-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Lucky one ตอนนี้มีคาราโอเกะแล้วครับผมชั้น 3 เลย  (อ่าน 4758 ครั้ง)

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป

ไปมาแล้วครับ 2 วันติด 14-15 เมื่อคืนก็ไป เจ้าของกันเองครับ พี่วัด พี่ต้น พี่golf  เดดไปวันแรกตากฝนไป ghjkอาหารอร่อยครับวันแรกผมทานหมูจุ่มไป ราคา 59 บาท น้ำจิ้มอร่อยมากครับขอชม hgjhgที่นี้สาวๆจากคาราโอเกะก็ชอบมานั่งครับ สาวนามิกิ สาวซากุระ เมื่อวานผมเจอ 1 คนน่ารักดี fdgdfdfแต่จำชื่อ hssdได้ยังไงวันนี้ก็อาจจะเข้าไปอีกแต่รับปากกับพี่วัดไว้แล้วอะถ้าไม่เมาที่บางแสนซะก่อนนะวันนี้เพื่อนมาเที่ยวหาที่บางแสนอีก dsgjsdพี่วัดเขาบอกสำหรับสมาชิกcmxseed รับส่วนลด 10 เปอร์เซ็นส์ ทันทีขอให้แจ้งบอกเด็กเสริฟ์หรือบอกเจ้าของทั้ง 3 ก็ได้เน้อ fsdg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2010, 12:34:33 โดย Makettingmanager »

j007

Re: ไปมาแล้วที่ Lucky one สว่างคาตาจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 18:16:31 »

ร้านอยู่แถวไหนอ่า ขอพิกัดหน่อย

Re: ไปมาแล้วที่ Lucky one สว่างคาตาจริงๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 18:41:12 »

ร้านอยู่ติดกับร้านซากุระครับเส้นโรงแรมเชียงใหม่พล่าซ่าครับพี่เจ dsgjsd

mohn

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 13:06:14 »

กินกันจนลืมเวลาไปเลย ออกร้านมาอีกที แปดโมง เช้าเลย

gosty

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 13:51:05 »

งั้นนอนแล้วตื่นไปกินเป็นข้าวเช้า

พร้อมเกี่ยวเด็กดีกว่า

ขี้เกียจแหกขี้หูขี้ตารอ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 16:18:07 »

khjhggเมื่อคืนก็ไปอีกแล้วอะ kjhgสงสัยว่าจะเป็นmemberร้านนี้ซะแล้ว .,mnแต่ยังไม่ได้มีโอกาสไปนั่งห้องวีเลยชอบมากห้องทำสวยออกแนวสไตล์ญี่ปุ่นเดี๋ยวต้องรอไปกันเยอะๆ ก่อนร้านบางแสนจะปิดปรับปรุงว่าจะชวนน้องๆที่ร้านไปกิน uiuoยังไงสมาชิกท่านใดไม่เคยไปก็ลองไปดูนะครับอาหารรสชาติอร่อย dgdมิกเซอร์ลด 10 เปอร์เซ็นส์ สำหรับสมาชิกcmxseed  uiuo

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 17:16:20 »

งั้นนอนแล้วตื่นไปกินเป็นข้าวเช้า

พร้อมเกี่ยวเด็กดีกว่า

ขี้เกียจแหกขี้หูขี้ตารอ
ว่างๆแวะไปกินเหล้าด้วยกันนะพี่gostyชวนพี่เจไปด้วยเน้ออยากไปวันไหนบอก dsgjsd

man69

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 04:04:56 »

kjhg คืนนี้มีมดเข้าไปสามท่านแล้วครับ คือผมเอง อีกอตตี้ และป๋าต้น บวกน้องเมล น้องปลา และน้องบีเด็กที่ทำงานร้านกอตตี้ เหล้าปั่นสองเหยือก แสงโสมหนึ่งขวด มิกเซอนิดหน่อย เบียไฮเนก้นหนึ่งขวด  อาหารห้าหกอย่าง ราคาพันนิดๆ โคตรถูกกกกกกกกกกกกกกกกกก เจ้าของก็อัธยาสัยดีมากครับ พาชมห้องทุกชั้นเลย  pongz กลัวแต่ว่าทั้งดีทั้งถูกอย่างนี้จะรับลูกค้าไม่ทันนะซิครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 14:39:19 »

kjhg คืนนี้มีมดเข้าไปสามท่านแล้วครับ คือผมเอง อีกอตตี้ และป๋าต้น บวกน้องเมล น้องปลา และน้องบีเด็กที่ทำงานร้านกอตตี้ เหล้าปั่นสองเหยือก แสงโสมหนึ่งขวด มิกเซอนิดหน่อย เบียไฮเนก้นหนึ่งขวด  อาหารห้าหกอย่าง ราคาพันนิดๆ โคตรถูกกกกกกกกกกกกกกกกกก เจ้าของก็อัธยาสัยดีมากครับ พาชมห้องทุกชั้นเลย  pongz กลัวแต่ว่าทั้งดีทั้งถูกอย่างนี้จะรับลูกค้าไม่ทันนะซิครับ
dsgjsdครับขอบคุณแทนพี่ๆเจ้าของร้านด้วยนะครับ  ;khhgเมื่อคืนผมแวะไปแป๊บเดียว ก็ออกมาไม่แน่อาจจะเป็นวันนี้หรือวันพรุ่งนี้ก็ยังไม่แน่ใจทั้งอาทิตย์พึ่งได้นอนเต็มอิ่มเมื่อคืน nearsว่างๆไปโทรมาชวนกันบ้างนะครับ 086-9186428  ,mnnb

NConly

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 00:57:33 »

ช่วงนี้ผ่านบ่อยแบบนี้ต้องบ้างแล้ว  09876

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 16:03:15 »

uiuoไปแทบทุกวันจนหลับตาเดินได้แล้วเนี้ยยังไงฝากร้านนี้ด้วยนะครับสมาชิกทั้งหลาย ;khhg

NConly

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010, 12:21:53 »

เมื่อคืนลองแวะไปแล้วครับ เสียดายไปค่อยมีเวลาไม่งั้นคงจะได้รอเก็บตะวัน kjhg
แต่ร้านนี้ บริการดีมากๆ ค่าอาหารเครื่องดื่มเหมือนกินฟรี แถมถ้านั่งนอกมีสาวเกะให้หลีเล่นๆด้วยนะครับ  ttu

test

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010, 12:38:14 »

เป็นร้านนั่งดื่มธรรมดาเหรอครับ

kitprasong

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 19:16:39 »

เป็นร้านนั่งดื่มธรรมดาเหรอครับ

น่าจะเป็นแบบนั่งดื่ม ชิว ชิว (ถึงเช้าแปดโมงนี่นะ)

microsun

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2010, 20:15:15 »

ร้านนี้เมื่อสักสิบกว่าปีที่แล้วเปิดแถวๆแสงตะวะนหรือเปล่าครับ

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2010, 18:05:25 »

lkkjjhน่าสงสารตัวเองไปไกตั้งกรุงเทพหวังจะไปหอบเงินแสนมาใช้เล่นๆแต่ไม่เป็นไปดังคาดยังไงก็แวะมาเที่ยวที่นี้เหมือนเดิม dsgjsdช่วงนี้ลูกค้าเยอะขึ้นเรื่อยๆสาวๆก็เยอะขึ้นด้วยนะ pongzวันนี้ใครจะไปเที่ยวด้วยกันบ้างครับผม ,mnnb

partyboyz

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2010, 03:47:39 »

lkkjjhน่าสงสารตัวเองไปไกตั้งกรุงเทพหวังจะไปหอบเงินแสนมาใช้เล่นๆแต่ไม่เป็นไปดังคาดยังไงก็แวะมาเที่ยวที่นี้เหมือนเดิม dsgjsdช่วงนี้ลูกค้าเยอะขึ้นเรื่อยๆสาวๆก็เยอะขึ้นด้วยนะ pongzวันนี้ใครจะไปเที่ยวด้วยกันบ้างครับผม ,mnnb

ไปด้วย พี่เบ้นเลี้ยงเนิ่ววว 55+   kjhg

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2010, 15:20:44 »

ไปด้วย พี่เบ้นเลี้ยงเนิ่ววว 55+   kjhg

ได้สิแล้วไปด้วยกันน้องต้อม

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2010, 15:25:53 »

/jhtdcเมื่อคืนเข้าไปดึกหน่อยพอดีแวะไปเที่ยวที่ไวโอลีนมา ghjkวันนี้ทานต้มแซบเอ็นแก้ว dgdอร่อยดีรสชาติเยี่ยม hgjhgขอชมโดยไม่มีจริต pongzอาหารอร่อย ราคาไม่แพง มีสาว และ สาวไม่สาวให้ดูด้วย kjhg kjhg kjhgยังไงท่านสมาชิกท่านใดยังไม่เคยไปก็ลองไปดูได้นะครับส่วนมากผมจะอยู่ที่นี้ทุกวันเลยอะถ้าไม่มีธุระสำคัญจริงๆ fhgj

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07 กันยายน 2010, 14:39:51 »

ljhgf=ช่วงนี้เหนื่อยจังเลยงานยุ่งมากไม่ค่อยมีเวลามาทักทาย khjhggท่านเทพทั้งหลายแต่ยังไงก็ยังไม่ลืมมาที่ร้านนี้ถึงแม้จะอกหักรักไผ่ uiloแต่ก็ยังภักดีต่อร้านนี้เสมอเน้อ fsdg

golf F1

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 22:36:09 »

น้องเบ็นเหนื่อยแล้วรวยก็ไม่ต้องกลัวครับสุ้สสสสสสสู้ครับพี่วัช .,mn

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 15:06:01 »

น้องเบ็นเหนื่อยแล้วรวยก็ไม่ต้องกลัวครับสุ้สสสสสสสู้ครับพี่วัช .,mn

;khhgขอบคุณครับพี่วัตรสมพรปากนะครับ uiuoเมื่อคืนขับรถกลับมาอ้วกแตกข้างทางเลยครับผม zad

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 12 กันยายน 2010, 13:56:02 »

nearsเมื่อคืนเมามากเลยไม่ได้ไปที่ร้านนี้

Re: Lucky one ตอนนี้มีคาราโอเกะแล้วครับผมชั้น 3 เลย
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 13 กันยายน 2010, 12:36:14 »

เมื่อคืนก็เมาอีกแล้วครับเลยไม่ได้ไปอีกตามเคย ljhgf

Re: Lucky one ตอนนี้มีคาราโอเกะแล้วครับผมชั้น 3 เลย
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 14 กันยายน 2010, 18:26:05 »

zadช่วงนี้ยังไม่ว่างเข้าไปนะครับ hssdเพราะผมเมาก่อนทุกที piuytyยังไงก็ยังไม่เคยลืมพี่วัด พี่golf พี่ต้น พี่กร ;khhgและที่สำคัญน้องไผ่คนสวย mbvcแน่นอนฝากบอกน้องไผ่คนสวยว่าคิดถึงมากมายเลยนะครับ เดด

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 15 กันยายน 2010, 17:08:33 »

เมื่อคืนไปมาสั่งเบียร์ช้างดร๊าฟมา 1 ทาวเวอร์ ค่าเสียหาย 378 บาท รวมหมูจุ่มแดนมังกรไปด้วย อร่อยสุดคุ้มจริงๆ dgd

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 17:28:04 »

ยังมีใครยังไม่ได้ไปร้านนี้บ้างครับผม dsgjsd

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 16:47:50 »

เมื่อคืนแวะไปครับกะสั่งเด็กซากุระมานั่งด้วยแต่ไม่ว่างเลยซักคน ouiy

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 15:08:56 »

เมื่อคืนไปนั่งมา ttu สั่งเบียร์ช้าง มา 3 ขวด เบียร์ ลีโอ 3 ขวด แต่กินไม่หมดร้านปิดเสียก่อน เลยฝากไว้ 2 ขวด คราวหน้าว่าจะไปสั่งกินปูรถถัง dgdซะหน่อยแล้วต้องลองดู ouiy

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 15:06:01 »

gsdgdgsเมื่อคืนไปนั่งกับมดคนหนึ่งในนี่ขออุ๊บ!ไว้ก่อนล่ะกันเดียวพี่เขาจะเสีย อิอิ เพราะพาโคผมไปนั่ง 2 คน  pongz

manggoodgi

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2010, 21:43:21 »

ได้ที่ไปต่ออีกหนึ่งที่ล่ะ ;khhg

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 16:58:12 »

ช่วงนี้ไม่ได้เข้าไปเลยครับ ยังไงถ้ามีโอกาสจะแวะเข้าไปนะครับผม dsgjsd

ilovesupreme

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 20:24:27 »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ น่าสนใจเหมือนกันเพราะ all in one เลย
 ;kljj