ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเดีย.... ไอเลิฟยู  (อ่าน 1535 ครั้ง)

damm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ไอเดีย.... ไอเลิฟยู
« เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 01:02:01 »

น้องคนนี้ เป็นน้องคนที่คลาดกันมาตลอดทั้งเดือน  eta32

ไปบ้านนี้เป็นสิบกว่าครั้งแล้ว
เห็นหน้าน้องอยู่หลายครั้งมาก
ได้แต่ถามชื่อ แล้วก้อเล็งไว้
ไม่เคยเจอกันเลยซักที
น้องมีคิว มีจองตลอดเลย
จากการบ้าน เดิน ขา สั่น ของท่าน Mangjohn
ทำให้วันนี้ พอมีเวลา ไม่ได้รีบไปไหน
เลยตั้งใจนั่งรอน้องซะเลย (วันนี้ไป น้องก้อยังไม่ว่าง เพราะขึ้นงานอยู่)

ความจริง อ้างนั่งรอน้อง เพื่อนั่งมองหน้าน้องเค้กให้หายคิดถึงต่างหาก  mbvc

นั่งรออยู่เกือบชั่วโมง น้องไอเดียก้อเดินลงมา
พร้อมกับยิ้มแบบกรุ้มกริ่มมาก
เค้าเรียกว่ายิ้มแบบอะไรน้า?? ... ยิ้มแบบเจ้าเล่ห์
ใครเคยไปหาน้อง คงพอนึกออกนะครับ ว่าน้องเค้ายิ้มยังไง
ผมติดใจยิ้มน้องเค้ามานานแล้ว
วันนี้ ได้เวลาค้นหาความหมายของรอยยิ้มเจ้าเล่ห์นั้น

น้องเดินนำไปถึงบนห้อง
ถอดเสื้อผ้าเสร็จ น้องถามว่า หนูเคยเห็นพี่มั๊ยค่ะ
พร้อมส่งรอยยิ้มเจ้าเล่ห์นั้นมาอีกครั้ง
คราวนี้ ผมเลยรวบตัวมานอนกอดคุยกันซะเลย
kjhg kjhg kjhg

กอดกันคุยกันซักพัก อารมณ์เหมือนนอนคุยกับแฟนเด็กเลย
น้องเค้ายังเด็กอยู่พอสมควร ใครชอบแนว loli ไม่น่าพลาดด้วยประการทั้งปวง
น้องไอเดีย น่าจะเป็นน้องคนสุดท้องของบ้านนี้แล้วล่ะ
น้องพาไปอาบน้ำ อย่างสะอาด + เสียวไปด้วย ในบางลีลา  jljhl

กลัวจะแพ้แตกตั้งแต่ยังไม่ขึ้นชก ก้อเลยฉากออกมานอนรอบนเตียง  ouiy

น้องนวดตัวค่อนข้างดีมาก หลัง ขา คอ ครบหมด
เสียตรงที่ว่า นวดนานมาก (ที่จริงไม่นานหรอก แต่ผมใจร้อน อยากหันหน้ามามากกว่า 555)
นวดเพลินๆ จนเกือบจะเคลิ้มหลับ (สบายตัวจริงๆ)
มาตกใจตอนที่น้องเอาหน้าอกมานวดหลัง
ยังไม่พอ พร้อมๆ กับเอาสาหร่ายมาสีบั้นท้ายอีก
เสียวสิครับพี่น้องครับ  eta04
น้องไอเดียเป็นคนรูปร่างเล็ก แต่ว่าหน้าอกหน้าใจ อันไม่เล็กตาม
หน้าประถม นมมหาลัย อะไรประมาณนั้นเลย

พอน้องให้หันหน้ามา นมมหาลัยที่ว่านั้น
เห็นได้อย่างชัดเจน แถมน้องยังเอามารูดกับเจ้าตัวน้อยของผม
อารมณ์เหมือนกำลังแสดงหนังเอวีเลยครับพี่น้อง
นึกถึง แล้วก้อยังเสียวไม่หาย

