ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง...น้อง ๆ บ้าน Harem คร้าบบบ  (อ่าน 1277 ครั้ง)

Burapa

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ถึง...น้อง ๆ บ้าน Harem คร้าบบบ
« เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 09:55:06 »

วันนี้แล้วสินะครับ ที่ต้องไปจากเชียงใหม่แล้ว
ยังไงก้อคงไม่ลืมความน่ารักของน้อง ๆ ที่นี่ รวมถึงน้องเค้ก และน้องลูกปัดด้วยนะจ๊ะ
เพิ่งเคยได้เที่ยวแบบ บ้าน Harem เป็นครั้งแรก ประทับใจ มว๊ากกกกกก.....
แล้วเจอกันใหม่ โอกาสหน้านะคร้าบบบบบบ

พยายามทำความเข้าใจ  สายตาเวลาที่เธอมองฉัน
ไม่อยากคิดอะไร เกินเลยจนพลาดพลั้ง

ก็มันเห็นว่าความห่วงใย ที่เคยดีใจเมื่อเธอให้กัน
ไม่ได้พิเศษกว่า ที่เธอให้กับเขา...

ห้ามให้คิดนั้นลำบาก หากยังใกล้ชิดกัน
แต่เธอรู้ไหมว่าใจของฉัน สับสนมากเหลือเกิน

แล้วฉันนั้นสำคัญแค่ไหน คิดฝันไปได้ไกล เท่าไร
มีโอกาสได้ยืน ในหัวใจเธอบ้างไหม

ถอนตัวและถอนใจไม่ทัน แม้เธอจะมองกันเช่นไร
หากเธอไม่ได้รักเลย แค่ขอข้างข้างหัวใจ
ให้ฉันได้ยืนต่อไป เพื่อรักเธอ

ก็วันนี้เธอมาเจอกัน ทั้งที่วันนั้นเธอไปกับเขา
เลยไม่กล้าจะเดา ว่าเรานั้นลึกซึ้ง
ก็ไม่รู้มันคืออะไร หรือไม่มีใจเลยสักนิดนึง
มันค้างค้างคาคา กับฐานะอย่างนี้

ห้ามให้คิดนั้นลำบาก หากยังใกล้ชิดกัน
แต่เธอรู้ไหมว่าใจของฉัน สับสนมากเหลือเกิน

แล้วฉันนั้นสำคัญแค่ไหน คิดฝันไปได้ไกล เท่าไร
มีโอกาสได้ยืน ในหัวใจเธอบ้างไหม

ถอนตัวและถอนใจไม่ทัน แม้เธอจะมองกันเช่นไร
หากเธอไม่ได้รักเลย แค่ขอข้างข้างหัวใจ
ให้ฉันได้ยืนต่อไป....เ พื่ อ รั ก เ ธ อ.... uilo uilo

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ถึง...น้อง ๆ บ้าน Harem คร้าบบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 10:30:23 »

ว้า........จะกลับวันนี้แล้วหรอคะ  lkkjjh

ถ้ามาเชียงใหม่ก็แวะมาหากันบ้างนะคะ น้อง ๆ บ้าน Harem ยินดีต้อนรับพี่ Burapa เสมอ

ว่าง ๆ ก็โทรมาทักทายกันได้น๊า เดินทางปลอดภัยนะคะ........ eta08

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ถึง...น้อง ๆ บ้าน Harem คร้าบบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 12:41:03 »

ว้า........จะกลับวันนี้แล้วหรอคะ  lkkjjh

ถ้ามาเชียงใหม่ก็แวะมาหากันบ้างนะคะ น้อง ๆ บ้าน Harem ยินดีต้อนรับพี่ Burapa เสมอ

ว่าง ๆ ก็โทรมาทักทายกันได้น๊า เดินทางปลอดภัยนะคะ........ eta08

kjhg พี่เค้าคงไม่อยากกลับไป ใจมันคงหล่นที่บ้านนี้เสียแล้ว
นี่แหละมนต์เสน่ห์แห่ง บ้าน Harem ใครไปเยือนแล้วใจหลุ่นทุกราย
mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Burapa

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 19:38:24 »

kjhg พี่เค้าคงไม่อยากกลับไป ใจมันคงหล่นที่บ้านนี้เสียแล้ว
นี่แหละมนต์เสน่ห์แห่ง บ้าน Harem ใครไปเยือนแล้วใจหลุ่นทุกราย
mbvc

เอ้อ...น้องเค้ก พี่ลืมของไว้อ่ะครับ หัวใจมันหล่นหายไปตั้งแต่เดินเข้าบ้านวันแรกแล้วง่ะ  ouiy
ทำไงดี ยังไงช่วยบอก น้องโฟกัส น้องฟ้า น้องโบวี่ เก็บไว้ให้หน่อยนะ แล้วจะตามไปหาหัวใจที่นู่นนะ  เขินนนนนน
หลงรักไปแล้ว ยากจะหาทางออก น้องโฟกัส น้องฟ้า น้องโบวี่ หลงรักเข้าเต็มเปาเลย...คิดถึงนะ จุ๊ฟ จุ๊ฟ
  uilo

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 20:28:51 »

mbvc

เอ้อ...น้องเค้ก พี่ลืมของไว้อ่ะครับ หัวใจมันหล่นหายไปตั้งแต่เดินเข้าบ้านวันแรกแล้วง่ะ  ouiy
ทำไงดี ยังไงช่วยบอก น้องโฟกัส น้องฟ้า น้องโบวี่ เก็บไว้ให้หน่อยนะ แล้วจะตามไปหาหัวใจที่นู่นนะ  เขินนนนนน
หลงรักไปแล้ว ยากจะหาทางออก น้องโฟกัส น้องฟ้า น้องโบวี่ หลงรักเข้าเต็มเปาเลย...คิดถึงนะ จุ๊ฟ จุ๊ฟ
  uilo

ได้แวะมาเชียงใหม่ อย่าลืมนึกถึงร้าน Harem นะค่ะ ...

น้องฟ้า น้องโฟกัส น้องโบวี่ , ฝากบอกว่าคิดถึงเสมอนะค่ะ

ยังไงจะรอพี่ Burapa กลับมานวดซ้ำอีกนะค่ะ อิอิ....

Miss You "!   mbvc mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

DJ.From Hell

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 23:04:37 »

เดี๋ยวต้องไปลองมั่งครัฟ อิ อิ อิ
ผมสมาชิกใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครัฟ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2012, 13:50:36 »

เดี๋ยวต้องไปลองมั่งครัฟ อิ อิ อิ
ผมสมาชิกใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครัฟ
ว่าง ๆ ก็แวะมาหาน้อง ๆ นะค๊า ..... mbvc