-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮา ฮา สาวเปรี้ยวกะสาวเรียบร้อย  (อ่าน 733 ครั้ง)

faifai

• บุคคลทั่วไป
ฮา ฮา สาวเปรี้ยวกะสาวเรียบร้อย
« เมื่อ: 30 สิงหาคม 2010, 19:15:44 »

บนเครื่องบินโดยสารลำหนึ่ง สาวเปรี้ยวแต่งตัวเหมือนคุณหญิงใส่เพชรใส่ทองมากมาย  สาวเรียบร้อยแต่งตัวเรียบๆ แล้วผู้หญิง 2 คนก็เริ่มคุยกัน

สาวเปรี้ยว : สวัสดีค่ะมาเที่ยวคนเดียวเหมือนกันเหรอคะ

สาวเรียบร้อย : ค่ะมาคนเดียว

สาวเปรี้ยว : เนี่ย เดี๊ยน ไม่ได้มาเที่ยวอย่างเดียวหรอกคะ กะว่าจะมาดูรถ Porche ไปให้ลูกใช้ซัก 2 คัน

สาวเรียบร้อย : อ๋อเหรอคะ

สาวเปรี้ยว : ตอนสมัยอยู่ฝรั่งเศส ก็ขับจากัวร์ กับเฟอร์รารี่เจ้าคุณพ่อซื้อให้ค่ะ เงินสดนะคะ

สาวเปรี้ยว : มานี่จะซื้อของขวัญให้ตัวเองซะหน่อยกะว่าจะซื้อเพชรกลับเมืองไทยซัก 50 กะรัต

สาวเปรี้ยว : แล้วคุณน้องหล่ะคะ ชีวิตเป็นไงบ้างค่ะ

สาวเรียบร้อย : ก็ ไม่มีอะไรคะ ชีวิตเรียบง่าย สมัยเรียน พ่อให้ไปเรียนในวังได้แต่เย็บปักถักร้อย ร้อยพวงมาลัย ทำขนม ครูห้ามพูดคำหยาบ ครูบอกว่าถ้าจะด่าใคร อีตอแหล ให้พูดว่า อ๋อเหรอคะ

Zi_Za

Re: ฮา ฮา สาวเปรี้ยวกะสาวเรียบร้อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2010, 23:40:48 »

ซะใจไงไม่รู้ อิอิ hgjhg

Thonklarr

Re: ฮา ฮา สาวเปรี้ยวกะสาวเรียบร้อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2010, 23:43:12 »

.,mn  เจ๊บมั๊ยเนี่ย

shoots

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 12:28:11 »

เข้าใจแล้ว ครับ     jljhl

test

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 12:35:19 »

น้องเรียบร้อย โดนตบไปหรือยังอะครับ

riviara

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 14:19:13 »

"อ๋อเหรอคะ"