ตอนแรกๆ ที่น้องนวด นึกว่าจะไม่เท่าไหร่
เพราะไม่ได้ออกลีลามากนัก
แถมยังไม่พอ นวดด้านหน้าไปได้แป๊บเดียว
ปรากดว่าน้องเลือดกำเดาไหลครับ
ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น หรือจะหื่นจนเส้นเลือดฝอยแตก  kjhg
ผมก้อเลยให้น้องนอนลง แล้วก้อช่วยเอากระดาษให้น้องซับ
แล้วก้อเลยนวดให้น้อง เผื่อให้น้องจะได้สบายตัวขึ้นบ้าง

หลังจากนวดไปซักพัก น้องสบายขึ้น แต่ผมไม่ !!!
นวดหน้าอกไปมา แถมขาข้างนึง ก้อไปอยู่ที่สามเหลี่ยมน้อง
น้องหนีบไว้อีกต่างหาก ยังไม่พอ แอบคลึงกับขาเราอีก เฮ้อออออ.....
นาบน้อง เอ้ย นวดน้องได้ซักพัก ปรากดว่าน้องบอกว่าพี่นอนลงดีกว่า
ประมาณว่า ไม่สะใจนู๋เลย พี่ไม่ต้องละ น้องทำเอง ??

หลังจากดันผมลงมาอยู่ข้างล่างได้อีกครั้ง
น้องก้อนั่งคล่อม อารมณ์เหมือน wot จริงๆ เลย
น้องเอาจิมิ มาถูไปมา + ใช้มือช่วยจับ (ไม่งั้นเด่วหลุดเข้าไปจริงๆ  jljhl)
โน้มตัวมาดูดนม พร้อมกับไซร้คอไปด้วย

แต่ท่า wot ของน้องไอเดียนี่ ผมเพิ่งเจอเป็นครั้งแรก
เหมือนจริงมาก น้องโยกตัว พร้อมมีเสียงครางเป็นระยะอีกต่างหาก
ผมยังต้องผงกหัวขึ้นมาดูเลยว่า ตกลงมันเข้าไปรึปล่าวฟร่ะ
อารมณ์เหมือนได้ทำกันจริงๆ เลย
ไม่รู้จะอธิบายยังไง
ผมก้อเพิ่งจะเคยเจอกับน้องไอเดียเป็นคนแรก
ท่านี้ สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดด
เอามือลองจับดู ก้อเปียกๆ ลื่นๆ
เลยไม่รู้ว่าน้ำมัน หรือน้ำอะไรกันแน่
แต่ที่แน่ๆ ผมว่าน้องก้อเสียวเหมือนกัน  kjhg

จริงๆ ผมนัวกันมากกว่านี้นะ
แต่ผมว่ามันยาวเกินไป เอาเฉพาะที่สำคัญพอ 555
สุดท้าย แพ้แตกท่านี้เลย
เล่นเอาน้องหมดแรง ลงมานอนหนุนแขนเลยทีเดียว

น้องไอเดีย ออกแนวเด็กๆ loli
หน้าประถม นมมหาลัย
ลีลาอาโออิ...
ไม่ต้องเชื่อผม
ไปลองดูเอาเอง
แล้วจะรู้ ว่า wot ของน้องนั้น มันยอดมากขนาดไหน
hgjhg hgjhg hgjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ไอเดีย.... ไอเลิฟยู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 01:08:09 »

eta03 มิน่าล่ะวันนี้ ถึงยิ้มระรื่นเลยเชียว
 แม้น้องเค้ก ไม่สนใจใยดีก็ตาม
สงสัยท่าน mangjohn โดนเจาะยางซะแล้ว
mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 01:12:21 »

ท่านDamm วันนี้ไม่ไปกินเค้ก แต่ไปเพิ่มพลังความคิดซะงั้น
ผมเจอน้องไอเดีย น้องชอบจิกตาใส่เหมือนกัน.....(แหมพี่ไปทำให้น้องโกรธเมื่อไหร่นิ ...เรา) ljhgf
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

damm

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 01:13:37 »

ท่าน pol ก้อเหมือนกันนะครับ
ยินดีที่ได้เจอกัน  khjhgg

รู้สึกว่าท่านจะติดอกติดใจโฟกัสไปแล้วนะเนี่ย
ซ้ำภายในไม่กี่วันเอง
ตกลงน้องหลงลมมารของท่าน
หรือว่าท่านหลงลิ้นของน้องกันแน่ครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 01:13:37 »

สงสัยไม่เกินอาทิตย์นี้ครบบ้านชัวร์  eta06

damm

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 01:15:59 »

ท่านDamm วันนี้ไม่ไปกินเค้ก แต่ไปเพิ่มพลังความคิดซะงั้น
ผมเจอน้องไอเดีย น้องชอบจิกตาใส่เหมือนกัน.....(แหมพี่ไปทำให้น้องโกรธเมื่อไหร่นิ ...เรา) ljhgf

ท่านพี่ ผมว่าท่านพี่ พาน้องไปพิสูจน์ในห้องกันดีกว่า
ว่าน้องจิกตาใส่ ทำไม??  ttu

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 01:46:32 »

ท่าน pol ก้อเหมือนกันนะครับ
ยินดีที่ได้เจอกัน  khjhgg

รู้สึกว่าท่านจะติดอกติดใจโฟกัสไปแล้วนะเนี่ย
ซ้ำภายในไม่กี่วันเอง
ตกลงน้องหลงลมมารของท่าน
หรือว่าท่านหลงลิ้นของน้องกันแน่ครับ

eta03 เรื่องหลงชิวหามหาเสน่ห์ เราไม่ว่ากัน
ใครเจอก็หลงทั้งนั้น แต่ที่ไปหาก็เพราะ เธอมีของดีประจำตัว
ที่ผมได้มาจากตัวเธอ มันช่วยให้การเงินดีเข้ามาอย่างไม่คาดฝัน
วันนี้ก็ไปเอาของดีซะหน่อย ตอนนี้กำลังเจรจาขายที่ดินให้พี่สาวอยู่
เผื่อเธอจะเป็นเทพีแห่งโชค และนางในดวงใจของผม
mbvc

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 07:23:28 »

hgjhg   ทำให้ความดันน้องพุ่งปิ๊ดขนาดนั้น สงสัยท่านจะต้องไม่ธรรมดาซะละ   dsgjsd

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 09:38:15 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน...เข้ามาแอบดูท่านเทพ และมารเขาคุยกัน... kjhg
ผมว่าอีกไม่นาน บ้านนี้ท่าน damm คงยกเค้าหมดบ้านแน่ๆ เลย  kjhg อ้อลืมไป ยังเหลือน้องเค้กอีกคนนึง..
แต่ถ้าท่าน damm เก็บน้องลูกปัดได้ ผมคาราวะเลยทั่น.. ;khhg dsgjsd

Burapa

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 10:18:07 »

อ๋อ...ที่แท้ท่าน damm ไปนั่งรอน้องไอเดียนี่เอง
ขึ้นนวดเสร็จ ก้อลงมาทำคะแนนกับน้องเค้กต่อ
แหม้...ความพยายามเป็นเลิศ

อ่านการบ้านของท่าน damm เลือดสูบฉีดอีกแล้วครับ  eta04 eta04

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 12:46:05 »

อ๋อ...ที่แท้ท่าน damm ไปนั่งรอน้องไอเดียนี่เอง
ขึ้นนวดเสร็จ ก้อลงมาทำคะแนนกับน้องเค้กต่อ

อ่านการบ้านของท่าน damm เลือดสูบฉีดอีกแล้วครับ  eta04 eta04

;khhg ต้องขอบคุณพี่เค้า ที่เฝ้าน้องเค้กให้ผม
เห็นผมเดินเข้ามา น้องรีบมาทักทายอย่างดีอกดีใจเลย
เห็นไหมมนต์แห่งมาร  สะกดได้หลายอย่างเลย
  roister

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 13:06:24 »

;khhg ต้องขอบคุณพี่เค้า ที่เฝ้าน้องเค้กให้ผม
เห็นผมเดินเข้ามา น้องรีบมาทักทายอย่างดีอกดีใจเลย
เห็นไหมมนต์แห่งมาร  สะกดได้หลายอย่างเลย
  roister

ใครซื้อหนมมาฝากเค๊ก กับน้องๆ ( เค๊กก้อรักทุกคนแหละ อิอิ  555+ ) ... kjhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2012, 14:57:17 »

บอกแล้ว ด้านบนไอเดียนี้ พริ้วมากนะท่าน อิอิ