-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นอนามัย  (อ่าน 1697 ครั้ง)

lee884

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
แผ่นอนามัย
« เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 07:37:11 »

อยากทราบข้อมูลว่าแผ่นอนามัยสำหรับจุดซ่อนเร้นของผู้หญิง ที่มีเทพหลายท่านใช้กัน มีกลิ่นผลไม้ จะซื้อได้ที่ไหน ยี่ห้ออะไร ราคาประมาณเท่าไร มีรูปให้ดูบ้างไหมครับ

Nick2005

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: แผ่นอนามัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 09:23:18 »

ค้นหาจาก Google  เลยครับ พิมคำว่า แผ่นยางออรัล แล้วกด Enter ได้เลยครับ

FCUK

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 09:56:55 »

ผมพอมีข้อมูล ครับ ท่านสั่งทางเวป เช่น เอดิลโด ดอทคอม ( ไม่ใช่เอลนิลโย เฟอรืนันโด ตอเรส)ประมาณนี้  สนนราคาค่อนข้างสูงกล่องละ 69บาท แต่ท่านสมควรพกพาเอาไว้ ผมเองใช้บ่อยๆ  เพื่อความปลอดภัยของท่านเอง  น้องๆ ชื่นชอบมาก  โดยเฉพาะสาวๆ นกป. ที่ผมเคยส่งการบ้าน  ถูกผมทาสีถึงกับดิ้น  ถามว่าใช้แผ่นแล้ว แตกต่างจากทาสีสดไหม  น้องตอบว่าแทบไม่แตกต่างเลยเพราะแผ่นบางมาก น้องหลายคนถึงกับจอดรถกันเลยทีเดียว  ล่าสุดก็ไปลงรับงานเหมาทาสีที่ บ้านเบส
กะน้องตัวทอป ของร้านนี้ ทาสีไปไม่ถึง 3  นาทีน้องถึงกระตุก  ขึ้นนำ 1 : 0 อย่างรวดเร็ว
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

lee884

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 12:22:11 »

ขอบคุณมากครับ ;khhg

gundam1974

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 13:02:07 »

มาขอบคุณด้วยอีกคนกำลังตามหาอยู่พอดีครับ pongz

danchaiy

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 14:04:02 »

ขอถามเพิ่มเติมนะครับแล้วแผ่นอนามัยเป็นสิค้าควบคุมหรือไม่

FCUK

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 14:12:19 »

http://www.zeedcondom.com/31-oralลองกอยครับ
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 15:06:58 »

ผมพอมีข้อมูล ครับ ท่านสั่งทางเวป เช่น เอดิลโด ดอทคอม ( ไม่ใช่เอลนิลโย เฟอรืนันโด ตอเรส)ประมาณนี้  สนนราคาค่อนข้างสูงกล่องละ 69บาท แต่ท่านสมควรพกพาเอาไว้ ผมเองใช้บ่อยๆ  เพื่อความปลอดภัยของท่านเอง  น้องๆ ชื่นชอบมาก  โดยเฉพาะสาวๆ นกป. ที่ผมเคยส่งการบ้าน  ถูกผมทาสีถึงกับดิ้น  ถามว่าใช้แผ่นแล้ว แตกต่างจากทาสีสดไหม  น้องตอบว่าแทบไม่แตกต่างเลยเพราะแผ่นบางมาก น้องหลายคนถึงกับจอดรถกันเลยทีเดียว  ล่าสุดก็ไปลงรับงานเหมาทาสีที่ บ้านเบส
กะน้องตัวทอป ของร้านนี้ ทาสีไปไม่ถึง 3  นาทีน้องถึงกระตุก  ขึ้นนำ 1 : 0 อย่างรวดเร็ว

ผมยังไม่เคยใช้แผ่นดูนะ ท่านเคยถามน้องไหมว่า รู้หรือเปล่าว่าใช้แผ่น
แต่เด็กผมเค้าไม่ให้ใช้ เธอว่าเอาเปรียบเธอเพราะเธอเปย์สดให้ตลอด ถ้าใช้แสดงว่ารังเกียจเธอ
แสดงว่าแผ่นดังกล่าวไว้กันเชื้อจากคนที่ไม่ค่อยมีอะไรกันประจำ ใช่ไหมท่าน eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lee884

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2012, 15:11:20 »

ต้องไว้ใจกันใช่ไหมครับ หรือต้องปลอดภัยไว้ก่อน  eta32

lee884

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 11:14:22 »

ที่เชียงใหม่มีขายที่ไหนบ้างครับ eta08

pjew

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 11:52:05 »

ผมยังไม่เคยใช้แผ่นดูนะ ท่านเคยถามน้องไหมว่า รู้หรือเปล่าว่าใช้แผ่น
แต่เด็กผมเค้าไม่ให้ใช้ เธอว่าเอาเปรียบเธอเพราะเธอเปย์สดให้ตลอด ถ้าใช้แสดงว่ารังเกียจเธอ
แสดงว่าแผ่นดังกล่าวไว้กันเชื้อจากคนที่ไม่ค่อยมีอะไรกันประจำ ใช่ไหมท่าน eta32

ท่องไว้ ปลอดภัยไว้ก่อน มีอะไรอีกหลายๆอย่างที่เราไม่เห็น ไม่เข้าใจ มันอาจติดเรามาโดยไม่รู้ตัว 
มารู้อีกที สายเสียแล้ว กว่าจะรักษาหายอีก  ex เริม  แผลริมอ่อน ซิฟิลิส    .....  piuyty