ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องไอเดีย @ HaRem ตอน….ก็โอเคนะ  (อ่าน 3174 ครั้ง)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
การบ้านน้องไอเดีย @ HaRem ตอน….ก็โอเคนะ
« เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2012, 14:55:45 »

เวลา 21.00 น. 
                 วันนี้ไปเดินทาง ไปทำธุระที่ลำปาง ขากลับผ่านแยกดอนจั่น ปุ๊ป รถเจ้ากรรมทำพิษอีกล่ะดันเลี้ยวซ้ายเข้าถนนมหิดลเฉย (คนละทางกลับบ้านเลยนะแก)  เข้าไปที่ร้านเจอน้องเค้ก……เป็นเวลาที่น้องหลายคนกำลังขึ้นงานอยู่ เหลือ ฟ้า กับไอเดีย (อยากได้น้องเค้กนวดให้มากกว่าน้า) ซึ่งฟ้านี่ตรวจงานกันหลายรอบแล้ว คราวนี้มาลองตัวเล็ก ฉบับกระเป๋า ตาน้องเค้า Sexy ดึงดูดเป็นอย่างมาก    น้องไอเดียไปจัดเตรียมห้องเรียบร้อย  เดินมาถือน้ำให้ ระหว่างที่เดินตามเข้าห้อง โอ้บั้นท้ายน้องดึงดูดสายตาน่าจับอย่างมากเลย  (มากไปแก) เริ่มกระบวนการ เข้าห้อง น้องปลดผ้าของตัวเองออก รูปร่างเล็กกะทัดรัด ถูกใจคนชอบรังแกเด็ก สำรวจด้วยสายตา พบว่า ไฟหน้าซ่อนรูปใหญ่กว่าที่เห็นภายนอก เทียบกับขนาดตัว ช่วงล่างตัดแต่งสวนสวยงาม ผิวเนียนดีนะครับ บั้นท้ายเด้งน่าตีมาก            (ไหนบอกสแกนด้วยตาฟะ)  hgjhgงานในห้องอาบน้ำ  เริ่มอาบน้ำทำความสะอาดก่อน  หลังจากนั้นน้องเริ่มB2B ด้านหลังนำไฟหน้าทาถู สลับกับมือนวดกับ กุ๊กกู๋ ด้านหน้า ขึ้นลงเป็นจังหวะ ต่อมาด้านหน้า ผมขอน้องใช้ท่าขาหนีบกุ๊กกู๋ โยกตัวเข้าหากัน  เสียวมากกกก   ผมบอกน้องไปต่อที่เตียงเถอะ พี่อารมณ์เตลิดไปหมดแล้ว (เนื่องจากขับรถมาไกล คิดว่ารอบเดียวก็เหนื่อยตายแล้ว เลยชะลอไว้ก่อน เดียวเสียชื่อ กงล้อมารแน่)  ljhgf

ต่อที่เตียง น้องมาช่วยเช็ดตัวให้ เช่นเดิม ด้านหลังไม่ขอกล่าวถึง ผมไม่เน้นครับ ต่อมาด้านหน้าน้องใช้เจลงตามจุดต่างๆ หน้าอก ท้อง ขึ้นคร่อมบนตัวลูบไล้ คลึงตามจุดต่างๆ (ใจนี้อยากนัวเลยทีเดียวแต่รักษาชั้นเชิงก่อน เพื่อดูคุณภาพผลงาน)    lowwww  ต่อมานำหน้าอกลง บอดี้ น้ำหนักยังเป็นแบบเดียวกันนทั้งหมด  ส่วนด้านบนนัว หอมตั้งแต่คอลงมาที่ อก นม เริ่มละเลงลิ้นที่หัวนมผม (การใช้ลิ้นอยูในขั้นดี)ส่วนมือลูบคล้ำกุ๊กกู๋ที่โตเต็มวัย เล่นที่หัว คลึงลำ สลับการการสาวจังหวะ สั้น-ยาว ลงไปถึงโคน ส่วนด้านบนก็ปฎิบัติอย่างต่อเนื่อง  (ลำดับขั้นการทำงานค่อนข้างพริ้วเลยทีเดียว) ส่วนผมก็นัวไปเรื่อย เหมือนกำลัง Make LOVE กับแฟนเลย  จนในที่สุด หันมาใช้ท่าโปรด ท่าประกอบร่างเข้าหากัน น้องใช้มือสาวด้วยความเร็ว 9,999  ไมล์ต่อชั่วโมง พุ่งปรืด เกือบโดนหน้าน้องเค้า (แหม ถ้าจะอยากมากนะ) เสร็จงานมีนวดผ่อนคลายแขน ขา หลังให้ คงเห็นผมขับรถมาไกล (น่ารักจิงๆ)  มีการถาม พี่อีกรอบป่าว ผมบอกไม่ไหววววว  แล้วครับ แค่นี้ก็เหยียบคันเร่งไม่ไหวแล้วอะ จวนหมดเวลา เริ่มแต่งตัวกันน้องช่วยจัดเสื้อผ้าให้ มีติดกระดุมเสื้อให้ด้วย ประทับใจมากเลย   เดินออกมาจากห้องเจอน้องเค้กนั่งหลับ (พี่กะจาลักหลับหนูแล้วเชียว)  lkkjjh  น้องเค้กถามว่า เป็นไงบ้างค่ะพี่ ……  ผมตอบ ก็ โอเคนะ (จริงๆ น้องน่ารักสุดยอดเลย เป็นเหตุให้ผมเลยต้องมาส่งการบ้านสารภาพบาปซะ)  ออกจากร้านน้องเค้กมาส่งถึงรถเลย อยากลักพาตัวใส่รถไปเลย ขับรถกลับบ้านสบายตัว หลับฝันดี………………………. pongz

สรุปการตรวจงาน “ก็โอเคนะ”   ทุกท่าน  (สอบผ่าน)
หน้าตา      9/10  ชอบตาสวยดี
ไฟหน้า      8/10   ขนาดไม่มหึมา แต่ตั้งชี้หน้า
ช่วงล่าง     9/10 ตัดแต่งสวยงาม
งาน B2B   9/10  จัดให้หลายท่า (ส่วนใหญ่เป็นท่าโปรดผม)
อาบน้ำ      8/10   ถ้าเสร็จในห้องอาบน้ำ +1
งานนัว      8/10   (เฮ้ยมันมีในคู่มือด้วยหรือ) ต้องมีซ้ำ (หรือว่าน้องกลัวผมหว่า)
GF          9/10   พูดคุยเก่งทันมุขกันดี บรรยากาศเหมือนจีบกัน

ปล. ใครชอบแนว LOLI ตัวเล็กๆ รังแกเด็ก ต้องคนนี้เลย…..  ตกลงไม่รู้ใครรังแกใคร รู้แต่ว่าผมเสียน้ำ…แน่ๆ fdgdfdf
       คำเตือน :  การบ้านมีความยาว ตัดทอนไม่เป็น ขนาดตัดใจยังทำไม่ได้เลย (ไร้สาระอีกแล้ว)
                                                                     ขอบคุณทุกท่านที่ทนอ่านครับ  eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤษภาคม 2012, 07:36:06 โดย หนูเค้กค่ะ »
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: การบ้านน้องไอเดีย @ HaRem ตอน….ก็โอเคนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2012, 15:30:16 »

ขอบคุณการบ้านพี่กงล้อมารมาก ๆ เลยค่ะ  ;khhg ถือว่าเป็นแฟนพันธุ์แท้บ้าน Harem เลยนะเนี่ย น้องไอเดียฝากบอกว่า อย่าลืมแวะมาหาน้องบ่อย ๆ นะคะ  pongz pongz

คำเตือน!!!
อย่าช้า.....อย่ารีรอ
ไม่ดีจริง.....เราไม่กล้านำเสนอ
ไม่แน่จิง.....เราไม่กล้าแนะนำ
ไม่สวยล้ำ.....ไม่ได้อยู่บ้าน Harem

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พฤษภาคม 2012, 15:33:14 โดย หนูเค้กค่ะ »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

artt

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้านน้องไอเดีย @ HaRem ตอน….ก็โอเคนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2012, 17:39:44 »

like ให้ จขกท และ like ให้น้องเค๊ก.....(ชอบตรง ใม่สวยล้ำ.....ไม่ได้อยู่บ้าน Harem )

frog

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2012, 09:35:45 »

การบ้านเยี่ยมเลยครับ ต้องหาเวลาไปลอกการบ้านฉบับนี้หน่อยแล้ว.. dgd

ไอติมอุ่น

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2012, 16:50:09 »

คำเตือน!!!
ไม่ดีจริง.....เราไม่กล้านำเสนอ
ไม่สวยล้ำ.....ไม่ได้อยู่บ้าน Harem

โม้ อ๊ะป่าว   eta30

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2012, 21:16:25 »

คำเตือน!!!

โม้ อ๊ะป่าว   eta30
ว่าเราโม้ แล้วแอบมาบ้านเรา  red001 red001 red001

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

asiaman

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2012, 22:52:21 »

ไว้เจอกันเร็วๆนี้น๊ะครับ  หาเวลาว่างก่อน

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2012, 18:59:53 »

ไว้เจอกันเร็วๆนี้น๊ะครับ  หาเวลาว่างก่อน
ค่า รอ ๆ ๆ ๆ ๆ  khjhgg

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 19:46:45 »

ท่านกงล้อมารตัดหน้าผมไปแล้ว T T  uilo

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2012, 13:36:10 »

uilo ผมติดคุกอยู่ไปไหนไม่ได้ ใจมันอยากให้น้องบ้านนี้มันสัมผัสเต็มแก่ รออีกหน่อย
ใกล้พ้นโทษแล้ว อยากได้น้องไอเดียมาช่วย ออกไอเดียอะไรบางอย่าง eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2012, 21:02:22 »

ผมว่าน้องจะกลายเป็นตัวท๊อปแล้วนะ เห็นมีแต่คนเพ้อ น้องโบวี่ด้วย กาฟิวอีก

บ้านนี้ คุณภาพจริงๆ ครับ