยครับ นิยมคันไหนจะเช่ามาขับ
 เขิน

FIGO

mini cooper รุ่นเก่า คับ fsdg

powerdesigngirl

Super Four 400 ปี2003 สีดำ ตูดเป็ด เครื่อง V-tec

แรง

Keijikung

อยู่อย่างพอเพียง

blend_man17

แต่ละคน  รวยๆทั้งน้าน ;kljj

where

จำไม่ได้นะครับ แบบว่าใช้ไม่ค่อยซ้ำกันเท่าไร เลยไม่ค่อยจำได้นะครับ
แต่จำได้แต่เบอร์เสื้อวินอะครับ ใช้ได้หรือเปล่า fdgdfdf ส่วนเบอร์ประจำ
ยังไม่มี แต่ถ้าเลือกได้ขอเบอร์แปดละกันครับ

limited

evoIII สวยสุดๆเลยท่านสะอาดเรียบๆ โดนใจโคตรๆชอบๆๆๆๆ  pongz

Keijikung

evoIII สวยสุดๆเลยท่านสะอาดเรียบๆ โดนใจโคตรๆชอบๆๆๆๆ  pongz

สนไหม อยากขายอยู่พอดี

j007

เหอะๆ ท่านผิดหล่ะครับ ผมใช้ มอไซด์ อีแก่สีเขียวครับ....
วันนั้นเอาไปซ่อม(หลังจากโดนรถชน)พร้อมทำทะเบียนและพรบ. หมดเกือบสองพัน

เสร็จแล้วลองถามขายเล่นๆ ยังได้แค่ 3 พันก่าบาทเอง........ vbnn

pagedown

หน้าตาดี

มีรถขับ

โทรศัพท์ทัชสกรีน

--------------------------------------------------

ที่พูดมาไม่ใช่ผม  kjhg kjhg kjhg

jiggolord

อยู่อย่างพอเพียง

รถไม่มีทะเบียน ระวังตำหนวดซิวนะทิดเค  kjhg kjhg kjhg

paholkarn

bugatti vayron ค่ะ

กรี๊ดสสสสสสสสสสสสสส

ชอบ เหมือน กันรุย

paholkarn

แต่ รถในฝันผม งับ

Bertone

albatross

.....ขอแค่นี้แหละ.....

Keijikung

เอ วันนั้น เห็น lam สีเขียว แถวๆซา ไม่รู้ว่าของเทพทั่นไดป่าว สวยอ่ะ

marathoner9

คันนี้ครับ  รับสาว ไม่เคย  ซ้ำหน้า   ss

a_matthayomchan

ผมนั่งรถแดงไปรับสาวครับผม อิอิ เดด

prof.big

รถยนต์ต้อง EVO IX เลยครับ แรงคอดๆ

รถเครื่องก็ต้องนี่เลยครับ Ducati  คันนี้ Ferrari ของรถ Bigbike ครับ ชอบๆๆๆๆๆ

motx

bmw ครับ มั่นใจสุดๆๆ

evolution

อยากหาบีเอ็มมือสองหรือสามสภาพดีๆ รูปทรงยังไม่ตกยุค เอามาส่งวางเครื่อง J ติดแก๊สขับเหมือนกันครับ ผมว่ามันดูกว่าวีออส หรือ ซิตี้ อีกนะครับ เบื่อดีแม๊ก ไฮแลนเดอร์แล้วอ่ะ เข้าป่าได้อย่างเดียว หุหุ

ส่วนมอไซด์ก็พึ่งดาวน์เกรดจาก CB 400 มาเป็นรถถีบ เสือภูเขา Trex4300 หุหุ ไว้พร้อมอีกเมื่อไหร่ค่อยหา CB1300 มาใช้

uilo uilo uilo

racegal

ชอบบบบบ  370z   ,  อีโว  ,  rx7 

ปล.คันนี้ของพี่บอย พัทยา ค่ะ  จุ๊ฟฟฟๆ 

แต่ถ้ารถทั่วๆไป ที่ราคาไม่แพงเว่อร์ ที่ชอบๆ ก็ บีเอ็ม , แอคคอร์ตตัวใหม่ แคมรี่ตัวใหม่ mr-s ซีอาร์วีตัวใหม่
รถกระบะ ชอบ นาวาร่า , ดีเมคตัวใหม่ สี่ประตู , ไทรตัน
เก๋งทั่วไป ก็ นิวซีวิค , วีออส ไรงี้

จิงๆละ ได้หมด ฮ่าๆๆๆๆ

popcorn4202

อยากหาบีเอ็มมือสองหรือสามสภาพดีๆ รูปทรงยังไม่ตกยุค เอามาส่งวางเครื่อง J ติดแก๊สขับเหมือนกันครับ

ไม่เกิน 4 แสนหาได้ครับสำหรับ BMW มือสอง

gosty

รถผมไม่สวยไม่กล้าอวด

dabodabo

ขี่รถเครื่องจีบสาวอยู่นิ

timmy

ป๋มขอรุ่นนี้ก็พอแระ 458 Italia (รวมทุกดีไซน์ของเฟอร์)  hgjhg

ส่วนมอไซผมเลือก Hypermotard 1100
(ดูเหมือนเล็กแต่ไม่เล็กนะคร้าบ และยังดีที่เวลาควบแล้วเท้าป๋มยังถึงพื้น=ขอลองของเค้ามา fdgdfdf)

ปล ที่จริงคันไหนก็ได้ครับ ผมว่าเป็นองค์ประกอบรอง แต่ก็ขาดไม่ได้
บางคนไม่มั่นถ้าเอามอไซไป ส่วนตัวผมขอที่มันไวกว่าเดินและรถถีบก็พอ jljhl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กรกฎาคม 2010, 14:30:15 โดย timmy »

vrc

ยังไงก็ใจรัก เฟสสัน จักรยานขวัญใจแม่บ้าน  fdgdfdf

virgin_killer

รถผมเองครับ พอได้ป่ะครับ
 fdgdfdf

prof.big

พี่จิ้น นั่นมันรถแว๊นส์ นี่นา 555++++

marathoner9

fdgdfdf

โห เทพพพพพพพพพ  pongz

meaw_meow

fdgdfdf อายจังอะครับ ขับแค่ 3 ห่วงมือเดียวครับ

อีกมือต้องคอยถือประตูไว้ไม่ให้หล่น

ในรถผมดังทุกอย่างครับ ยกเว้น ... แตร กับวิทยุ  kjhg

Drogbra

มีรถแต่ไม่มีตังเติมน้ำมันครับ lkkjjh lkkjjh

racegal

พี่จิ้น นั่นมันรถแว๊นส์ นี่นา 555++++

มีสก๊อยยัง ค่ะ อิอิ   mbvc

virgin_killer

รถพี่ยางขอบหน้อย น้องจะซ้อนได้กา เอ็นดูรถ

NConly

fdgdfdf

ไปซานต้าหล่อเลย...55555555 kjhg

racegal

รถพี่ยางขอบหน้อย น้องจะซ้อนได้กา เอ็นดูรถ

แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง นะ  เชอะ ๆๆๆ เด่วขับรถปาดหน้าเลย ชิชิ