-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บนี้สำหรับผู้ชายผู้หญิงน้อยคนจะกล้าเข้ามาจิงป่ะค่ะ?  (อ่าน 31524 ครั้ง)

pass07

• บุคคลทั่วไป

มารอดู ว่าเทพท่านใด จะชนะใจ น้อง อ้อ  ??? ??? ???

cmman573

ห้าๆๆๆ มีด้วยหรือน้องต่างสถานที่ ต่างเวลา อิๆๆๆ ไม่มี เค้าไม่มีใคร
มีจิ ก็น้องที่พี่ชอบไปพบเจอในสถานที่ต่าง ๆ  และเวลาแตกต่างไงค่ะ ไม่ว่าจะน้อง อาบ น้องโค น้องPG แล้วก็น้องอะไรต่ออะไรอีกเอ่อ ม่ายรู้จิ อ้อเห็นพวกพี่ชอบส่งการบ้านกันอิอิ นึกว่าทำเป็นกิจวัตร
ห้าๆๆ พี่ไม่เคยอ่ะครับ ปกติพี่จาตั้งใจทำงาน และตั้งใจเรียน เพื่ออนาคตจาได้เป็นหัวหน้าครอบครัวที่ดี กร๊ากๆๆๆ

aaa_aaa

ยินดีที่รู้จักนะครับ

ผมกำลังมีอาการ ข้างเคียง เผื่อน้องจะมาช่วยให้อาการข้างเคียงหายได้บ้าง

ทำอย่างไรถึงจะได้เจอน้อง ครับ

wow!!

ตาชูศรี ไม่เล่นคำถาม 10 ข้อ กะน้องแล้วเหรอ ว่

าจะขอทายสัก 1 ข้อ น้องอยุ่ กทม เมืองที่คนตกท่อ ใช่ป่าว  mbvc  jljhl

cmman573

สงสัยช่วงนี้อีตา ชูศรีมันควบคุมน้ำหนักตัวอยู่อ่ะเจ๊ กร๊ากๆๆๆ

aorna

ยินดีที่รู้จักนะครับ

ผมกำลังมีอาการ ข้างเคียง เผื่อน้องจะมาช่วยให้อาการข้างเคียงหายได้บ้าง

ทำอย่างไรถึงจะได้เจอน้อง ครับ
อะไรคืออาการข้างเคียงเหรอค่ะ อ้อม่ายเข้าใจอ่าค่ะ พี่เป็นไรเหรอค่ะมีไรให้อ้อช่วยป่าว ใครทราบช่วยอธิบายหน่อยได้ป่าวอ่ะค่ะว่าอาการนี้เป็นไงอ่าม่ายเข้าใจขอบคุณล่วงหน้าค่ะจุ๊บๆๆ

cmman573

กร๊ากๆๆๆ พี่ก้อไม่เข้าใจเหมือนกันครับ อาการข้างเตียง เห้ย อาการข้างเคียง มันคือไรหง่ะท่าน ช่วยกลับมาเฉลยที

wow!!

สงสัยอาการข้างเตียงอ่ะ อิอิ jljhl

cmman573

สงสัยอาการข้างเตียงอ่ะ อิอิ jljhl
หึๆๆ เจ๊ wow นี่ทะลึ่งเจงๆๆ คิดเรื่องอาไรอยู่เนี้ย กร๊ากๆๆๆๆ

cmman573

คืนนี้ ช่างเงียบเหงา วังเวง

เหมือนตัวเอง อยู่ท่ามกลาง ความเงียบเหงา

อยากให้เทอ มาอยู่ข้าง กายเรา

เปลี่ยนความเหงา มลาย หายไปที

mcfly

กรำยังไม่เลิกอีกหรือเนี่ย ตรูจะอ้วกแล้วละ ชักเลียนขึ้นมาจิงๆละ ljhgf

Lostman133

มาช้าอีกแล้วเรา ดีที่ เอด เอ็มน้องเค้าแล้ว jljhl

cmman573

อิๆๆ น้องอ้อหายไปเลย สงสัยงานยุ่ง ว่างๆก้อแว่ะเข้ามาตอบให้พวกพี่ๆชื่นใจหน่อยนะคับ

Sylar

ชิ แอบไปคุยเอ็มกันล่ะซิ อย่ามาเนียน
อิๆๆ น้องอ้อหายไปเลย สงสัยงานยุ่ง ว่างๆก้อแว่ะเข้ามาตอบให้พวกพี่ๆชื่นใจหน่อยนะคับ

Tred

:(เว็บนี้มีสาวหลุดมาด้วยอยากพาไปมิตติงจังเลย100บาทเองเหล้าฟรีตลอดงานนะ :o

nuengjar

แวะเข้ามาทักทานจร้า   khjhgg มีใครจำเราได้บ้างไหมเนี่ย ยินดีที่ได้รู้จักทุก ๆ คนนะคะ

mommamman

แวะเข้ามาทักทานจร้า   khjhgg มีใครจำเราได้บ้างไหมเนี่ย ยินดีที่ได้รู้จักทุก ๆ คนนะคะ

ทักทาย ดีเจ สาวสวย "หนึ่ง" จร้า

nanavasabi

ยินดีที่ได้รู้จักด้วยคนคับ......

หลุดเข้ามาห้องนี้ตามกระแส อิอิ...........

ไม่ยักรู้มีสาวๆ หลุดเข้ามาเปนขาประจำด้วยแฮะ

cvsunny

::) ยินดีต้อนรับครับ  ::)

nuengjar

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย มีสาว ๆ ท่านใดหลงมาบ้างคะ มาทักทายกันหน่อยนะคะ khjhgg

cmman573

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย มีสาว ๆ ท่านใดหลงมาบ้างคะ มาทักทายกันหน่อยนะคะ khjhgg
แว่ะเข้ามาทักทายบ่อยๆนะครับ ช่วงนี้หัวใจพี่เต้นไม่เป็นจังหวะ อยากให้น้องหนึ่งมาช่วยกระตุ้นหน่อย งิๆๆๆ

นู๋เติ้ล

ว๊าว กระทู้ฮอต

สวัสดีค่ะ มาเล่นด้วยคนนะคะ

khjhgg khjhgg

ZOIDS

นาน ๆ จะมีกระทู้ที่ยาวถึง 4 หน้า

ตามมาแจมครับ  jhkll

nuttikon

8)แหมนะน้องก็เข้ามาหาประสบการสิ rgb

aorna

uiuoอ้อกลับมาแล้วค่ะพี่ๆทั้งหลายหลังจากผ่าน ช่วงชีวิตที่ย่ำแย่ อิอิ ตอนนี้ก็ยังอยู่เมืองที่คนตกท่อเหมือนเดิม ขอบคุณน่ะค่ะที่ทุกคนเข้ามาอ่านและตอบจนกาทู้เรามีตั้ง 4 หน้าแน่ะ อิอิ ตอนนี้ก็บายดีไม่ได้เข้ามานานเลยมันยุ่งๆอ่ะค่ะ ไว้ไงจะเข้ามาตอบใหม่นะคะ ฝากความคิดถึงทุกท่านด้วยน่ะคะจุ๊บๆๆๆ uoyoy uoyoy

wow!!

ยินดีต้อนรับนะคะ น้องอ้อ  09876

akiko

ยินดีต้อนรับกลับมาจ้า คงสบายดีทั้งกายและใจแล้วเนอะ    khjhgg

ZOIDS

เมืองตกท่อนี้ เมืองอะไรอ่ะครับ  oijuhgfd

aorna

เมืองตกท่อนี้ เมืองอะไรอ่ะครับ  oijuhgfd
เมืองที่คนตกท่อก็ กทม.ไงคะ พี่คะ เอพี่หรือน้องไม่รู้นี่ อิอิ ตอนนี้ขอไปอาบน้ำก่อนนะ ร้อนมากเลยเหนียวตัว ต้องรีบอาบ ไปอาบน้ำ อิอิ เย็นๆ ส่วนใหญ่หนุ่มๆ ในเว็บนี้จะชอบไปใช่ป่ะ เท่าที่รู้  uiuo ไปล่ะค่ะบายๆๆ gjgf

ZOIDS

นั่นจิ พี่หรือน้อง

ผมพึ่งเรียนจบคร้าบ ได้ปีนึง กำลังเรียนโทอยู่

อืม เมืองตกท่อคือ กทม นี่เอง  ijn

dabodabo

inloveดีจ้า

TAKECHI

:(ยินดีต้อนรับสาวๆหลงทางถ้าจะหั้ยดีหลงมาหาที่ห้องนอนผมก้อดี fhgj

wow!!

:(ยินดีต้อนรับสาวๆหลงทางถ้าจะหั้ยดีหลงมาหาที่ห้องนอนผมก้อดี fhgj

บอกลายแทงด้วย กลัวน้องไปไม่ถูก อิอิ  ijn

pokemon77

ไม่หรอกคับ เวปนี้เปิดโอเพ่นให้ทั้งชายทั้งหญิงเข้ามาแบ่งปันกันคับ ดูป๋มสิยังหลุดเข้ามาอยู่ในวงการนี้เลย จริงมั้ยล่ะฮะ.....ตัวเอง  zad

ZOIDS

พี่โปเก เปลี่ยนไป  uyhgb

nuengjar

uiuoอ้อกลับมาแล้วค่ะพี่ๆทั้งหลายหลังจากผ่าน ช่วงชีวิตที่ย่ำแย่ อิอิ ตอนนี้ก็ยังอยู่เมืองที่คนตกท่อเหมือนเดิม ขอบคุณน่ะค่ะที่ทุกคนเข้ามาอ่านและตอบจนกาทู้เรามีตั้ง 4 หน้าแน่ะ อิอิ ตอนนี้ก็บายดีไม่ได้เข้ามานานเลยมันยุ่งๆอ่ะค่ะ ไว้ไงจะเข้ามาตอบใหม่นะคะ ฝากความคิดถึงทุกท่านด้วยน่ะคะจุ๊บๆๆๆ uoyoy uoyoy

สวัสดีจ๊ะอ้อ และทุก ๆ คน เราก็ไม่ค่อยได้เข้าเว็ปนี้นานมากแล้ว เข้ามาทีไรคอมฯ มีปัญหาทุกที หาเวลามาตั้งกลุ่มสาว ๆ กันนะจ๊ะ

astadinho

จุ๊บ....จุ๊บ..... oi8u7

astadinho

.....ผู้หยิงก็เข้าร่วมได้นะครับ...

KopkE

ขอบคุณครับ

sigma

ตอบด้วยครับ

aorna

ตอบด้วยครับ
กาทู้น้องอ้อกลายเป้นไรไปแล้วนี่ อิอิ ขอบคุงนะที่เข้ามาตอบและอ่านกันนะคะไว้ว่างๆจะมาตอบให้ใหม่นะคะจุ๊บๆๆ mbvc

ZOIDS

กลายเป็นกระทู้ ปั๊มไปซะงั้น  fdgdf

เข้ามาเที่ยวบ่อย ๆ นะคร้าบ  urhys

shinpe uhah

ใครหลงเข้ามาบ้างเนียธ เดี๋ยวไล่จุ๊บๆๆ ให้ทั่วเลย  uy65tf uy65tf uy65tf uy65tf

PumpkiN_KinG

ปั๊มมาซะยาวเลยปั๊มด้วยๆ อิอิ

ตกลงมีใครพิชิตใจน้องเค้ายังคร๊าบบบบ yhb

aorna

ตกลงมีใครพิชิตใจน้องเค้ายังคร๊าบบบบ yhb
ยังค่ะ พี่ฟักทองอิอิชื่อน่ากินเชียวนะ น้องอ้อยุ่งๆไม่ค่อยได้มาตอบอ่า ไว้คุยกันนะคะบายๆๆค่ะ

manspringer

มาดม เขิน

PumpkiN_KinG

ยังค่ะ พี่ฟักทองอิอิชื่อน่ากินเชียวนะ น้องอ้อยุ่งๆไม่ค่อยได้มาตอบอ่า ไว้คุยกันนะคะบายๆๆค่ะ

จร้า ว่างๆมาตอบกัอได้ แต่ถ้าหิวนึกถึงพี่ได้นะคับพี่ปลอดภัย ฉีดยาล่ะ... ::)

ZOIDS

จะกลายเป็นกระทู้จีบกันไปแล้วเหรอ  ijn

aorna

จร้า ว่างๆมาตอบกัอได้ แต่ถ้าหิวนึกถึงพี่ได้นะคับพี่ปลอดภัย ฉีดยาล่ะ... ::)
ขอบคุงค่ะ อิอิ เอว่าแต่ฟักทองนี่ปกติเค้าฉีดยากันด้วยเหรอค่ะ อ๋อยาฆ่าแมลงนี่เองอิอิ55

john

มารอดูตอนต่อไปครับ ijn