ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคับ  (อ่าน 797 ครั้ง)

TORBB

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ถามคับ
« เมื่อ: 04 มิถุนายน 2012, 12:33:22 »

รับรูดบัตรปะครับไม่แน่ใจอิอิแต่เหมือนเคยเห็นตรงเค้าเตอร์

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ถามคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2012, 13:03:24 »

รับรูดบัตรปะครับไม่แน่ใจอิอิแต่เหมือนเคยเห็นตรงเค้าเตอร์
ตอนนี้กำลังดำเนินการอยู่ค่ะ อดใจรออักซักแป๊บนะคะ

รบกวนเป็นเงินสดก่อนน๊อ.......
;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่