ผู้เขียน หัวข้อ: พร้อมจะไปแล้วครับ!!!!  (อ่าน 971 ครั้ง)

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
พร้อมจะไปแล้วครับ!!!!
« เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 21:16:08 »

เขินนนนนน หลังจากไปดูงานที่ กทม. ตั้ง 2 อาทิตย์

ผมพร้อมจะไปฝากตัวอย่างจริงจังแล้วค้าบบบบบ

ไป 2 ครั้งแรกมีวาสนาได้ขึ้นกับน้องเมย์ (ตอนนี้เป็นตำนานไปแล้ว)

ไปครั้งที่ 3 นี้ต้องหาของไปฝากซะหน่อยแล้วเนาะน้องเค้ก

ปล. ไปบ้านนี้ไม่มีหล่น 99.99% ที่เหลือ ต่างกรรมต่างวาระนะครับ

มีท่านพี่คนไหนอยากไปกับผมบ้างงง อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤษภาคม 2012, 07:41:27 โดย หนูเค้กค่ะ »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: พร้อมจะไปแล้วครับ!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 21:27:54 »

เขินนนนนน หลังจากไปดูงานที่ กทม. ตั้ง 2 อาทิตย์

ผมพร้อมจะไปฝากตัวอย่างจริงจังแล้วค้าบบบบบ

ไป 2 ครั้งแรกมีวาสนาได้ขึ้นกับน้องเมย์ (ตอนนี้เป็นตำนานไปแล้ว)

ไปครั้งที่ 3 นี้ต้องหาของไปฝากซะหน่อยแล้วเนาะน้องเค้ก

ปล. ไปบ้านนี้ไม่มีหล่น 99.99% ที่เหลือ ต่างกรรมต่างวาระนะครับ

มีท่านพี่คนไหนอยากไปกับผมบ้างงง อิอิ
เย้ เย้ มาแล้ว ๆ

แล้วอย่าลืมแวะมาหากันน๊าค๊า...... เขินนนนนน เขินนนนนน

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่