-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ งานรับบริจาคสิ่งของเพื่อช่วยเหลือ น้องๆคนตาบอดและพิการซ้ำซ้อน โดยเวป cmxseed  (อ่าน 11905 ครั้ง)

galumdok

• คนธรรมดาๆ
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ส่งพัสดุไปแล้วนะครับ

รายการมี
ชุดทำแผล
แอลกอฮอล์ล้างแผล
povidine
พลาสเตอร์ใส
ยานวดแก้ปวด
paracetamol 500 mg
ยาถ่ายพยาธิ albendazole วิธีกินมีข้างกล่อง
ยาโรคกระเพาะ มีธาตุน้ำแดง กะ น้ำขาว

นอกนั้นจำไม่ไ่ด้ครับ
สวยหล่อไม่เกี่ยว  อยู่ที่ซอยเปลี่ยว และ พละกำลัง

sama

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ตกลงน้องๆเค้าอยู่ที่ไหนกันนี่  น่าสงสารจัง  lkkjjh  lkkjjh  lkkjjh

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

ส่งพัสดุไปแล้วนะครับ

รายการมี
ชุดทำแผล
แอลกอฮอล์ล้างแผล
povidine
พลาสเตอร์ใส
ยานวดแก้ปวด
paracetamol 500 mg
ยาถ่ายพยาธิ albendazole วิธีกินมีข้างกล่อง
ยาโรคกระเพาะ มีธาตุน้ำแดง กะ น้ำขาว

นอกนั้นจำไม่ได้ครับ

ได้รับแล้วครับผม ขอบคุณท่าน galumdok มากครับ  eta08

นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

galumdok

• คนธรรมดาๆ
  • **

โหะ ส่งวันจันทร์ตอนบ่ายถึงแล้วหรอครับเนี่ย เร็วเหมือนกัน pongz
สวยหล่อไม่เกี่ยว  อยู่ที่ซอยเปลี่ยว และ พละกำลัง

where

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

คงไม่ได้เดินทางร่วม ไปทำบุญในครั้งนี้ด้วยแหละครับ uilo เนื่องจากบุญมีน้อยเกินไปที่จะได้ไป
แต่ไงขอให้น้องเขามีความสุขมากๆๆนะครับ ส่วนเงินในส่วนของบริษัท เดี๋ยวผมรวบรวมและจะส่ง
ผ่านการโอนไปเย็นนี้นะครับ
ฝากเอาบุญมาฝากด้วย

where

• *

เมื่อเวลา 17:58 ได้โทรหาท่าน ดลยา และ จะโอนเงินผ่านบัญชีท่าน ดลยานะครับ
ยอดบริจาค 5400 บาท แต่ไงรบกวนท่าน เนส ถ่ายรูป และช่วยลงขอบคุณ ในชื่อ
บริษัท ไทยแอร์โรว์ ให้ผมด้วยนะครับ
เพื่อ ผมจะได้นำไปให้ทาง ชมรม ที่ผมไปขอเงินมา ได้รับทราบทั่วกันว่า เงินส่วนนี้
ได้ถูกนำไปใช้ อย่างที่ผม ได้ไปบอกบุญไว้นะครับ
พอดี ผมติดงาน ที่บริษัท เนื่องจากภาวะน้องน้ำ มาเยี่ยม บริษัท supplier เลยต้องว่นกันใหญ่

where

• *

ผมโอนเงินไปแล้ว 5480 ไปร่วมทำบุญนะครับ โอนผ่านบัญชี ท่าน ดลยา eta03

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *

ผมขอไปด้วยคนครับ ลงแรงก็ยังดีคับ ทำตัวเองให้เป็นประโยชน์ต่อสังคมบ้างครับ แต่ผมไม่มีรถไปน่ะครับไปกับพี่ ๆ ได้ใช่ไหมครับ

etatae333

• *
    • cmxseed

ผมขอไปด้วยคนครับ ลงแรงก็ยังดีคับ ทำตัวเองให้เป็นประโยชน์ต่อสังคมบ้างครับ แต่ผมไม่มีรถไปน่ะครับไปกับพี่ ๆ ได้ใช่ไหมครับ

ยังไงก็มารวมตัวฮอนบาร์ก่อนนะครับ
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *

where

• *

อืม ไงช่วยอัพเดต รายชื่อ ผู้บริจาคหน่อยนะครับ เพราะผมไม่ได้ไปเอง ก็ลำบากใจ ที่ต้องบอกกับเพื่อนร่วมงาน ท่านอื่นๆ ว่านำเงินของเขาไปใช้จริง หรือเปล่า รบกวนด้วยนะครับ และอยากเห็นภาพกิจกรรม ดีๆในวันนี้ด้วยนะครับ

etatae333

• *
    • cmxseed

อืม ไงช่วยอัพเดต รายชื่อ ผู้บริจาคหน่อยนะครับ เพราะผมไม่ได้ไปเอง ก็ลำบากใจ ที่ต้องบอกกับเพื่อนร่วมงาน ท่านอื่นๆ ว่านำเงินของเขาไปใช้จริง หรือเปล่า รบกวนด้วยนะครับ และอยากเห็นภาพกิจกรรม ดีๆในวันนี้ด้วยนะครับ

ขออภัยครับพอดีเริ่มทำกิจกรรม+เตรียมงานตอนค่ำ แต่เช้าเพิ่งว่างเข้ามาตอบนี่แหละครับ
มีรูปใบเสร็จสำหรับ บริษัท ไทยแอร์โรว์ ด้วยครับ

ถ้าอยากได้ตัวจริงก็มารับได้ครับ ส่วนรูปกิจกรรมขอเวลาอัพพร้อมวีดีโอนะครับ
ขอเวลาจัดการไฟล์ก่อนนะครับ
 ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน 2011, 16:01:50 โดย etatae333 »

where

• *

ขออภัยครับพอดีเริ่มทำกิจกรรม+เตรียมงานตอนค่ำ แต่เช้าเพิ่งว่างเข้ามาตอบนี่แหละครับ
มีรูปใบเสร็จสำหรับ บริษัท ไทยแอร์โรว์ ด้วยครับ

ถ้าอยากได้ตัวจริงก็มารับได้ครับ ส่วนรูปกิจกรรมขอเวลาอัพพร้อมวีดีโอนะครับ
ขอเวลาจัดการไฟล์ก่อนนะครับ
 ;khhg

ไม่ต้องครับท่านเนส อนุโมทนาบุญด้วยครับ แค่นี้พอแหละ เปิดเวปเราให้ดูก็พอแล้วครับ
ไว้มีกิจกรรมดีๆ แบบนี้ ก็ยินดีอีกครับ
แต่อยากเห็น การทำกิจกรรม ที่ บ้านเด็กนะครับ เสียดายที่ไม่ได้ไป ทั้ง งานบุญ และบาป lkkjjh

XXchocokzzXX

• มิสวยแต่แซบอ่ะ เคป้ะ เก็ทม้ะ
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *

ก่อนลงรูปช่วยโฟโต้ชอปหนังหน้าหนูหน่อยนะ วันนั้นโทรมมาก