ผู้เขียน หัวข้อ: ใจกลางความรู้สึกพี่ มีแต่โบวี่เท่านั้น @ HaRem  (อ่าน 1312 ครั้ง)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

หลังพักไป 3วัน เกิดอาการคิดถึงบ้านนี้อีกแล้ว (จิงๆคิดถึงน้องโบวี่นั่นแหละ) จึงโทรเช็คน้องก่อนเข้าไป น้องลูกปัดเสียงหวานแจ้งว่า น้องกำลังทำงานค่ะ น้องจาลงมาซัก 2 ทุ่ม ผมบอก จัดไปเดียวเจอกันจ๊ะ

ถึงร้านวันนี้มีPR หลายคนเลยทั้งลูกปัด และน้องแยม แต่ไร้วี่แววน้องเค้ก (ไปแอบทำไรอยู่ข้างบนน้า ไปนานเชียว)  น้องๆกำลังทานขนมเต็มโต๊ะซื้อไปฝากจริงจัง ประมาณ 5นาที น้องก้อออกมาสวัสดีอย่างงาม (น้องเค้ามารยาทงามแต้ๆ) บอกพี่…….พร้อมแล้วค่ะ 

ตัดมาที่ห้อง ครั้งนี้เป็นครั้งที่8 ของผมกับโบวี่  (น้อยกว่าฟรุ๊ตตี๊นิดหนึ่ง) น้องยังคงเป็นคนที่เรียบร้อย พูดน่าฟังเหมือนเดิม ตอนนี้ค่อยข้างสนิทสนมกันแล้ว คุยกันอย่างสนุกสนาน ไม่มีอาการเขินอาย (ไม่รู้จะอายอะไรจัดไปหลายรอบแล้วนะ)  น้องมาช่วยถอดเสื้อผ้าผมเอาไปแขวน แล้วหันมาพี่จะช่วยหนูถอดมั้ย ?  ผมบอก หนูถอดเองแล้วกันนะ ในห้องอาบน้ำ จัดการขัด สี ตามร่างกายทุกจุดอย่างสะอาดเอี่ยม ผมไม่รอช้า เริ่มนัวกันตั้งแต่นั้นเลยทุกจุดของร่างกาย พัลวันกันด้วยความลื่นของสบู่ สุดยอดความเสียว เสร็จในห้องอาบน้ำไป หนึ่ง  เขินนนนนน

ต่อบนเตียง น้องขึ้นคล่อมบนตัว ลงเจลที่ กุ๊กกู๋ ลูบไล้ คล่ำเล่นอยู่พักใหญ่ สิ่งที่พัฒนาขึ้น คือการใช้มือสัมผัสนวดจุดพิกัด บานเลย ลงB2B ใช้หน้าอกเริ่มบดจุดพิกัดทันที  พร้อมกับใช้ปากไซร์ ตามจุดต่างๆด้านบน หู แก้ม คอ จนมาถึงหัวนม (เฮ้ๆๆ น้องใช้ปากเก่งขึ้น เทพท่านใดสอนนิ)  ตอนนี้กุ๊กกู๋โตอย่างเต็มที่แล้ว  เริ่มรุกคืนกลับไปบ้าง ลุกขึ้นนั่งชนกัน บรรจงจูบน้องตั้งแต่ปากจนไล่ไปตามส่วนต่างๆ น้องมีอารมณ์ร่วมมาก ทั้งร่างกาย ที่สั่นครืน เสียงที่ครางในลำคอ ระหว่างที่กำลัง ML ปากน้องขบ และเลียที่หัวไหล่ผมตลอด มือก็ข่วนหลังผม  (เบาๆ)  ราวกับว่า เป็นแฟนกัน ตัวเราลงไปนอนประกบกันแนบชิด ……… น้องนอนนิ่ง ส่วนผมรับบทบาทนวด+นัว น้องไปเรื่อย @#$%&*@#$$%#@!  ทั้งเจลทั้งน้ำอะไรไม่รู้ลื่น ตั้งแต่นวดมาน้องโบวี่ครั้งนี้สุดยอดที่สุดตามใจทุกอย่าง  อาจมีเกินเลยนิดๆ  เข้าสู่โหมดประกบร่าง เริ่มโยกเต็มอัตราศึก แตกกระจาย เต็มหน้าท้องน้องเลยอะ  น้องยิ้มใหญ่เลยที่ทำให้เราสุขได้เพียงนี้  เดินออกมาจากห้อง ลงมาคุยกับน้องแยมกะลูกปัดต่อ น้องแยมคงสังเกตได้ว่าผมเกิดอาการขาดน้ำอย่างแรง เอาน้ำมาให้ถึง2แก้ว (ประชดป่าวนิ)   wq

