ผู้เขียน หัวข้อ: ลืมมม ผมรึยังครับแฟนนนน *-*  (อ่าน 1039 ครั้ง)

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
ลืมมม ผมรึยังครับแฟนนนน *-*
« เมื่อ: 18 มิถุนายน 2012, 18:40:15 »

กลับมาแล้วครับ สบักสบอมกลับมาเลย

ขอพักอีกหน่อยแ้ล้วค่อยส่งการบ้านเยอะ ๆ เลย

คิดถึงท่านเทพทั้งหลายนะครับ คิดถึงน้องเค้ก น้องลูกปัดด้วย

ทางใต้สถาณการณ์ไม่ดีเลยครับ แต่ก็กลับมา่แบบครบ 32

หวังว่าผมกลับไปคงได้รับบริการจากบ้านนี้เหมือนเคยนะ อย่าเพิ่งลืมกันนะ eta08

ช่วงนี้ขอตัวพักฟื้นสักระยะ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ลืมมม ผมรึยังครับแฟนนนน *-*
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2012, 19:10:58 »

uilo ท่านหายไป ขวัญใจท่านคงเสียใจ หายจากบ้านนี้ไปเสียแล้ว
แต่มีน้องใหม่มาทดแทน หลายคนฝีมือ ไม่ด้อยกว่าขวัญใจของท่านที่หายไป
pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิถุนายน 2012, 19:59:48 โดย pol »
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Mangjohn

• **
Re: ลืมมม ผมรึยังครับแฟนนนน *-*
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2012, 19:12:52 »

ผมเองก็เสียดายครับ ตั้งแต่คราวน้องเมย์ที่ขโมยหัวใจผมไป

ก็มีน้องไอเดียที่ผมถูกชะตา แต่ก้ไม่วายยย---

หรือผมมันโดนสาป

ปล.หวังว่าคงเจอท่าน pol เร็ว ๆ นี้นะครับ ผมคงต้องขอพักฟื้นสักระยะ โทรมเหลือเกิน

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2012, 19:16:30 »

กลับมาแล้วครับ สบักสบอมกลับมาเลย

ขอพักอีกหน่อยแ้ล้วค่อยส่งการบ้านเยอะ ๆ เลย

คิดถึงท่านเทพทั้งหลายนะครับ คิดถึงน้องเค้ก น้องลูกปัดด้วย

ทางใต้สถาณการณ์ไม่ดีเลยครับ แต่ก็กลับมา่แบบครบ 32

หวังว่าผมกลับไปคงได้รับบริการจากบ้านนี้เหมือนเคยนะ อย่าเพิ่งลืมกันนะ eta08

ช่วงนี้ขอตัวพักฟื้นสักระยะ

lkkjjh คิดถึงพี่ Mangjohn ที่สู๊ดดดดค่ะ

ดีใจด้วยนะค่ะ กลับมาครบ 32 ประการด้วย 55+ eta23

eta10 มาม๊ะให้น้องๆ บ้าน Harem ปรอบขวัญให้นะค่ะ ..

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2012, 19:32:21 »

เย้ เย้ เย้ พี่  Mangjohn กลับมาแล้ววววว......นึกว่าลืมน้อง ๆ บ้าน Harem แล้วซะอีก  lkkjjh

เหนื่อยมากมั้ยคะ เข้ามาหาคนปลอบใจหน่อยมั้ย.....มีน้อง ๆ อยากปลอบใจพี่  Mangjohn เย๊อะเลยน๊า....
eta02 eta02 eta02

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2012, 19:47:57 »

ไปแน่ ๆ นอนค่ะ

ติดขนมไว้เยอะเหลือเกิน

ขอบคุณลูกปัดกะเ้ค้กมาก ๆ จ้า

เดี๋ยวสักพักพี่จะไปหาที่บ้าน ขอเวลาพักผ่อนร่างกายและหน้าที่โทรมก่อนกลัวน้องจะตกใจว่าโจรป่าที่ไหนหลุดมา

ปล.ถ้าพี่ไปบอกน้อง ๆ บริการให้พี่พิเศษหน่อยนะ คิคิ เดี่ยวติดสินบนให้

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2012, 19:51:17 »

เดี๋ยวสักพักพี่จะไปหาที่บ้าน ขอเวลาพักผ่อนร่างกายและหน้าที่โทรมก่อนกลัวน้องจะตกใจว่าโจรป่าที่ไหนหลุดมา

ปล.ถ้าพี่ไปบอกน้อง ๆ บริการให้พี่พิเศษหน่อยนะ คิคิ เดี่ยวติดสินบนให้

คิดถึง คิดถึง คิดถึง แล้วจะรอนะค่ะ .... rock03 rock03

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2012, 19:49:59 »

คิดถึง คิดถึง คิดถึง แล้วจะรอนะค่ะ .... rock03 rock03
คิดถึง ๆ  ๆ ๆ ๆ ๆ  แล้วจะรอด้วยคนค่ะ  mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2012, 21:34:14 »

;khhg ยังไงก็รีบมาเร็วน่ะ มาแบ่งเอามนต์นางฟ้าไปมั่ง
เจอมา 5 คน นี่ผมต้องมนต์น้องๆทุกคนเลย ฝีมือเยี่ยมๆ จนลืมไม่ลงเลย
แต่ละคนมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว ที่ยากจะลืม ต้องกลับไปซ้ำทุกคนเลย
mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว