-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านมัลดีฟ สันติธรรม โปรเครื่องดื่มถูกมากๆ อาหารอร่อย เด็กก็เป็นกันเอง  (อ่าน 3945 ครั้ง)

kimyusin

• บุคคลทั่วไป

โปรเครื่องดื่มถูกมาก อาหารอร่อย ลองไปดูสิ ก่อน 2 ทุ่ม มีอะไรดีๆเยอะ

jommarn

ยังขายแต่เบียร์ช้างอยู่ป่าวครับ

ไปคราวก่อน ไมมีเบียร์ยี่ห้ออื่นขายง่ะ สาวๆเค้าไม่กินเบียร์ช้าง เลยต้องไปร้านอื่นคับ zad

test

ผมไปเจอแต่ให้สั่ง hi กะ สิงห์ อ่ะครับ กับข้าวอร่อยพอใช้ สาวๆ สวย เดินไปมาไม่ได้คุยเลย

rm

ไหงไม่เอาไปไว้ที่ห้อง ผับ บาร์ละนี่... ,mnnb

kimyusin

;khhg ช้างยังขายอยู่ครับ PG ช้างตั้ง 2 คน  โปรก่อน 2 ทุ่ม ช้าง 6 ขวด 199 ฮันเดรส 399 mix 10 อย่าง หลัง 3 ทุ่ม ช้าง 5 ขวด 199 ฮันเดรส 499 mix 10 อย่างเหมือนเดิมครับ PG น่ารักเป็นกันเองครับ  fdgdfdf

pitiosis

ดีคับ แล้วจะลองไปแวะดู

NConly

เคยไปเพราะไม่ทันดูป้ายที่จอดรถ 09876

bird555

ไม่ได้ไปที่นั้นนานเลยเด่วต้องเซอเวซ่ะหน่อยล่ะคับ

vrc

บรรยากาศร้านดีครับ อาหารก็อร่อยใช้ได้  dsgjsd

gosty

ลงรูปบ้างก็ดีนะครับ

กับราคามิก

บอกแบบนี้ไม้ไหวครับ

j007

6 โมงเย็น เปิดหรือยังครับ เดวไปเปิดมาซัดก่อนเข้างานบอลซะหน่อย
ส่วนเรื่องงาน เดวให้มาโดซี่ รับผิดชอบ ปาย..... jljhl

ilovesupreme

ลงรูปบรรยากาศและอาหาร+เครื่องดื่มสักหน่อยก็ดีนะครับ จะได้ประกอบการตัดสินใจกับสาชิกท่านอื่น

kimyusin

;kljj ก็ลองไปกันดูสิครับ มิกซ์ 15 บาททุกอย่าง บรรยากาศดี ดนตรีเพราะ ลองไปนั่งจิบเบียร์ซักโปรก่อนก็ได้ถ้าไม่work ค่อยเปลี่ยนที่ก็ได้นะครับ ผมเป็นนักเที่ยวเหมือนกัน ผมชอบบรรยากาศ เปิดตั้งแต่ 6 โมง ปิดก็ประมาณตี 1 ครับ น้องๆน่ารักด้วยครับ ต้องลองถึงจะรู้ หวังว่าคงเป็นที่ตั้งที่ถูกใจทุกท่านอีกที่หนึ่งครับ ;kljj

kimyusin

09876 ไปจัดงานวันเกิดลด 15 % บรรยากาศเหมือนนั่งอยู่ในสวน นั่งสบายๆ มีดนตรี 2 วง เล่นแนวๆ ฟังสบายๆ

Makettingmanager

ว่างๆจะแวะเข้าไป ttuว่าแต่มีส่วนลดปะ kjhg kjhg kjhg

NConly

ตอนนี้มีแต่ ช้างกับเฟด   ouiy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กันยายน 2010, 11:33:56 โดย NConly »

phayao

ต้องไปลองครับราคาคงใช้ได้ครับ

dahliaxxx

ร้านนั่งกินชิลๆๆ ผมกลังอยู่อย่างเดียวคือแซบ(พวกนี้ไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหม กูเมากูมีพวกกูไม่กลัวใคร) มีมาตรการอะไรคุ้มครองบ้างครับ อย่างกับที่เคยเจอมาพวกเมาแล้วชอบโชว์พาว เมื่อพฤหัสที่ผ่านมา เจอเลยร้านเดิมๆ เป็นเด็กวิดวะ ป โทดูค่อนข้างแก่ เมาแล้วปาแก้วลงพื้น นิสัยสุดๆๆ เซ็งเรยยยยย