PR บ้านนี้เป็นกันเองกับลูกค้า เลยรู้สึกคุ้นเคยเหมือนเป็นบ้านหลังที่ 2 ของผม (น้องแยมPRใหม่ก็ใช่ย่อยนะครับ ลืมเค้กไปได้เลย โทษฐานลืมพี่ได้ลงคอ)   ซักพักนึกได้ เฮ้ยต้องไปรับเพื่อนสนามบินนี่หว่า   เดินออกจากบ้านน้องแยมมาส่งที่รถ มือที่อุ่นนุ่ม ตัวที่หอมๆของนู๋ยังติดตัวพี่อยู่เลย  อย่าลืมสัญญาที่ให้ไว้นะจ๊ะแยม   

สรุปการตรวจงาน น้องโบวี่ ครั้งที่ .....ไม่รู้เหมือนกัน หลายครั้งมาก  สอบผ่านขั้นยอดเยี่ยม pongz
ส่วนคะแนน ไม่ให้แล้ว เกินจะบรรยายจิงๆครับ (ต่างกรรม ต่างวาระ นะครับท่าน สุภาพกับน้องไว้ก่อนเป็นดี)
 eta08 eta08

ปล. น้องโบวี่ ทำให้พี่ประทับใจจนต้องส่งการบ้านอีก (ไม่เคยส่งการบ้านซ้ำให้ใครเลย)  กลัวติดตลาด แต่มันเก็บไว้ไม่อยู่จริงๆ   พี่คงจะหนีจากน้องไปไหนไม่พ้นแล้วล่ะ ใจกลางความรู้สึกดีๆของพี่มีแต่นู๋เท่านั้น

ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

damm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ใจกลางความรู้สึกพี่ มีแต่โบวี่เท่านั้น @ HaRem
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 12:15:21 »

eta04 eta04 eta04
โอ้ยๆๆๆๆๆๆๆ
ท่านพี่กงล้อมาร
เอาการบ้านมายั่วอีก
จะไป ก้อไปไม่ได้
รอก่อนนะ น้องแยม วันศุกร์นี้เจอกาน  mbvc mbvc mbvc

** น้องโบวี่ ไม่ต้องพูดถึงแล้ว งานขั้นเทพขนาดนี้
แถมตอนนี้ ไปดัดฟันมาอีก น่าร้ากกกกกกกกกก  mbvc

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ใจกลางความรู้สึกพี่ มีแต่โบวี่เท่านั้น @ HaRem
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 12:20:20 »

kjhg ท่านหัวหน้ามารของเรา โดนมีดโบวี่ ปักเข้ากลางใจอย่างจัง ถอนออกลำบากแล้ว mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 12:22:58 »

หลังๆนี่ไม่ได้เจอ เลยน้องคิวเต็มตลอด เฮ้อ  eta07

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 13:38:11 »

PR บ้านนี้เป็นกันเองกับลูกค้า เลยรู้สึกคุ้นเคยเหมือนเป็นบ้านหลังที่ 2 ของผม (น้องแยมPRใหม่ก็ใช่ย่อยนะครับ ลืมเค้กไปได้เลย โทษฐานลืมพี่ได้ลงคอ)   ซักพักนึกได้ เฮ้ยต้องไปรับเพื่อนสนามบินนี่หว่า   เดินออกจากบ้านน้องแยมมาส่งที่รถ มือที่อุ่นนุ่ม ตัวที่หอมๆของนู๋ยังติดตัวพี่อยู่เลย  อย่าลืมสัญญาที่ให้ไว้นะจ๊ะแยม   

สรุปการตรวจงาน น้องโบวี่ ครั้งที่ .....ไม่รู้เหมือนกัน หลายครั้งมาก  สอบผ่านขั้นยอดเยี่ยม pongz
ส่วนคะแนน ไม่ให้แล้ว เกินจะบรรยายจิงๆครับ (ต่างกรรม ต่างวาระ นะครับท่าน สุภาพกับน้องไว้ก่อนเป็นดี)
 eta08 eta08

ปล. น้องโบวี่ ทำให้พี่ประทับใจจนต้องส่งการบ้านอีก (ไม่เคยส่งการบ้านซ้ำให้ใครเลย)  กลัวติดตลาด แต่มันเก็บไว้ไม่อยู่จริงๆ   พี่คงจะหนีจากน้องไปไหนไม่พ้นแล้วล่ะ ใจกลางความรู้สึกดีๆของพี่มีแต่นู๋เท่านั้น

ขอบคุณการบ้านจากพี่กงล้อมารนะค่ะ..ถูกอกถูกใจกันขนาดนี้ต้องมาบ่อยๆ น้า  mbvc mbvc mbvc
((p.s. ว่าแต่เราสัญญาอะไรกันไว้อ่ะ !!!!  ljhgf ljhgf 555+))

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 16:28:11 »

ขอบคุณการบ้านจากพี่กงล้อมารนะค่ะ..ถูกอกถูกใจกันขนาดนี้ต้องมาบ่อยๆ น้า  mbvc mbvc mbvc
((p.s. ว่าแต่เราสัญญาอะไรกันไว้อ่ะ !!!!  ljhgf ljhgf 555+))[/size][/color]

แหม เมื่อวานรอบที่2 ที่นู๋จานวดให้พี่ไง   kjhg kjhg  (จำได้นะจ๊ะ)
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 16:38:44 »

อย่าบอกนะฮะ ว่าบุรุษที่ดูดีปานเทพ นั้นคือ ท่านกงล้อมาร !!!!

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 16:53:43 »

((p.s. ว่าแต่เราสัญญาอะไรกันไว้อ่ะ !!!!  ljhgf ljhgf 555+))[/size][/color]

แหม เมื่อวานรอบที่2 ที่นู๋จานวดให้พี่ไง   kjhg kjhg  (จำได้นะจ๊ะ)

eta32 เมื่อวานเหรอ.....!!!~
อ๋ออออ...งี้ก็โมฆะแล้วสิ วันนี้มาใหม่ละกันเนอะ  อิอิ
jljhl jljhl

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 17:02:29 »

ฮือๆ ขี้โกงอะ  eta07 เมื่อวานพี่มีธุระไปต่อ
เดียววันนี้เจอกันแน่..................  lowwww

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 17:26:57 »

แหม คุยกันกุ๊กกิ๊ก ไม่มีช่องว่างให้หนมจีบผมเลยอ่ะ 555

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 18:25:20 »

ฮือๆ ขี้โกงอะ  eta07 เมื่อวานพี่มีธุระไปต่อ
เดียววันนี้เจอกันแน่..................  lowwww

หวายยยยย eta20 เผ่นก่อนดีไหม๊เนี่ย!!! 555

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 18:30:10 »

แหม คุยกันกุ๊กกิ๊ก ไม่มีช่องว่างให้หนมจีบผมเลยอ่ะ 555

ว่าไปนั่น..จีบเจิบอะไรก๊านนนนนนนนนน555 fdgdfdf

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 18:59:14 »

ว่าไปนั่น..จีบเจิบอะไรก๊านนนนนนนนนน555 fdgdfdf
  pongz วันนี้ไปกลางวัน ไปถอนมนต์จากน้องพลอยใสมาแล้ว
ไม่เจอน้องแยมมี่อีกแล้ว เดี๋ยวคืนนี้ต้องหากุศโลบายออกบ้านให้ได้
เพื่อไปต้องมนต์ของน้องแยมมี่หน่อยซิ ที่ทำงานอะไรไว้ที่มันจะสำเร็จโดยง่าย
eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว